Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Thôi vậy đành để cho em nó tự nhiên vậy !
    Tự nhiên nghĩ lại thấy mình rỗi hơi quá ! Chắc con bé nó cười vỡ bụng ( xin lỗi nếu là thằng bé )
    I will never fall in love again !!

Comment

Các anh em chưa vợ hay chưa người iu chán quá. VN bé tý mà không tìm ra 3T. Nếu vài năm về trước thì mình tìm bằng được. Tháng 1 còn tìm được hoa sữa cơ mà.
      Nhà sản xuất chuyên nghiệp các sản phẩm OEM cho gia dụng và công nghiệp.

Biến tần
      Máy giặt
      Lò vi sóng
      Bếp từ.
      Tủ lạnh.
      Điều hòa

Comment

Quả là ku em đó chơi công phu thiệt.... nhưng nếu ku em đó ăn mặt bảnh hơn 1 tí nữa (vd: cài nơ trắng, áo kiểu công tử....) khi tặng hoa quỳ 1 chân xuống nữa thì em đó chỉ có nước chết thôi....

Comment

Hãy cho tôi một cái nick (của em 3T). Tôi sẽ nói cho bạn biết em là ai. Khà khà
          “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

thì đây tên thế nào thêm số 85 ở đuôi là OK !đó biết là ai chưa ?
            I will never fall in love again !!

Comment

Researching.......
              “If you create your own electricity, heating and water systems, you create your own politics. Maybe that’s what they’re afraid of.” –– Michael Reynolds

Comment

Nguyên văn bởi thaithutrang Xem bài viết
                Hihi... các anh không thể đoán ra em là ai đâu. Lớp em không ai biết là em say mê điện tử cả.
                Các anh mà điều tra em, em không dám lên diễn đàn nữa đâu, để cho em tự nhiên chứ.
                Em lỡ mang tiếng xấu: hiếu thắng, đanh đá... có lúc khiến cho nhiều người trên diễn đàn oán trách, thù ghét. Việc em không xuất hiện trên diễn đàn cũng có một nguyên nhân như vậy. Cũng mong các anh hiểu cho suy nghĩ của em.
                Ô, vậy ra 3T không phải là chuyên điện tử hả. Nhưng mà anh thấy em rất "sành điệu" về môn này, lại là mod nữa ...

Qua cách nói của em, anh đoán em là nữ, còn ít tuổi, mà lại post bài, ăn nói rất mạnh dạn, anh rất phục. Trong diễn đàn này, anh thấy em là một trong số ít người rất nhiệt tình, anh nghĩ ở đâu cũng cần những người như em.

Anh chỉ là một kẻ amateur về điện tử, nên cũng hay vào đây xem (và khi nào biết chút ít gì thì cũng nói văng mạng), từ khi tình cờ biết về web này, và cũng hay để ý đến luồng nào, bài nào có tên 3T. Nhưng sao lâu nay ít thấy 3T xuất hiện thế.

Anh cho rằng chuyện của Vietheart mở đầu luồng, cũng như đăng trên báo hôm nay, là chuyện đóng kịch cho om sòm thôi. Anh không tin, có cô bé nào, dù rất cảm kích trước tấm lòng của anh chàng, dù mạnh dạn như 3T, cũng không dám xuất hiện trước công chúng như vậy đâu.

Hồi xưa, ở trường anh học, có anh chàng si tình, nhưng không được đáp lại, đã lên sân thượng của trường, nơi sinh viên thường tụ tập khi nghỉ giải lao, viết bằng sơn đỏ trên sân là: "... ơi, thề hộc máu, yêu em chết bỏ, Anh ...". Thế là anh chàng đó bị mọi người giũa te tua.

Vài dòng cho vui, anh luôn tin rằng 3T là một cô gái rất dễ thương, giỏi giang, mạnh dạn, nhiệt tình, muốn làm việc đến nơi đến chốn. Nếu Fallleaf nói em đã có bạn trai rồi, thì theo anh, điều đó không ngạc nhiên tí nào.

