Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bắt giò báo chí : Vợt muỗi Trung Quốc gây nguy hiểm.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Vợt muỗi vợt ruồi cái gì ? Vớ va ớ vẩn . Bác quế dương nhà ta còn đang bí mật phát triển một loại dùi cui điện đặc biệt . Dí vào con gái nhà lành , bóp một nhát là nó tê mê toàn thân , nằm im thin thít . Cái đó bây giờ mới bán ra tiền .
    Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
    nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

• Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
      Vợt muỗi vợt ruồi cái gì ? Vớ va ớ vẩn . Bác quế dương nhà ta còn đang bí mật phát triển một loại dùi cui điện đặc biệt . Dí vào con gái nhà lành , bóp một nhát là nó tê mê toàn thân , nằm im thin thít . Cái đó bây giờ mới bán ra tiền .
      Em đặt hàng 5 cái nhé Bác Que Duong!!!! Nhớ kèm catolo hướng dẫn sử dụng nữa . Loại dùi cui này chắc nguy hiểm lắm , không khéo lại bị gia nhập đội bóng juventus Việt Nam( đội bóng mặc áo sọc đen trắng đó...........)

Comment

• Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
        Em đặt hàng 5 cái nhé Bác Que Duong!!!! Nhớ kèm catolo hướng dẫn sử dụng nữa . Loại dùi cui này chắc nguy hiểm lắm , không khéo lại bị gia nhập đội bóng juventus Việt Nam( đội bóng mặc áo sọc đen trắng đó...........)
        tham thì thâm nha bác, bác có 1 cái rồi còn đòi đặt thêm 5 cái

Comment

• Nguyên văn bởi vinh0904426 Xem bài viết
          đằng nào cũng khai quật quật thật ngữ điện 2 chiều rồi thì mọi người cùng nghiên cứu xém nó thuộc niên đại nào và hiểu thêm về nó!
          để mình còn ăn theo 1 tí
          đã dốt còn hay cãi cố

Comment

• Nguyên văn bởi daaa Xem bài viết
            đã dốt còn hay cãi cố
            tôi dốt thì mới phải hoc hỏi thêm .nếu ban giỏi thì bạn hãy trứng tỏ cho mọi người biết mình giỏi đến mức nào đi !
            nếu bạn thích ngồi làm "anh hùng bàn phím " thì tùy bạn

Comment

tôi dốt thì mới phải hoc hỏi thêm .nếu ban giỏi thì bạn hãy trứng tỏ cho mọi người biết mình giỏi đến mức nào đi !
              nếu bạn thích ngồi làm "anh hùng bàn phím " thì tùy bạn
              nếu ko biết thì bình tĩnh mà học hỏi, nếu lỡ nói sai thì vui vẻ mà nhận sai, nhất là khi đánh giá người khác,đằng này tôi thấy bạn sai mà cứ càng cố cãi nên bức xúc thế thôi, no AHBP

Comment

• Nguyên văn bởi daaa Xem bài viết
                nếu ko biết thì bình tĩnh mà học hỏi, nếu lỡ nói sai thì vui vẻ mà nhận sai, nhất là khi đánh giá người khác,đằng này tôi thấy bạn sai mà cứ càng cố cãi nên bức xúc thế thôi, no AHBP
                gặp mấy ông như ông dcongchucthì ko ức chế sao đc !

Comment

gặp mấy ông như ông dcongchucthì ko ức chế sao đc !
                  Hì hì hì.Tôi là phiên bản của ông, lịch sự hơn ông nhiều đấy.

Comment

• Nguyên văn bởi moto Xem bài viết
                    tham thì thâm nha bác, bác có 1 cái rồi còn đòi đặt thêm 5 cái
                    Mình đặt hàng 5 cái để lúc nào cũng phải mang bên mình cả năm cái dùi cui "phòng thân" ,chứ có tham gì đâu

Comment

• Nguyên văn bởi BBC-CNN Xem bài viết
                      Mình đặt hàng 5 cái để lúc nào cũng phải mang bên mình cả năm cái dùi cui "phòng thân" ,chứ có tham gì đâu
                      Bác đếm lại xem, phải là 6 cái chứ, hay có lẽ bác là XX nên mới cần tới 5 cái dùi cui ? Trước đây mình cũng có dự án làm dùi cui để bán nhưng không thành, vì các bác XY thì đã có sẵn cái cha truyền cho rồi, phụt một cái là cả 2 người cùng tê phê.
                      Chuyển điện điều hòa Nhật, nồi cơm IH ... từ 100V sang 220V
                      Hoàng Thanh Tâm- Km32, QL32 Hà Nội - Sơn Tây-ĐT:0912242352

Comment

• 1 cái 15 năm ... 5 cái ... tổng cộng 75 năm ( chắc tù chung thân )

--- À mà tôi chứng minh được rồi nhé ... ! Muỗi chết không phải do dòng điện hay áp gì cả, muỗi chết là do mình giết nó !

--- Các bác bảo dòng , giun, dế , cao áp gì đó giết chết con muỗi ... đều sai hết rồi !
                        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

• Bản thân BBC-CNN từ cái ngày ráp máy vùng sâu vùng xa , học được chiêu của người vùng sâu, không cần dùng vợt muỗi,chỉ nuôi vài con Tắc Kè đảm bảo không có muỗi mà lại được vợ khen "chuyên cần"..... Hằng đêm chú Tắc Kè vẫn lên tiếng đều đặn ''nắt nè!!! nắt nè!!!'' thế là mình lại thức giấc!!!!! Có lúc mệt nhoài người rồi , mới ngủ chút xíu chú lại kêu '' Nữa nè !!! Nữa nè!!'' Bực mình chửi '' Tổ cha mày nè !!''
                          Sáng mai ngồi uống trà với ông hàng xóm , không hiểu sao ông ấy cũng muốn xin vài con về nuôi . Mình liền hỏi : Thế nhà ông cũng nhiều muỗi à? chị vợ trong nhà nói vọng ra : À không! nhà em không có muỗi ??????
                          Có lẽ những con Tắc Kè này cũng là nguyên nhân tỉ lệ gia tăng dân số vùng sâu vùng xa cao hơn vùng thành thị!!phải không các bạn?
                          Bạn nào có nhu cầu diệt muỗi sinh học mà lại được vợ khen bằng cách này thì liên hê với mình hoặc web:www.tackenatnuane.by.bye bye

Comment

• Nguyên văn bởi dcongchuc Xem bài viết
                            Hì hì hì.Tôi là phiên bản của ông, lịch sự hơn ông nhiều đấy.
                            tồi ko đôi co lại đc với bạn!
                            Last edited by vinh0904426; 27-08-2013, 09:58.

Comment

• mấy bác cứ ném gạch nhau. em là thằng phóng viên đấy. em cố tình sửa lại cho mọi người dễ hiểu mà lại.......

Comment

• Nguyên văn bởi lvhn Xem bài viết
                                mấy bác cứ ném gạch nhau. em là thằng phóng viên đấy. em cố tình sửa lại cho mọi người dễ hiểu mà lại.......
                                Gạch đá đâu anh em ôi

Comment

Về tác giả

Collapse

duong_act Tìm hiểu thêm về duong_act

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X