Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch in LA4440 cần trợ giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mạch in LA4440 cần trợ giúp

Mình có file hình ảnh của mạch in này rồi. Nhưng không biết làm sao để gửi đi làm mạch in được. Cao nhân tiền bối nào đưa nó vào file gì mà em gửi đi in được em với ạ. Xin cảm ơn ạ

Mặt dưới nó đây nhưng hơi mờ. Cái chỗ em tô đỏ kia là mas ạ. Mặt dưới đang hơi lỗi một tý.

Comment

Anh em ai có pc giúp đỡ với ạ

Comment

Nếu bạn có máy in thì bạn in ra giấy can là thành phim , có thể chụp được ...
        Nếu bạn muốn thuê làm phim cho đẹp , bạn xuất ra dạng file .pdf rồi gửi nơi làm phim

Comment

Xem hình không biết bạn có vẽ đúng khoảng cách chân ic hay 3 cái biến trở chưa với lại đưa tín hiệu vào qua volume , treble bass rồi vào ic luôn thì e rằng cs ra không đạt .

Comment

Trên hình ảnh có kích thước cụ thể ạ. kích thước thước thực tế e đo là 7.5cm x 3.9cm ạ.

Comment

Ai có máy tính giúp mình với. Hết bao nhiêu mình trả

Comment

muốn gửi đi in thì export thành file PDF rồi gửi thôi bạn. nếu tự in về ủi bằng bàn là thì khi xuất file mạch, bạn xuất bản mạch ở dạng mirro hay còn gọi là soi gương để về úp lại ủi.
                còn nếu khắc mạch bằng quang khắc thì cứ in thẳng ra như thế thôi

Comment

Tời ơi khổ ghê, sưu tầm ảnh trên mạng như vậy sao mà làm được, mạch đó muốn in ra 1 là phải photoshot, loại bỏ các phần chú thích linh kiện tô đen đường mạch để khi in mực đậm nhất. rồi chỉnh kích thước lại cho phù hợp không lúc in ra nó thành 1 cái tờ A4. IN bằng giấy in thường và máy thường làm cũng được ra tiệm in nhờ họ chỉnh đậm và sắc nét một chút là về ủi mạch được, chịu khó bóc mạch dưới nước, ủi kỹ một chút là OK.

Hoặc tự vẽ mạch và xuất file ra để đi in ví dụ như dùng protus hoặc vẽ online dùng easyEDA nghiên cứu cách vẽ một chút là ra

Comment

Về tác giả

Collapse

Gadienqua Tìm hiểu thêm về Gadienqua

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                  X