Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Câu hỏi lớn và hóc búa nhất của loài người?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cái vụ nằm mơ đạp....c..ứ...t thì chơi con số 43 đúng là nghe Mod TH mới biết...lúc nào phổ biến lại cho mấy ông bạn xem sao(nghe theo bán nhà ráng chịu ),nhưng nếu nhìn thấy...v...ú...thì chơi 44 là có thật.Tại hôm nọ mình đi uống cafe lúc em tiếp viên cúi xuống pha cafe do em mặc áo rộng cổ quá.....mấy đứa ngồi chung bàn rủ chơi 44...mình không tin..mà chiều ra 44 ngay số đầu.. .Nhưng hình như ai dính vào trò này cũng đổ nợ..??chỉ có bọn thầu đề là giàu thôi.
    Last edited by buikhacthinh; 10-04-2014, 17:17.

Comment

• Nguyên văn bởi vi van pham Xem bài viết
      Tôi đã tìm ra phương pháp toán học, tính xác suất thống kê 2 số để đánh đề, thí nghiệm hàng trăm, ngàn lần luôn luôn đúng. Nhưng tôi lại mắc bệnh hay quên nên nếu đánh đề là chắc chắn thua.
      Thí dụ nhé: tôi tính ra số 02, chiều ra số 98. Lúc đó tôi mới nhớ ra và tự mắng mình: " sao mình ngu quá, đã tính đúng rồi, mà lại quên cộng thêm số 96 ".
      hay quá. bác chỉ cho em phương pháp đó với. em không có tính hay quên vấn đề là mình phải biết cộng với con gì
      nó đơn giản mà bạn cứ theo đuổi ắt thành công

Comment

Tôi đã tìm ra phương pháp toán học, tính xác suất thống kê 2 số để đánh đề, thí nghiệm hàng trăm, ngàn lần luôn luôn đúng. Nhưng tôi lại mắc bệnh hay quên nên nếu đánh đề là chắc chắn thua.
        Thí dụ nhé: tôi tính ra số 02, chiều ra số 98. Lúc đó tôi mới nhớ ra và tự mắng mình: " sao mình ngu quá, đã tính đúng rồi, mà lại quên cộng thêm số 96 ".
        Lâu nay em vẫn thường xuyên thắng đề. Cách em chơi là đánh tất tần tật từ 00 đến 99, mỗi con 1000đ (một nghìn đồng). Cuối ngày trúng đề ăn được bảy chục nghìn đồng . Cứ chơi là ăn, chắc như bắp
        Lần sau, bác cứ chuyển kết quả cho em, em sẽ trừ ra những con sau: con mới trúng hôm qua, con mà bác tính được, con bù 100, con đó cộng với 96 và chơi những con còn lại, nếu thắng thì ăn 70/96, như vậy là thắng to hơn!

À, mà xem lại thì thấy một năm chơi đề liên tục, ngày nào cũng thắng, mà sao hôm qua mụ vợ hỏi anh có mua cái gì mà tiền trong tủ hao mất hơn 10 triệu , Nghĩ mãi chưa ra là mình mua cái gì...
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
          Lâu nay em vẫn thường xuyên thắng đề. Cách em chơi là đánh tất tần tật từ 00 đến 99, mỗi con 1000đ (một nghìn đồng). Cuối ngày trúng đề ăn được bảy chục nghìn đồng . Cứ chơi là ăn, chắc như bắp
          Lần sau, bác cứ chuyển kết quả cho em, em sẽ trừ ra những con sau: con mới trúng hôm qua, con mà bác tính được, con bù 100, con đó cộng với 96 và chơi những con còn lại, nếu thắng thì ăn 70/96, như vậy là thắng to hơn!

À, mà xem lại thì thấy một năm chơi đề liên tục, ngày nào cũng thắng, mà sao hôm qua mụ vợ hỏi anh có mua cái gì mà tiền trong tủ hao mất hơn 10 triệu , Nghĩ mãi chưa ra là mình mua cái gì...
          bác vui tính quá

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết

Có thế mà không nghĩ ra, HTTTTH mắc bệnh hay quên giống tôi rồi. Để tôi nhắc cho nhớ nhé! ngày nào HTTTTH cũng dẫn tôi đi nhà hàng ăn mừng, có lần trúng 70.000 mà trả tiền nhà hàng đến 700.000, tôi phải bù vào đấy, nhớ chưa?

