Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hôm nay em buồn vì yêu con bé mập,hự!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi quanghung83 Xem bài viết
    à Tử sớm được Thành Tiên đó )
    mà nhỡ em thành đôi với nhỏ mập thì mấy bác có chịu mua vé máy bay vào nam ăn đám cưới em không ạ

Comment

• Ồ nếu điều đó sảy ra , Tôi thành tâm chúc Phúc cho 2 Bạn . Tôi không dám hứa trước một điều gì , nếu điều kiện cho phép thì có thể , còn không mong Bạn thứ lỗi
      Email :
      DĐ : 0966 6789 22

Comment

• Nguyên văn bởi quanghung83 Xem bài viết
        Ồ nếu điều đó sảy ra , Tôi thành tâm chúc Phúc cho 2 Bạn . Tôi không dám hứa trước một điều gì , nếu điều kiện cho phép thì có thể , còn không mong Bạn thứ lỗi
        vâng ạ,nếu bác không đi được cứ chuyển khoản cho em vài xị mừng đám cưới được rồi

Comment

• @Bác Thái! Sao có 9 cây hà, ít quá bác ơi!!!!!heeee....

Comment

• Nguyên văn bởi huyhuy0093 Xem bài viết
            mà nhỡ em thành đôi với nhỏ mập thì mấy bác có chịu mua vé máy bay vào nam ăn đám cưới em không ạ
            Cậu mà thành đôi với nhỏ mập thì cậu phải mua vé máy bay mời các "quân sư quạt mo", các "cố vấn ái tình"... vào dự đám cưới, coi như hành động cám ơn họ chứ ?
            Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
              Cậu mà thành đôi với nhỏ mập thì cậu phải mua vé máy bay mời các "quân sư quạt mo", các "cố vấn ái tình"... vào dự đám cưới, coi như hành động cám ơn họ chứ ?
              cho là nhà máy bay ( giống như nhà xe ấy ) bớt cho em thì trung bình 1 vé 1 triệu đi,ở đây bao nhiêu là quân sư vậy chắc khoảng 100 t tiền vé thôi ạ ,thế thì cưới xong hết vốn ra riêng

Comment

• Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                cho là nhà máy bay ( giống như nhà xe ấy ) bớt cho em thì trung bình 1 vé 1 triệu đi,ở đây bao nhiêu là quân sư vậy chắc khoảng 100 t tiền vé thôi ạ ,thế thì cưới xong hết vốn ra riêng

Comment

• Nguyên văn bởi vandk Xem bài viết
                  @Bác Thái! Sao có 9 cây hà, ít quá bác ơi!!!!!heeee....
                  Thì ..thì Trời cho thì cứ hưởng thôi , chứ biết sao bây giờ , không hưởng là "bị kiện" đó ! cưa đổ rồi thì phải xẻ ra gỗ chứ không được bỏ ...!!!

Comment

Phen này lợi bất cập hại zồi .... 0093 ơi !!!

Comment

chú cứ tính toán quá. Mọi người đã bỏ công sức tham mưu cho chú thì chú thành công phải nhớ tới nguồn cội chứ.
                      Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                      Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

• Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                        Phen này lợi bất cập hại zồi .... 0093 ơi !!!
                        ý bác thái là thế nào ạ

Comment

• Nguyên văn bởi vanmanh1988 Xem bài viết
                          chú cứ tính toán quá. Mọi người đã bỏ công sức tham mưu cho chú thì chú thành công phải nhớ tới nguồn cội chứ.
                          hè hè.em sao dám quên,nhưng mà có cơ hội để mời mấy bác hay không đây

Comment

hè hè.em sao dám quên,nhưng mà có cơ hội để mời mấy bác hay không đây
                            Cuộc sống không phải muốn cái gì là có cái đó, đừng có cưỡng cầu. Cái nào dễ có thì dễ mất, cua mấy em khó mới thú vị, chú hãy kiên nhẫn.
                            Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                            Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

• Nguyên văn bởi vanmanh1988 Xem bài viết
                              Cuộc sống không phải muốn cái gì là có cái đó, đừng có cưỡng cầu. Cái nào dễ có thì dễ mất, cua mấy em khó mới thú vị, chú hãy kiên nhẫn.
                              vâng ạ,chưa cần nói tới cua gái,dân điện anh em bác cháu ta không kiên nhẫn thôi đã hỏng rồi chứ nói gì cua gái,phải không bác,khác với chai mặt cố đấm ăn xôi

Comment

ý bác thái là thế nào ạ
                                thì đơn giản là không mời thì khó ăn nói , mà mời thì không chịu nổi tiền vé xe , chứ chưa nói đến vé máy bay ...!!! tốt nhất đừng lấy cô "mập" nữa , mà hãy lặng lẽ tìm và lấy cô "ốm ốm" thôi . thế là thoát được các "quân sư quạt điện" !!!

Comment

Về tác giả

Collapse

huyhuy0093 Tìm hiểu thêm về huyhuy0093

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X