Chúc em thành công trong mọi việc.
                NamVN

Comment

Good, quá lãng mạn, thiết tưởng xưa nay hãy còn hiếm lắm có cảnh như thế.
                  Bản thân rất lấy làm ngưỡng mộ, hi hi.

Comment

Các anh ngồi ngay HN mà không biết được bé Trang là ai, dám cá rằng trong vòng 1 tuần, nếu chú od2507 chịu đi kiếm thì sẽ tìm ra, anh cho thông tin chú đi kiếm nhé. Nhưng phải hứa với anh là không được tiết lộ thông tin này lên đây, và nếu kiếm được thì cũng không được phép tiết lộ lên đây. Ngoài ra, việc này phải để cho bé Trang đồng ý nữa, anh mới cho chú biết

Tại vì hôm hội thảo ở HN, anh thấy chú run cầm cập khi gặp bé Hà, vì cứ nghĩ đó là 3T. Thế nên bây giờ coi như là một cơ hội cho chú gỡ gạc trước khi đi Nhật. Chú thấy thế nào

Anh chờ sự đồng ý của bé Trang và của chú.

Chúc vui.
                    Falleaf
                    Công ty TNHH Thương mại và Giao nhận R&P
                    58/57 Nguyễn Minh Hoàng - Phường 12 - Quận Tân Bình - TP.HCM
                    mail@falleaf.net - VP: (04) 36408561 - (08) 38119870

Comment

Tôi điện tử xoàng thôi, sẵn máy, việc rảnh, lọ mọ trên mạng học hỏi thêm.
                      Tôi thấy các bạn thảo luận vui quá !
                      Thế cậu đó dùng ngôn ngữ gì mà lập trình cho "cỗ" máy (tối tân và phức tạp nhất hiên nay) vậy. Học có lâu (khó) không vậy?
                      Chúc mấy bạn tìm được một cái ưng ý về mà ngâm cứu và lập trình (à mà đừng để bị lập trình ngược lại nghen!)

Comment

Nguyên văn bởi opendoor2507 Xem bài viết
                        Trời ạ đến cả bác Dũng cũng nhẩy vô vụ này,
                        . Có vợ là một chuyện , còn cần có nhiều cái khác nữa ...v.v
                        Thú thực cứ như tôi , có vợ , con rồi nhưng có hôm buồn vẫn rủ bạn gái đi chơi ( vợ cũng biết ) he he .
                        Cái này thì không thấy nói chi , nhưng hôm nọ , đi qua gần lăng Bác nhìn thấy có con bé mặc " zip " xinh quá , mới chỉ liếc có tí mà đã bị vợ chọc cho 1 cái muốn chết ... Sao lại thế nhỉ ( Trời xinh ra cái đẹp là để ngắm chứ nhẩy ...)

Bác nào đọc ( nhất là các bác lớn tuổi ) đã có vợ rồi nhiều kinh nghiệm làm sao chỉ cho thằng em " ngắm " mà không bị " nạt " - chẳng nhẽ lúc nào cũng đeo kính râm ???
                        " mà đeo kính thì mất hết cả Nét rồi " da trắng như trứng gà bóc cũng thành "Trâu" Phi mất .

--------- gửi Mấy anh em chưa vợ ::: Trước đây tôi có nhận được khoảng 5 cú điện thoại khác nhau , khác cả giọng nói ( hầu hết đều giọng ngoài Bắc ).
                        Hỏi đặt mạch in , hỏi điện tử , có ả làm quen nữa ( vinh dự quá ) .
                        trong đó có em nào là 3T hay không thì cũng không biết nhưng Như vậy cũng có đến 5 em có trình " điện tử " -
                        Hi vọng có anh em nào sẽ " Vớ Được Cọc Âm "
                        Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi MinhHa Xem bài viết
                          Các anh em chưa vợ hay chưa người iu chán quá. VN bé tý mà không tìm ra 3T. Nếu vài năm về trước thì mình tìm bằng được. Tháng 1 còn tìm được hoa sữa cơ mà.
                          Tháng 1 có hoa sữa, xem ra chuyện tình củm của anh MH cũng nhiều cugn bậc tình cảm lãng mạn đây. Không biết hổi đó a MH có áp dụng công nghệ điện tử gì vào cho cây hoa sữa đó không.