Comment

• toàn thiên tài Số học
              Email :
              DĐ : 0966 6789 22

Comment

Có thế mà không nghĩ ra, HTTTTH mắc bệnh hay quên giống tôi rồi. Để tôi nhắc cho nhớ nhé! ngày nào HTTTTH cũng dẫn tôi đi nhà hàng ăn mừng, có lần trúng 70.000 mà trả tiền nhà hàng đến 700.000, tôi phải bù vào đấy, nhớ chưa?
                Ủa . . . bửa đó có mình hông ta? Bệnh này lây hay thật. Định ra làm chứng mà quên rồi. Xin lỗi bác vi van pham nha.

Chúc vui.

Comment

• Nguyên văn bởi aici Xem bài viết
                  Ủa . . . bửa đó có mình hông ta? Bệnh này lây hay thật. Định ra làm chứng mà quên rồi. Xin lỗi bác vi van pham nha.
                  Chúc vui.
                  Tôi nhớ ra rồi. Nhớ chuyện hôm ấy rồi.
                  Chẳng là tôi với bác pham nhậu cùng nhau thì uống lấy no chứ không lấy say. Sau này bác pham bị tiền đình nên có giảm đôi chút.
                  Mọi ngày khác, tôi và bác pham uống bia thì không uống đá cho vừa "đô". Hôm ấy bác pham nổi hứng đòi uống rượu, nên cần có đá "chữa lửa" (mà thực ra là thêm đá cho mau no). Đưa hết 1 chai Gò Đen thì bác pham chuyển qua chơi Inh lịch, gọi nước đá thì cứ kêu "Ai ci, Ai ci" dè đâu có ngay aici tới uống cùng nên hôm đó mới hết nhiều như vậy.

Comment

• - Đánh đề 1 ăn 70 số ra từ 00 đến 99 vậy nếu đánh 70 con thì chỉ cần trúng 1 con là hòa vốn mà đài miền Bắc ra đâu như 5 con nếu trúng cả 5 thì lời khẳm vậy mà chẳng ai viết được cái thuật toán chọn số ra ngẫu nhiên có xác suất đúng tứ 1 đến 5 con trong số 70 con mà thuật toán cho ra .
                    - Lục bản trước nay toàn bằng gỗ mà thứ này giờ cũng hiếm nên tôi tính làm bằng composite theo kiểu nước ngoài loại bình dân thì cốt vải ga , trung cấp cốt sợi thủy tinh cao cấp thì cốt sợi carbon kèm theo laptop , modem để lướt net nếu muốn thì thêm mp3 +amp loa chơi từ Mô da tới nhạc dance luôn .
                    - Sơ sơ có 2 cách kiếm tiền xài dưới đất rồi anh em nào biết thêm thì kể ra chứ nói chuyện trên trời hay vũ trụ mệt đầu quá .

Comment

• Nguyên văn bởi tuyennhan Xem bài viết
                      - Đánh đề 1 ăn 70 số ra từ 00 đến 99 vậy nếu đánh 70 con thì chỉ cần trúng 1 con là hòa vốn mà đài miền Bắc ra đâu như 5 con nếu trúng cả 5 thì lời khẳm vậy mà chẳng ai viết được cái thuật toán chọn số ra ngẫu nhiên có xác suất đúng tứ 1 đến 5 con trong số 70 con mà thuật toán cho ra .
                      - Sơ sơ có 2 cách kiếm tiền xài dưới đất rồi anh em nào biết thêm thì kể ra chứ nói chuyện trên trời hay vũ trụ mệt đầu quá .
                      Muốn biết thì hỏi nhà toán học HTTTTH. Ông ta muốn đánh đề trật mà không được, ngày nào cũng rủ rê tui đi ăn mừng trúng đề, nhậu hoài mệt quá.

