Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi phamthaihoa Xem bài viết
    Bác nói thế nào, hiện trường vụ án ở D9, làm gì có khối D học ở đó. Bác vietheart, opendoor2507 tiếp tục "a di đà phật" đi

To Namcan: bác tra danh sách SV ở đâu đấy, chỉ em phát, em tìm cho, tên thật của 3T không phải là Thái Thu Trang đâu !
    À bần đạo quen chi Thủy ở Phòng đào tạo cả chị Lệ chi Linh nữa nên vào đó search ! Các bác cứ yên tâm đê cái em trong vụ xcandan đó 100% học khối D đó em có thằng đệ học cùng .Chú nào bảo BK ko có khối D thì đúng là ...Theo như thầy hiệu trưởng nói sắp sửa tuyển thêm cả khối C nữa cơ dự định vào năm 2050 !À mà cái em bán linh kiện ở Đội Cấn hình như la TTT đó anh em ạ ? Các bác cứ đến mua mà hỏi nhé !Giống lắm ! À ai có hình TTT post lên để anh em xem ! chứ cứ úp úp mở mở thế này mệt lắm !Các bác mà see rồi có khi "run" quickly !
    I will never fall in love again !!

Comment

Có thiệt không! Nếu đúng vậy thì tôi đã từng được chiêm ngưỡng dung nhan nàng! Trời!!! Nam Can nói thiệt không đó!

Comment

Tôi ngi lắm hôm nọ vào mua hàng thấy em ý đang lúi húi nhập user name ở dtvn.net là TT gì đó ko nhìn thấy được thấy mình vảo em cười tủm một cái thiệt duyên rồi hỏi : Bạn mua gi ? Nghi lắm !
        Yên tâm đê cái em ở khối D gì đó ko phải TTT đâu ( em TTT có cái tên ko bắt đầu bằng chữ T đâu ) !
        Ko hiểu cái chữ ông tướng kia viết là gì :
        Trời ơi!
        Mãi mãi yêu Trâu !
        Các bác có thấy chú này bị ẩm IC ko ? Đã hiển thị bằng hoa rồi lại còn tiết kiệm tiền để hiển thị nôt ! Đúng là :
        Sống ở trên đời đã là sự điên rồ !
        Sao còn lên BK
        Chi bằng rủ nhau ra căng tin C9 kiss !
        Last edited by namcan; 13-09-2006, 22:01.

Comment

Nguyên văn bởi namcan Xem bài viết
          Chú nào bảo BK ko có khối D thì đúng là ...
          Em bảo nè! sai hả? vậy xin lỗi nhé. (chỉ sai 1/2 thôi, BK HCM làm gì có khối D).

Comment

Nguyên văn bởi vietheart Xem bài viết
            Có thiệt không! Nếu đúng vậy thì tôi đã từng được chiêm ngưỡng dung nhan nàng! Trời!!! Nam Can nói thiệt không đó!
            Bác Vietheart bị sốc hả? bác yên tâm đi, em đảm bảo chị 3T đẹp. rất đẹp.

Comment

Tôi ngi lắm hôm nọ vào mua hàng thấy em ý đang lúi húi nhập user name ở dtvn.net là TT gì đó ko nhìn thấy được thấy mình vảo em cười tủm một cái thiệt duyên rồi hỏi : Bạn mua gi ? Nghi lắm !
              Yên tâm đê cái em ở khối D gì đó ko phải TTT đâu ( em TTT có cái tên ko bắt đầu bằng chữ T đâu ) !
              Ko hiểu cái chữ ông tướng kia viết là gì :
              Trời ơi!
              Mãi mãi yêu Trâu !
              Các bác có thấy chú này bị ẩm IC ko ? Đã hiển thị bằng hoa rồi lại còn tiết kiệm tiền để hiển thị nôt ! Đúng là :
              Sống ở trên đời đã là sự điên rồ !
              Sao còn lên BK
              Chi bằng rủ nhau ra căng tin C9 kiss !
              Bác Nam cận đừng nói bừa. luồng này đẹp thế bác lại ... , dễ dẫn đến chiến loạn. (không khéo lại bị bác admin đưa quân tới delete, uổng).

