Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hôm nay em buồn vì yêu con bé mập,hự!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi huyhuy0093 Xem bài viết
    sáng giờ rất muốn nhắn tin cho nhỏ mập mà không nhắn,em muốn im lặng xem nó thế nào,rất tiếc khi ta im lặng thì mọi thứ cũng im re.nếu nhỏ này có tình cảm thì nó sẽ phải nhắn cho em nếu thấy em im lìm.nhất quyết không nhắn cho nó bao giờ nó bắt đầu nhắn cho em 1 tin trước.chắc chắn nó phải nhắn nhưng không biết lúc nào.
    một chiến thuật sai lầm ! phải thay đổi tư duy đi thôi .

Comment

Tấn công mãnh liệt, dồn dập, tiêu diệt mục tiêu đi.
      Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
      Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

nhưng mà nhỏ này nó bán hàng cho người ta nên hầu như lúc nào cũng bận,nó bán hàng ở gần nhà em nên em biết mà,mà lúc nào rảnh nó mới nt lại,tấn công dồn dập nhắn hoài nó sợ bỏ chạy thì toi công.mà cuối cùng nãy vừa chợp mắt thì nó nhắn tin,hỏi : đang làm gì vậy sáng đi bỏ hàng sớm quá he.
        em chờ 5 phút sau mới trả lời,nói 1 hồi nó nói mai sinh nhật nó nó muốn em làm cho nó trà sữa nó uống bữa cuối vì mấy hôm nữa nó nghỉ làm chỗ đó.hy vọng còn lại của em là bọn nó chia tay thì em mới nhảy vào được.em chỉ đang hạn chế nhắn tin lại chút chứ không phải là im thin thít như thóc.sợ nhắn nhiều nó nhàm mình nó sợ .nhưng ít nhắn đi thì tình củm có lẽ sẽ nhạt dần.

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
          một chiến thuật sai lầm ! phải thay đổi tư duy đi thôi .
          ý bác là tấn công dồn dập hả?nọ nay thật ra thì nhắn tin nói chuyện ì xèo ấy chứ,có 2 hôm nay là ít nhắn tin lại .mấy hôm nọ nt có hôm tới cả 10h30 đêm ấy.

Comment

Nói chung là không tốt , Quân tử không chờ cơ hội nước đục thả câu . Nếu đã có duyên ắt sẽ tự đến , làm gì mà bày đặt mưu này kế kia chứ . Tôi nói thế khí không phải mong Bạn bỏ quá cho
            Email :
            DĐ : 0966 6789 22

Comment

Nguyên văn bởi quanghung83 Xem bài viết
              Nói chung là không tốt , Quân tử không chờ cơ hội nước đục thả câu . Nếu đã có duyên ắt sẽ tự đến , làm gì mà bày đặt mưu này kế kia chứ . Tôi nói thế khí không phải mong Bạn bỏ quá cho
              ấy chết,quân tử mà nó còn thù tới tận 10 năm nó mới trả thù thì em cũng thế chứ,phải bày mưu tính kế chứ ,nói chơi chứ thật ra em không phải nước đục thả câu mà em tìm cơ hội đến với cô ấy thôi,hai người họ bỏ nhau đi nữa đâu phải do em,do họ không có duyên đấy chứ

Comment

ý bác là tấn công dồn dập hả?nọ nay thật ra thì nhắn tin nói chuyện ì xèo ấy chứ,có 2 hôm nay là ít nhắn tin lại .mấy hôm nọ nt có hôm tới cả 10h30 đêm ấy.
                Tấn công dồn dập lại càng sai lầm , cứ từ từ , tùy theo công việc của cô ấy , đừng làm ảnh hưởng đến công việc của họ , sáng ra thì gửi 1 t.n chào hỏi thôi , khi nào họ n.t lại thì tùy theo công việc hay nội dung tin nhắn đó mà trả lời ,trước khi đi ngủ gửi thêm 1 t.n nữa " chúc ... ngủ ngon "vậy là ổn rồi . đừng gián đoạn , nhưng cũng đừng vồ vập ,

Comment

Tấn công dồn dập lại càng sai lầm , cứ từ từ , tùy theo công việc của cô ấy , đừng làm ảnh hưởng đến công việc của họ , sáng ra thì gửi 1 t.n chào hỏi thôi , khi nào họ n.t lại thì tùy theo công việc hay nội dung tin nhắn đó mà trả lời ,trước khi đi ngủ gửi thêm 1 t.n nữa " chúc ... ngủ ngon "vậy là ổn rồi . đừng gián đoạn , nhưng cũng đừng vồ vập ,
                  vâng,em đang thực hiện như thế,nhắn nhiều nó bực nó không nhắn thì toi ,em bị mấy lần hồi trẻ trâu rồi,nên giờ cũng có chút kinh nghiệm