Comment

• Thưa bác [MENTION=22708]tuyennhan[/MENTION]: Tôi đi theo mốt thời thượng, đó là chế "lục bản" bằng vật liệu mới, có phủ nano bạc. Đảm bảo diệt khuẩn; sau nhiều năm móc lên vẫn thấy tiền nhân đang cười .
                        Bác [MENTION=19630]vi van pham[/MENTION]: Lần sau em không mời bác nữa, lúc đó thì bác đừng gọi điện thoại cho em nhắc nhở "Chú có khỏe không, đang ở đâu, anh đang rảnh buồn quá, nhớ chú nhiều..." . Em sợ bác "mệt"

Comment

• Đi nhậu mà HTTTTH cứ hỏi:" bác ơi, bác chỉ cho em cách đánh đề trật để em không ăn nhậu nữa", mất cả hứng.
                          Nguyên văn bởi phamvanhoang Xem bài viết
                          hay quá. bác chỉ cho em phương pháp đó với. em không có tính hay quên vấn đề là mình phải biết cộng với con gì
                          Số đó là 1 biến trong 1 hàm lung tung số, khi thì cộng, khi thì trừ. Mới đây có ông giáo sư toán nổi tiếng của Việt Nam (lại quên mất tên rồi) đến đóng học phí để học, mới học được 5 phút ông ấy đã bị tẩu hỏa nhập ma, nên em không tiếp thu được đâu.
                          Last edited by vi van pham; 11-04-2014, 13:04.

Comment

Đi nhậu mà HTTTTH cứ hỏi:" bác ơi, bác chỉ cho em cách đánh đề trật để em không ăn nhậu nữa", mất cả hứng.

Số đó là 1 biến trong 1 hàm lung tung số, khi thì cộng, khi thì trừ. Mới đây có ông giáo sư toán nổi tiếng của Việt Nam (lại quên mất tên rồi) đến đóng học phí để học, mới học được 5 phút ông ấy đã bị tẩu hỏa nhập ma, nên em không tiếp thu được đâu.
                            em có ý kiến thế này: thường thường là 19h sẽ có kết quả sổ số. kết quả này tính theo múi giờ hà nội là 19h thật vậy ở chỗ em là 15 giờ bắt đầu khởi hành vì chênh lệch múi giờ nên khi đến được hà nội đã là 19h nên bác canh me kết quả rồi gửi cho em em sẽ nhận được trước lúc phát kết quả. em làm một vố lớn rồi đưa bác đi du lịch gọi là thù lao tin nhắn kết quá đó bác thấy có ổn không

Comment

• Nguyên văn bởi phamvanhoang Xem bài viết
                              em có ý kiến thế này: thường thường là 19h sẽ có kết quả sổ số. kết quả này tính theo múi giờ hà nội là 19h thật vậy ở chỗ em là 15 giờ bắt đầu khởi hành vì chênh lệch múi giờ nên khi đến được hà nội đã là 19h nên bác canh me kết quả rồi gửi cho em em sẽ nhận được trước lúc phát kết quả. em làm một vố lớn rồi đưa bác đi du lịch gọi là thù lao tin nhắn kết quá đó bác thấy có ổn không
                              Cách này không dùng được vì kết quả được truyền thanh- hình trực tiếp cứ đúng giờ xổ đài nào là phát kết quả đài đó không tính theo giờ địa phương vậy lấy đâu ra chênh lệch thời gian , chỉ có cách chế ra cái máy đi về tương lai ghi chép tất cả kết quả các đài trong vài năm rồi về thời gian cũ lấy thông tin đó ra vừa dùng vừa bán vừa cho .

Comment

• Bàn chuyện xa xôi làm gì cho hại nơ ron thần kinh . Tôi có câu hỏi không đến mức hóc buá nhưng cũng hóc kìm .
                                Có đúng trong 24 giờ , Trái đất quay một vòng không ?
                                Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
                                nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

Về tác giả

Collapse

gianglinh Tìm hiểu thêm về gianglinh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X