Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
    Bình mới bạn dùng loại bao nhiêu Ah? bình cũ bao nhiêu Ah, mà bạn đã thay bình thì nên thay hết, đừng thay như vậy. Tôi ko biết bạn mua bình mới là bình gì vì nhiều loại bình giả lắm. Và lại sao ko mua bình Globe mà dùng cho tốt và ủng hộ hàng người Việt
    bình mới em thay 14ah , bình hãng dfb , họ nói dùng tốt hơn globe , sáng nay mới ra hỏi họ thì họ kêu thay luôn 2 bình còn lại , hiện giờ đang sạc thử để test xem sao , cám ơn anh đã trả lời

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhlam Xem bài viết
      bình mới em thay 14ah , bình hãng dfb , họ nói dùng tốt hơn globe , sáng nay mới ra hỏi họ thì họ kêu thay luôn 2 bình còn lại , hiện giờ đang sạc thử để test xem sao , cám ơn anh đã trả lời
      Bạn thay bình phải thay loại có cùng dung lượng và đã thay thì thay luôn cả 4 bình. Còn bọn bán hàng thường nói vậy. Còn mình từ trước đến giờ khi bình hỏng thì mình toàn dùng Globe thôi. Vừa rẻ vừa bền. Nhưng dù sao cũng mua rồi. cố lên tí nữa thay nốt đi bạn à
      Last edited by dinh.dt; 23-05-2012, 11:08.
      Trần Quang Định
      0932299590

Comment

• em đã pm inbox bác dinh.dt bác pm cho em với nhé

Comment

• ôi xe đẹp thế

Comment

• Nguyên văn bởi vuongvnn Xem bài viết
            em đã pm inbox bác dinh.dt bác pm cho em với nhé
            Tối qua mình bận quá nên ko trả lời bạn kịp. Mình đã trả lời lại bạn
            Chào
            Trần Quang Định
            0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
              Bạn thay bình phải thay loại có cùng dung lượng và đã thay thì thay luôn cả 4 bình. Còn bọn bán hàng thường nói vậy. Còn mình từ trước đến giờ khi bình hỏng thì mình toàn dùng Globe thôi. Vừa rẻ vừa bền. Nhưng dù sao cũng mua rồi. cố lên tí nữa thay nốt đi bạn à
              đã thay cả 4 bình , xe chạy mạnh hơn , đi đc bao nhiêu km thì chưa test , cám ơn anh đã trả lời giúp

Comment

• Nguyên văn bởi hieupn49 Xem bài viết
                ôi xe đẹp thế
                xe nào đẹp vậy bạn ,

Comment

• Bác Lộc oi. Bác còn hàng mô tơ rời 24 v nao không Bác! Em mua để gắn thêm vô chiếc xe của Em cho nó nhanh hơn một tí! Nếu có Bac Báo cho Em biết với nha!

Comment

• Em quen ! Em gam vo chiec xe nay Bac a!Click image for larger version

Name:	DSCN0139.jpg
Views:	1
Size:	150.8 KB
ID:	1362031

Comment

• Nguyên văn bởi haudo007 Xem bài viết
                      Em quen ! Em gam vo chiec xe nay Bac a![ATTACH=CONFIG]45507[/ATTACH]
                      chiếc này dạng chopper nè, bác co hỏi xe này động cơ bao nhiêu vôn bao nhiêu watt vậy , chạy đc bao nhiêu km/h , , thik chiếc này lắm , mà mới thay bộ bình nên chưa độ đc , chiếc xe của mình đang đi đây

Click image for larger version

Name:	IMG_0171.jpg
Views:	2
Size:	83.3 KB
ID:	1362041

Comment

• Các Bác ơi cho em hỏi, em có chiếc xe Yadea chạy 4 bình, nhưng sao nó chạy chậm quá (25Km/h) có cách nào làm nó chạy nhanh hơn không ? chỉ em với, thanks các Bác nhìu.

Comment

• Nguyên văn bởi aladinpro Xem bài viết
                          Các Bác ơi cho em hỏi, em có chiếc xe Yadea chạy 4 bình, nhưng sao nó chạy chậm quá (25Km/h) có cách nào làm nó chạy nhanh hơn không ? chỉ em với, thanks các Bác nhìu.
                          Xe đạp điện thì cần gì vận tốc nhanh hả bạn. Hiện tại giờ thì động cơ của bạn có công suất là bao nhiêu. Bạn muốn chạy nhanh hơn thì nâng công suất của động cơ lên. Nhưng kèm theo đó là 1 số vấn đề nữa
                          Trần Quang Định
                          0932299590

Comment

• Có Bác nào có mô tơ rời 24 v nào không? Để lại cho mình một cái nha! Vì chiếc xe của mình hiện đang sử dụng mô tơ 36v nhung hoi chậm mình muốn nhanh hơn một tí ! Cảm ơn các Bác !Click image for larger version

Name:	DSCN0138.jpg
Views:	1
Size:	158.4 KB
ID:	1362061

Comment

• hiện giờ xe đạp điện càng ngày càng phổ biến, thích mẫu xe đạp màu xanh kia của bạn quá ^^
                              - -

Comment

• Nguyên văn bởi haudo007 Xem bài viết
                                Có Bác nào có mô tơ rời 24 v nào không? Để lại cho mình một cái nha! Vì chiếc xe của mình hiện đang sử dụng mô tơ 36v nhung hoi chậm mình muốn nhanh hơn một tí ! Cảm ơn các Bác ![ATTACH=CONFIG]45553[/ATTACH]
                                Bạn đang sử dụng loại 36V thì muốn tăng công suất phải dùng loại 48V thì công suất mới lớn hơn đc. chứ bình thường loại 24V ko có công suất lớn hơn 36V đâu bạn à
                                Trần Quang Định
                                0932299590

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X