Comment

Đương thì nhược ái Hàn công tử
                Mai cốt thành hôi hận vị hưu

Nhớ xưa luyến ái Hàn công tử,
                Xương nát thành tro vẫn hận sầu
                Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:49. Lý do: Thơ Lý Thương Ẩn, (cảm ơn bạn Thế vì câu thơ này)

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
                  Không không các bác càng nói em càng muốn chết, loạn cả lên. Chú Toàn Thắng ở tận SG làm sao mừ cứ nói như đinh đóng cột. Thiệt ra anh cũng đảm bảo là chị 3T rất đẹp .
                  Bác namcan này nói gì, lúc đầu bác bảo em Tr kia học khối D em đã cả mừng, giờ điều tra ra rồi Tầng 3 D7 và D9 là khoa điện đó, chít roài :-s , mà bác còn nói em nó đi bán linh kiện nữa thiệt đúng là hoang đường quá xá. Mất công em thanks bác
                  Trời ơi, hình như em Tr kia sn85 đó - đời còn gì ý nghĩa nữa các bác ơi.
                  No no, học khoa điện vậy là bác yên tâm rồi. Chị 3T học khoa Hóa năm thứ 4 kia mà. (àh, mà tính tới giờ này là chị ấy học năm thứ 4.5 rồi đó).

Comment

Vậy à ! mình ra trường cách đây 3 năm rùi !Sao khoa Điện lại ở D7 D9 nhỉ vẫn ở C1 chứ ! Nhưng mà TTT chắc ko phải dân TDH hay TBD HTD đâu nhỉ một trong hai bộ môn còn lại DL hoặc DK vì hai bộ môn này có truyền thống con gái xinh ! Tôi đã bảo các ông yên tâm đê cô bé trong vụ xicandan đảm bảo ko phải TTT !
                    Lại còn cu Thắng ở đâu vào bảo TTT học khoa Hóa !Dân hóa chỉ biết muối mắm mặn nhạt sao có công lực thâm hậu như TTT.(chỉ có thể điện hoặc DT)
                    P/s Toanthang88 mokich bần đạo hơi nhiều đó nghe !

Comment

Thấy chưa, bác opendoor cứ bình tĩnh, yên tâm đi.

Comment

Giang hồ ta cũng chỉ giang hồ vặt,
                        Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà
                        Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:44. Lý do: Vì tôi tin vào "Một ngày gần đây", ừ một ngày gần đây

Comment

Thông báo.
                          2 em ở đội cấn mình test đều không rành điện tử. Như vậy không thể là 3T. Mình đã nhờ PC ở đó để tra datasheet nhưng cũng không thấy có gì khả nghi trên PC ở đó. Vietheard yên tâm. Xinh hơn em đội cấn nhiều.
                          Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
                          Máy giặt
                          Lò vi sóng
                          Bếp từ.
                          Tủ lạnh.
                          Điều hòa

Comment

Lại còn cu Thắng ở đâu vào bảo TTT học khoa Hóa !Dân hóa chỉ biết muối mắm mặn nhạt sao có công lực thâm hậu như TTT.(chỉ có thể điện hoặc DT)
                            P/s Toanthang88 mokich bần đạo hơi nhiều đó nghe !
                            khà khà ... chị ấy học khoa Hóa. (chắc chắn khoa Hóa).

em mokich bác hả? sorry nghen.

Comment

Xin lỗi anh MinhHa
                              Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:40. Lý do: Xin lỗi anh MinhHa

Comment

Anh em vô xem vụ này chơi:

http://www.360doyeu.khungtroixua.net/article.asp?id=334

6 ngày đi học thì 5 ngày em học D9, đúng hôm có trò hay thì lại học D3, thế mới đau chứ

Comment

Về tác giả

Collapse

vietheart Tìm hiểu thêm về vietheart

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X