Comment

nhưng mà nhỏ này nó bán hàng cho người ta nên hầu như lúc nào cũng bận,nó bán hàng ở gần nhà em nên em biết mà,mà lúc nào rảnh nó mới nt lại,tấn công dồn dập nhắn hoài nó sợ bỏ chạy thì toi công.mà cuối cùng nãy vừa chợp mắt thì nó nhắn tin,hỏi : đang làm gì vậy sáng đi bỏ hàng sớm quá he.
                    em chờ 5 phút sau mới trả lời,nói 1 hồi nó nói mai sinh nhật nó nó muốn em làm cho nó trà sữa nó uống bữa cuối vì mấy hôm nữa nó nghỉ làm chỗ đó.hy vọng còn lại của em là bọn nó chia tay thì em mới nhảy vào được.em chỉ đang hạn chế nhắn tin lại chút chứ không phải là im thin thít như thóc.sợ nhắn nhiều nó nhàm mình nó sợ .nhưng ít nhắn đi thì tình củm có lẽ sẽ nhạt dần.
                    Chúc cho hy vọng của bạn trở thành sự thật Nhưng còn cái câu màu đỏ trên đây thì lại... "như một lời chia tay" ??
                    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                      Chúc cho hy vọng của bạn trở thành sự thật Nhưng còn cái câu màu đỏ trên đây thì lại... "như một lời chia tay" ??
                      không phải chủ đề chuên môn mà mấy bác quá hào hứng! hiiiiiii

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
                      DD:0982 470 874
                      Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

vâng,em đang thực hiện như thế,nhắn nhiều nó bực nó không nhắn thì toi ,em bị mấy lần hồi trẻ trâu rồi,nên giờ cũng có chút kinh nghiệm
                        không phải vậy đâu! tại đứa nó không có ý với bạn nó mới thế! khi nó đã thích thì bạn nt 100 cái nó cũng chiều! hiiiiii nhưng phải có nghe thuật nt mới được! khi bạn nt cho người đó thì phải nhắn sao cho người ta thấy tò mò, có gì đó cần moi móc, đào bới và thêm một chút ...hiiii

Comment

mai cô áy nghĩ làm rồi bác kìa! không dồn dập chắc mất hàng! hiiiiiii

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                            vâng cũng đang lo đây,mà nó nghỉ làm chỗ đó nó làm ở công ty ở huyện tuy có 1 phần lo nhưng xét lại thì đó cũng là 1 cơ hội để hẹn nàng đi chơi vì nàng có nói rõ là làm ở chỗ hiện tại làm từ 7 giờ tới 8 tối giờ nên không có thời gian chơi bời,nàng cũng nói thêm ít hôm nữa làm ở công ty về sớm 6 giờ thì đi chơi được.bác chúc may mắn em đi chứ sao lại lôi câu màu đỏ ra dọa em thế
                            Last edited by huyhuy0093; 26-08-2014, 19:31.

Comment

Nguyên văn bởi nvtrach Xem bài viết
                              không phải vậy đâu! tại đứa nó không có ý với bạn nó mới thế! khi nó đã thích thì bạn nt 100 cái nó cũng chiều! hiiiiii nhưng phải có nghe thuật nt mới được! khi bạn nt cho người đó thì phải nhắn sao cho người ta thấy tò mò, có gì đó cần moi móc, đào bới và thêm một chút ...hiiii
                              nếu nói như bác thì em cũng không quá tệ,em nhắn tin chat chit chém gió rất kinh hồn nhưng khi gặp mặt ở ngoài em cứ bí bí đề tài thế nào ấy,có lúc nói mấy câu không đâu có vẻ nhảm.hiện tại thì vẫn nhắn tin mỗi ngày,mà em tuyệt đối không bao giờ nhắn câu : sao em không trả lời tin nhắn của anh.thường câu này nhiều chàng trai bị mất điểm :d.mà thật tình thì nhắn tin hay là tán gái hay phần nhiều do cái khiếu có sẵn trời ban cho bác ạ

Comment

huyhuy à ! Thực ra con Gái nó yếu lòng lắm . Chỉ cần nói đúng tâm trạng nó nó vui ngay , chỉ cần khen hay khích lệ vài câu là nó mủi lòng , chỉ cần đưa nó đi ăn và xem phim là nó yêu ấy mà
                                Email :
                                DĐ : 0966 6789 22

Comment

Về tác giả

Collapse

huyhuy0093 Tìm hiểu thêm về huyhuy0093

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X