Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

He he ... em chờ mãi cái đoạn hôn đê, hôn đê mà cái video clip nó cứ down chậm như con rùa (bực quá).

Comment

DẤu ChÂn ĐỊa ĐÀng
      Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:39. Lý do: Xin lỗi nhạc sĩ Trịnh Công Sơn

Comment

Cuối cùng không có đoạn ấy. (thay vào đó là ôm, hôn có phải hay hơn ko).

Comment

Khoa Hóa làm gì có ai rành điện tử thế nhẩy ! Trừ phi em này là thành viên robocon của Tự động hóa quá trình bên khoa Hóa Mà vô lý dân Hóa ko thể biết nhiều vậy được !
          Rốt cuộc em này khoa Đo Lường thì phải !
          I will never fall in love again !!

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
            Phạm Thái Hòa vừa bảo mình nhà D9 có cả khoa Hóa học ở đó hu hu Toàn Thắng ơi qua Yahoo phát đi, nick là gì vậy
            Trời!!!!! Bác tìm bác Nam cận, bác ấy khẳng định chắc đét đó ko phải là chị 3T. (bác Nam cận ơi!!!!!!!!!!).

Thời điểm này chị 3T đang làm luận văn mà, phải ở phòng thí nghiệm hoặc ở nhà chứ. Ở D9 có phòng thí nghiệm hóa ko bác Pham Thai Hòa?.

Comment

Nguyên văn bởi namcan Xem bài viết
              Khoa Hóa làm gì có ai rành điện tử thế nhẩy ! Trừ phi em này là thành viên robocon của Tự động hóa quá trình bên khoa Hóa Mà vô lý dân Hóa ko thể biết nhiều vậy được !
              Rốt cuộc em này khoa Đo Lường thì phải !
              Ah, bác Namcan đây rồi!!!, bác namcan bảo, bác ấy có người em học trong lớp ấy. bác ấy còn khẳng định chị nhận bó hoa trong hình là học ở khối D nữa.

Comment

Trời buông gió và mây về ngang bên lưng đèo
                Mùa xanh lá loài sâu ngủ quên trong tóc chiều
                Cuộc đời đó nửa đêm tiếng ca lên như than phiền
                Bàng hoàng lạc gió mấy miền
                Trùng trùng ngoài khơi nước lên sóng mềm
                Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:38. Lý do: Xin lỗi ToanThang88

Comment

Ê cu Thang88 bây giờ nếu học BK mà là năm thứ 5 thì họ đang học kỳ 9 nghe vẫn mài đũng trên giảng đường ! Trừ phi em này học giỏi được đặc cách ko phải thi làm đồ án luôn !

Comment

Đây này!!! bác opendoor tin chưa.!!!
                    Nguyên văn bởi namcan Xem bài viết
                    À bần đạo quen chi Thủy ở Phòng đào tạo cả chị Lệ chi Linh nữa nên vào đó search ! Các bác cứ yên tâm đê cái em trong vụ xcandan đó 100% học khối D đó em có thằng đệ học cùng .

Comment

Ê cu Thang88 bây giờ nếu học BK mà là năm thứ 5 thì họ đang học kỳ 9 nghe vẫn mài đũng trên giảng đường ! Trừ phi em này học giỏi được đặc cách ko phải thi làm đồ án luôn !hay là em này học khoa hóa nhưng học văn bằng 2 điện hay điện tủ các bác nhẩy !
                      Chú Thắng cứ trêu bần đạo ! Nhưng mà hôm nọ mình tò mò lên nhờ mấy bà chị đó search hộ tên các khóa 47,48 ko có ai tên TTT thật mà ! còn cái em gì đó Tr ko phải TTT thật mà !Mà chú Thang88 nhìn ảnh TTT rồi mà bây giờ nhìn ảnh em Tr gì đó mà ko nhận ra a ? Cứ vạn vẹo bần đạo !Biết thế ko nói nữa ! Mô na hớt !

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
                        Chú sai toét rồi anh bảo chú qua Yahoo đi. Ở BKHN năm thứ 5 mới là năm cuối
                        Ủa, sai nữa hả? (he he... BK HCM trừ 1 số lớp đặc biệt, các lớp còn lại học có 4.5 năm là xong rồi). Sao hai trường đều là BK mà khác nhau nhỉ? ừh, rút kinh nghiệm.

Comment

Tiếc quá, em phải offline rồi (mai em phải đi học sớm). Hẹn bác hôm khác nhé. Bác cứ yên tâm đi, em tin là bác namcan nói thật mà. bye hé. (chúc bác ngủ ngon .)

P/s: He he...bác Nam cận có gắng giúp bác opendoor nhé.

Comment

Hihi... các anh không thể đoán ra em là ai đâu. Lớp em không ai biết là em say mê điện tử cả.
                            Các anh mà điều tra em, em không dám lên diễn đàn nữa đâu, để cho em tự nhiên chứ.
                            Em lỡ mang tiếng xấu: hiếu thắng, đanh đá... có lúc khiến cho nhiều người trên diễn đàn oán trách, thù ghét. Việc em không xuất hiện trên diễn đàn cũng có một nguyên nhân như vậy. Cũng mong các anh hiểu cho suy nghĩ của em.

Comment

Không, không hề một chút nào! Em rất dễ thương! Đừng bỏ bọn anh đi!

Comment

Ngựa buông vó người đi chùng chân đã bao lần
                                Nửa đêm đó lời ca dạ lan như ngại ngùng
                                Vùng u tồi loài sâu hát lên khúc ca cuối cùng
                                Một đời bỏ ngõ đêm hồng
                                Ngoài trời còn dâng nước lên mắt em
                                Last edited by opendoor2507; 17-09-2006, 17:37. Lý do: Xin lỗi anh em, những người còn chút tôn trọng tôi.

Comment

Về tác giả

Collapse

vietheart Tìm hiểu thêm về vietheart

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X