Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Kính cẩn gửi các cao nhân trên diễn đàn này.

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đây la lần đầu tiên e vào diễn đàn này, nhưng thực sự rất nhiều bổ ich cho bản thân. E mới bập bẹ vào nghề, có gì mong các cao nhân, tiền bối chỉ bảo để e tiến bộ ah.
    Thân !!!

Comment

• Xin chào cả nhà,mình mới tập tọe tìm hiểu về điện tử,mình thấy ý kiến nêu ra rất hay

Comment

• E là tân binh nghe được những lời của các tiền bối cũng thấy bức xúc wa' nhưng chỉ tội bất tài . Mong rằng các tiền bối khác đọc được sẽ thay đổi suy nghĩ xưa nay của mình .
        Ph.vmr

Comment

• Cuối cùng cho em hỏi câu ngu tí nhé : Thế các mod đã thành lập được hội nào chưa? HN hay HCM.Em rất mong mỏi sẽ có 1 cái hội được tập hợp nhưng lòng yêu và say mê điện tử trên các lĩnh vực khác nhau và cùng nhau đóng góp sản phẩm để thương mại nuôi hội và các thành viên.Còn cái hội HCM-NT em thì chỉ đi mua đồ chung rồi thì tự DIY ,mạnh ai nấy làm, mạnh ai nấy bán.Chẳng ăn rơ chi cả.@@ buồn lắm các bác ạ.Có một số thành viên thì chẳng thích thương mại mà chỉ làm vì ... thích phá chơi cho biết! em cũng chẳng biết làm sao cho các bạn hiểu cả.

Comment

• Em thấy các anh nói chuẩn, người nào có kiến thức, có kỹ thuật thì nên chia sẻ với mọi người, như vậy bọn em mới học hỏi đc nhiều mà không sợ bị thất truyền bao nhiêu bí kíp điện tử hay

Comment

• Cho đi chính là mình đang được nhận lại mà ít người nhận ra được điều này. Bài viết của bác thực sự quá ý nghĩa. Mong các pro chỉ giáo cho những thành viên mới như em.

Comment

• Hiện nay nghiên cứu về dòng ARM đang có một cộng đồng rất mạnh ở link http://www.arm.com/community/index.php
                không biết có ace nào đang trong cộng đồng này không nhỉ?
                dientuvietnam.net là cộng đồng người Việt nói riêng, nhưng nếu follow được cộng đồng quốc tế thiết nghĩ sẽ có ý nghĩa hơn!
                Kiểu người trong nhà đóng cửa bảo nhau thảo luận về các vấn đề chung của cộng đồng quốc tế quan tâm sẽ rất có ý nghĩa!
                Bạn nào có hứng thú và hướng nghiên cứu về ARM thì vào thảo luận cùng ạ!
                BRs!

Comment

• Tất cả hãy làm việc vì cả một thế hệ, rồi sẽ có một ngày chúng ta gặp nhau, những CB, những QD, những BA... rồi một ngày cũng sẽ có F nữa... Nếu đến một lúc nào đó khi có con có cháu rồi, anh em ta gặp nhau thì mới thấy được những ngày ý nghĩa mà chúng ta đã lao động vì một xã hội phát triển.

Comment

• Em cũng lần đầu tiên vào điễn đàn và thấy có rát nhiều điều sẽ học hỏi được ở đây

Comment

• hơn chục năm đã qua, các cụ làm thế nào rồi ?

Comment

• hay quá , ý kiến hay . anh em tích cực chia sẻ thông tin hữu ích, không cần viết hay chỉ cần thật lòng muốn chia sẻ

Comment

• Bác cứ nói thế! Những thứ em định dạy cũng nhờ Box PIC của bác mà học được đó ạ. Gì chứ với bác CB em chỉ là hàng đệ tử!

Comment

Về tác giả

Collapse

CHIBANG Tìm hiểu thêm về CHIBANG

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                          X