Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hôm nay em buồn vì yêu con bé mập,hự!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi phongltyt Xem bài viết
    Bạn huyhuy0093 a. Mình nghĩ bạn cho bé mập đọc thớt này đi. và khi nt hay gặp mặt bạn hãy đề cập sát nội dung hơn nữa đi. Ủng hộ bạn đấy!!!!!
    chắc khó mà có cơ hội cho nàng ấy đọc được bác à em cảm ơn bác ủng hộ em ạ

Comment

• Nguyên văn bởi quanghung83 Xem bài viết
      Bạn về xem lại Binh Pháp Tôn Tử và 36 Kế đi . Tôi nghĩ có khả thi
      kế nào đó huynh
      em thì chon kế 36
      kakakakakaka
      ĐÀ LẠT một ngày không có em

Comment

• Chào Vdk , lâu nay ,mình vẫn bình thường thôi , còn chuyện cưa cây thì mới cưa được 9 cây , vì cưa cùn nên được có chừng đó hà ..!

Comment

• Hôm sau tôi mà đi cưa, phải nhờ cái cưa của bác Qt, cưa của tôi hơi bị cùn, chỉ cưa đúng 1 lần, được 1 cây, cất cưa luôn .
          Chính xác là bà vợ thu mất cái cưa rồi, không thể "tay không bắt giặc" được --
          Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• Phải méc công chúa thủy tề mới được. Thứ bảy này có chầu nhậu "chùa" đây.

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
              Hôm sau tôi mà đi cưa, phải nhờ cái cưa của bác Qt, cưa của tôi hơi bị cùn, chỉ cưa đúng 1 lần, được 1 cây, cất cưa luôn .
              Chính xác là bà vợ thu mất cái cưa rồi, không thể "tay không bắt giặc" được --
              tại Bác buông cưa sớm quá nên mới cưa được có một lần đó Bác ơi ! mà có thể Bác cưa lần đầu trúng phải đá granit nên mới bị hỏng mất cưa và bị đem cất vào bảo tàng rồi .

Comment

• Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                tại Bác buông cưa sớm quá nên mới cưa được có một lần đó Bác ơi ! mà có thể Bác cưa lần đầu trúng phải đá granit nên mới bị hỏng mất cưa và bị đem cất vào bảo tàng rồi .
                chắc là cưa mẻ giữ lắm đây

Comment

• Nguyên văn bởi vi van pham Xem bài viết
                  Phải méc công chúa thủy tề mới được. Thứ bảy này có chầu nhậu "chùa" đây.
                  Lỡ miệng, lại phải mất chầu nhậu cho bác VVP rồi

Comment

• Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                    Cưa ngọt, bây giờ vẫn còn ngọt, bác Qt à.
                    Nhiều khi ngồi nhìn cái cưa mà thấy "tiếc tuổi xuân", rồi hát bài "Sao em nỡ vội lấy ... vợ" he.he.he.
                    Bây giờ lại đâm ra "ghen tỵ" với mấy bạn trẻ 25-27 như huyhuy ... Thế mới dị chứ ! Hix.

Comment

Nhiều khi ngồi nhìn cái cưa mà thấy "tiếc tuổi xuân", rồi hát bài "Sao em nỡ vội lấy ... vợ" he.he.he.
                      Bây giờ lại đâm ra "ghen tỵ" với mấy bạn trẻ 25-27 như huyhuy ... Thế mới dị chứ ! Hix.
                      Thôi Bác ơi , buồn làm gì , nhiều khi vậy mà hay , chứ cưa được nhiều vác nặng lắm Bác à , cái gì cũng có 2 mặt , được và mất , vấn đề là ít hay nhiều thôi . Tôi thì giờ cũng sợ đem cưa ra thử lắm , nhiều khi cũng muốn thử cho đủ 1 tá , nhưng run tay quá .... nên đành giấu cưa !

Comment

mai mốt em già như bác em lại ghen tỵ với đám con cháu của bác .

Comment

• Phàm là con Người sao thoát được quy luật : Sinh - Não - Bệnh - Tử . Vì vậy Chẳng ai buồn làm gì , huyhuy cứ cố gắng tiến triển càng sớm càng tốt
                          Email :
                          DĐ : 0966 6789 22

Comment

Phàm là con Người sao thoát được quy luật : Sinh - Não - Bệnh - Tử . Vì vậy Chẳng ai buồn làm gì , huyhuy cứ cố gắng tiến triển càng sớm càng tốt
                            vâng bác,chỉ sợ số em sinh chưa kịp lão đã tử

Comment

• à Tử sớm được Thành Tiên đó )
                              Email :
                              DĐ : 0966 6789 22

Comment

à Tử sớm được Thành Tiên đó )
                                mà nhỡ em thành đôi với nhỏ mập thì mấy bác có chịu mua vé máy bay vào nam ăn đám cưới em không ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

huyhuy0093 Tìm hiểu thêm về huyhuy0093

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X