Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
    vâng làm 2 cấp chú ah, chú mần thịt đc cái bo chưa
    Cái bo đó cày nát ra con nào nghi chết nhổ khỏi mạch, kiểm tra rồi hàn lại. Không được, cay văn cú đi mua một đống linh kiện với test board về câu dây thử vẫn thế sao cứ có áp ra 1v. Bó tay rồi, chỉ muốn làm một cái nho nhỏ bỏ gọn trong bụng đông cơ thôi chứ 140k thì nhanh chứ đâu phải hì hụi mấy ngày như vậy. Dẫu sao cũng cảm ơn Nam nhé, thật là nhiệt tình. Chúc làm ăn phát đạt, khi nào có thời gian rảnh lại gặp nhau giao lưu
    Last edited by quangvinh06; 19-10-2013, 23:18.

Comment

• Nguyên văn bởi ->TVXQ<- Xem bài viết
      các bác cho e hỏi cái xe của e nó đang đi bình thường thì giờ lúc ga đc lúc không, lúc thì giật giật xong thì tèo, lúc thì động cơ kêu e e, 3 con cảm biến vẫn ngon, tay ga vẫn ngon, vậy là chỉ còn tại bo điều khiển ạ, ai biết chỉ giùm e với
      đã chắc tại đk như vậy thì mua con khiển cho lẹ bác à!

Comment

• bác s0ng_hong còn hộp đựng acquy này inbox giá cho em nha, hôm trước mua bộ đc sanyo 24v về chế vỏ mà nhìn xấu quá ko biết bác có cái vỏ để dọc cọc yên này!Click image for larger version

Name:	dghji.jpg
Views:	3
Size:	101.3 KB
ID:	1387243

Comment

• Nguyên văn bởi quancao1288 Xem bài viết
          xe này hả bác? [ATTACH=CONFIG]76406[/ATTACH]
          Chuẩn bác ạ.

Comment

bác kiếm cái xe cào cào có giảm xóc giữa xe đấy, rồi mua cái phuộc trước giảm xóc, chế cái động cơ 36V vào bánh sau, đùm luôn nhé, chi phí thấp, lên đc 35km.h , em đã test rồi, cần ji bác cứ alo em .
            Ý bác là cái xe cào cào ( xe đạp)? E ko muốn dựa những thứ thông dụng vốn có đó nên mới phải đau đầu ntn chứ

Comment

• chào các bác, ai cần bánh xe nijja về chế cháo thì alo em, cả bánh và lốp + 4 bình ac quy quả núi xịn là 4 Tr. nhưng con đấy là 350W nhé, em hỏi ông anh buôn xe rồi, tất cả xe đạp điện chỉ có 350W trở về thôi, xe máy điện thì mới có 500W trở lên nhé.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_hong
                đã inbox cho bác rồi, cái vỏ này có cả chỗ bắt giắc sạc nó thụt vào nên ko sợ nước vô! xe cào cào để dọc,đứng khung, xe mini để đứng rất vừa mà cân xe!!!
                bác inbox e giá nhé

Comment

chào các bác, ai cần bánh xe nijja về chế cháo thì alo em, cả bánh và lốp + 4 bình ac quy quả núi xịn là 4 Tr. nhưng con đấy là 350W nhé, em hỏi ông anh buôn xe rồi, tất cả xe đạp điện chỉ có 350W trở về thôi, xe máy điện thì mới có 500W trở lên nhé.
                  Các bác cho e hỏi tại sao cùng 1 xe cùng 1 sạc mà e sạc nhà e, e đi test đc trên 40km mà cùng xe đấy sạc đấy mà đi test chỉ có được hơn 10km là sao ạ, e bó tay luôn đấy ạ

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_hong
                    bác nói rõ đi! đi test ở đâu?
                    ở nhà mà bác, e mượn xe của thằng e nó bảo đi đc có hơn 10km, thế e bảo e mang xem cho e sạc vào thì nó đi đc hơn 40km tưởng ok mang về nhà nó sạc đi lại chỉ đc thế thôi hơn 10km

Comment

chào các bác, ai cần bánh xe nijja về chế cháo thì alo em, cả bánh và lốp + 4 bình ac quy quả núi xịn là 4 Tr. nhưng con đấy là 350W nhé, em hỏi ông anh buôn xe rồi, tất cả xe đạp điện chỉ có 350W trở về thôi, xe máy điện thì mới có 500W trở lên nhé.
                      Bác cho em hỏi:
                      1. Cái bánh Ninja đó vành bao nhiêu inc, cỡ ngang bao nhiêu? tốc độ bao nhiêu là mã nếu cả xe, đồ và ngừoi nặng ~ 120kg. 4 cái bình đó bao nhiêu Ah? Thay bằng 3-5 bình 20Ah đc ko? Lấy bộ này ko có 4 bình acquy Quả núi thì giá rổ bao nhiêu?
                      2. Nếu em cần bộ Vành, bánh, động cơ, đièu khiển tay ga, báo bình mạch điều khiển của xe bò điên bánh to bác có ko ạ? Giá thành bao nhiêu???

Cảm ơn bác

Comment

• Nguyên văn bởi bien_bg1996 Xem bài viết
                        ở nhà mà bác, e mượn xe của thằng e nó bảo đi đc có hơn 10km, thế e bảo e mang xem cho e sạc vào thì nó đi đc hơn 40km tưởng ok mang về nhà nó sạc đi lại chỉ đc thế thôi hơn 10km
                        Bác hỏi ngta xem sạc bao nhiêu lâu? Điện ở đó có khỏe ko>>>> sau đó so sánh với lúc Bác sạc và điện áp nhà bác sẽ giải thích đc

Comment

• Bộ điều khiển động cơ DC chổi than đơn giản tự chế: PWM Controller 2 - YouTube
                          Click image for larger version

Name:	Simple PWM Controller.png
Views:	1
Size:	510.9 KB
ID:	1387280

Comment

• Nguyên văn bởi stonevina Xem bài viết
                            Bộ điều khiển động cơ DC chổi than đơn giản tự chế: PWM Controller 2 - YouTube
                            [ATTACH=CONFIG]76520[/ATTACH]
                            bác ở đâu vậy

Comment

• bò điên bánh to và nijja như nhau bác ah, ac quy quả núi 12a, thay = 4 bình 20a vô tư, vành nijja 16 inh, cỡ ngang 3 inh , max 35km.h, giá 4 ac quy quả núi la 1,5 triệu, bác cứ thế mà tính nhé, bác cần ji aloo em nhé

Comment

bò điên bánh to và nijja như nhau bác ah, ac quy quả núi 12a, thay = 4 bình 20a vô tư, vành nijja 16 inh, cỡ ngang 3 inh , max 35km.h, giá 4 ac quy quả núi la 1,5 triệu, bác cứ thế mà tính nhé, bác cần ji aloo em nhé
                                Đã alo, từ h đến cuối tuần sẽ xúc của bác .
                                Bác gửi hình ảnh vào mail cho em nhé: qh.event@gmail.com, tiện thể cho e cái số tài khoản luôn, nếu e ko chạy về lấy thì e sẽ chuyển khoản.

Tiện thể hỏi thêm: Bác biết gì về pin Lithium không nhỉ? mấy cái xe của bọn HK bike nó bán xài pin đó, trọng lượng rất nhẹ mà thấy quảng cáo đi đc tầm 80km...
                                Last edited by QhEvent; 21-10-2013, 16:25.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X