Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Xin lỗi mọi người,
    tôi bây giờ không dám dấu mọi người nữa, Thai thu trang là tôi, tôi chỉ muốn mang lại một sự bất ngờ nho nhỏ thôi
    Sorry mọi người.
    |

Comment

Minh chứng ???

Comment

Tiếng ca bắt nguồn từ đất khô, từ mưa gió từ vào trong đá xưa
        Ðến bây giờ mắt đã mù, tóc xanh đen vầng trán thơ
        Dòng sông đó loài rong yên ngủ sâu
        Mới hôm nào bão trên đầu, lời ca đau trên cao
        Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:34. Lý do: Tôi là trò đùa của một số người,

Comment

Ngàn mây xám chiều nay về đây treo lững lờ
          Và tiếng hát về ru mình trong giấc ngủ vùi
          Rồi từ đó loài sâu nửa đêm quên đi ưu phiền
          Để người về hát đêm hồng,
          địa đàng còn in dấu chân bước quên.
          Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 18:00. Lý do: Em coi tôi như một trò đùa, còn tôi mãi mãi ngu ngốc vậy đó

Comment

Nguyên văn bởi kiwi Xem bài viết
            Xin lỗi mọi người,
            tôi bây giờ không dám dấu mọi người nữa, Thai thu trang là tôi, tôi chỉ muốn mang lại một sự bất ngờ nho nhỏ thôi
            Sorry mọi người.
            Ây dà! Vậy bác giả giọng con gái giỏi nhỉ? Hôm nọ bác chát voice với em mà
            Cũ người mới ta!

Comment

Nguyên văn bởi kiwi Xem bài viết
              Xin lỗi mọi người,
              Sorry mọi người.
              Khờ khờ ! Chắc chắn là không phải .
              Một mạch điện rối bòng bong mà còn tìm ra được con linh kiện hỏng huống chi ???????

Nhưng thú thực thằng cha này chư Kưa được đã bày ra như vậy thì khi kưa được xong nó bày ra sân từ A đến Z chắc ????????
              Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
              nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

cả bác vân và bác dương vào cuộc rôi đây
                hé hé bác dương ơi hôm nào em méc chị;còn ko thì hối lộ ngay....
                |

Comment

san co nhữg cao thủ ở đây mặc dù không đng chủ để nhưng mà em bí quá nên đành lam liều vây mong anh chị bo qua
                  em đang làm đề tải có cần con sensor đo cường độ sáng (420-480nm)
                  em kiếm mãi nhưng chẵng có
                  em thấy dùng cho photdiode BPW21
                  nhưng mà hỏi thì chẳng ai biết cả
                  mong các anh (chị ) tha thứ cho sự phá rào nay
                  email của em là: hoangche2003@yahoo.com
                  hình như anh bxngoc có pót trả lời em là con 2 con BPW21
                  nhưng pót một lẩn mà mải mải chẳng thấy trả lởi nũa.hic hic
                  cảm ơn mấy anh chị đã chịu khó đọc

Comment

Chị ba tê ở đâu nhỉ?

Hôm rùi em có một chị bán đèn lồng trung cuốc ở giảng võ cũng xinh lắm. kô biết có phải chị ba tê ko nữa. hôm nào gặp lại chắc phải xin chị một bức chân dung để pót lên diễn đàn cho anh em chiêm ngưỡng , khỏi phải đi tìm chị ba tê lung tung ko khéo bị trẻ con nó ru xuống cống là nguy đó. à mà quên mất chị ba tê ơi em chân thành tặng chị một nụ hôn cool nhất diễn đàn không hiểu chị có bằng lòng ko.

TB: Em ko học bách khoa. Em học Đại học công nghiệp Thái nguyên.

Comment

Trung thu sắp đến rùi mà 3T vẫn chưa xuất hiện. Biết gởi bánh trung thu về nơi mô
                      “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

hay a! đọc qua luồng này thấy các bác lăngxe em 3T nhiều quá!Các bác biết ko,em cũng ngạc nhiên vì một điều ngược lại? Nghe nói có một em rất xinh mà nội công rất thâm hậu cũng đang "giả nam" trong diễn đàn này,3T mà các bác nói chỉ là ...so với em đó thôi.Bác nào đã nhập vai thám tử lừng danh điều tra ra vụ 3T có thể làm thêm vụ này ko??Thanks!
                        mail: [/email] :->

Comment

Nguyên văn bởi acbossvn Xem bài viết
                          hay a! đọc qua luồng này thấy các bác lăngxe em 3T nhiều quá!Các bác biết ko,em cũng ngạc nhiên vì một điều ngược lại? Nghe nói có một em rất xinh mà nội công rất thâm hậu cũng đang "giả nam" trong diễn đàn này,3T mà các bác nói chỉ là ...so với em đó thôi.Bác nào đã nhập vai thám tử lừng danh điều tra ra vụ 3T có thể làm thêm vụ này ko??Thanks!
                          He he, acbossvn là ai vậy, sao bit chuyện nè. He he, đúng là có một người như vậy đó. Em đó là bạn tớ đó,

Comment

...hehe... lúc trước tui có nghe ai đó nói 3T là 3 Thằng cộng lại đó... nên nội công thâm hậu lém...

Comment

3T hay ...n T đi chăng nữa cũng chẳng ảnh hưởng gì đến thời cuộc,stop luồng này được rồi.Cứ tranh luận mãi về 1 cái không cần phải biết
                              Computer : please enter password!
                              User : "penis":D
                              Computer : Your pasword isn't long enough!
                              User : :((

Comment

Em là dân SG,nên không biết 3T là ai,nhưng em nghĩ có lẽ 3T là 1 boy nào đó ẩn danh!!!
                                Nhưng nếu 3T là nữ thật thì quá khâm phục vì vốn kiến thức của 3T rất tốt
                                Bản thân em năm nay học năm 4 rùi ma điện trở 5 vòng màu còn ko biết đọc
                                Kakakakka

Comment

Về tác giả

Collapse

vietheart Tìm hiểu thêm về vietheart

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X