Thấy các bác bình loạn về 3T nhiều quá, hôm nay rôi việc vô câu bài chới. Nói để các bác chia sẻ chứ, cùng là dân BKHN với nhau mà không biết đc 3T, hận mình tài hèn sức mọn không có đủ tiền thuê thám tử tư. Chấc phải cày thêm vài dư án mới đủ. Bác nào có cùng chí hướng chung tay chung sức nhẩy....hi hi hi
                          3T đọc bài này của e khóe về chuẩn bị tăng cường an ninh trong bán kính 5Km mất thôi. Ôi khó càng thêm khó. Nhưng suy đi tính lại cũng hay, biết cũng hay mà khôgn biết càng hay, ta luôn giữ được những suy nghĩ tốt đẹp. Và e nghĩ rằng bí mật đó rỗi sẽ ngày càng lớn dần lên và một ngày kia hé lộ trước ánh sáng chói chang của ...mặt trời nhân tạo do anh e điện tử việt nam góp tay làm ra tặng 3T.

To 3T, không chắc 3T học K bao nhiều nên ko tiện cho xưng hô lắm. Tự đánh bóng bản thân tý, các bác không quảng cáo là thiệt các bác.
                          Name: Nguyễn Chí Linh
                          KHóa : K47 - DTVT
                          Mail: linhnc308@yahoo.com

Có 3 bạn nữ đam mê điện tử mà e biết
                          1. Bạn Hòa K47 trong đôi Robot CBG BKHN - e đã gặp và nói chuyện nhiều
                          2. Một e K48 tên Huyền trước có tham gia nhóm PIC, mới đây có gặp bên lớp của anh Kiên về 8051 - e cũng đã gặp roài
                          3. Một e nick 3T, nếu có ngồi tổng hợp lại những gì 3T viết thành 1 cái cây thì cái cây này có tán to khủng khiếp...hoáng nặng, bái phục bái phục - e này thì e chưa gặp, chắc tại bóng cây to quá nên không nhìn đc hình dung.

Còn phải học 3T nhiều, 3T nhỉ...

Theo e, ngay vui của Dientuvietnam sẽ là ngày mà chúng ta gặp mặt 3T.

Chúc 3T thành công, thành công, thành công!
                          Ethernet-RS232, PIC Webserver, RFID Reader
                          CallerID, Cảnh báo BTS, ...
                          0988006696
                          linhnc308@gmail.com
                          http://linhnc308.blogspot.com

Comment

Đó tôi nói không sai mà, cặp tỏ tình nổi đình đám kia chỉ là diễn trò cho xôm tụ, hòng kiếm kỷ lục Guiness VN thôi, bởi họ đã yêu nhau từ trước rồi mà (xem báo Tiền phong và các báo ngày hôm nay nhé).

To Vietheart: mình có niềm tin rằng 3T của diễn đàn này không phải là nhân vật nữ đó, đó là điều vui cho bạn, nhưng mình cũng không tin rằng cô bé 3T giỏi giang này lại chưa có bạn trai, đó là điều hơi lo lắng cho bạn.

Chỉ thấy lạ, 3T đâu rồi, không ra tán chuyện tiếp đi, không chừng chuyện đó là đúng chăng, và 3T của diễn đàn này đang ngất ngây ... (như báo nói) chăng?

NamVN

Comment

Ấy dà thôi thì cứ mộng mơ mơ mộng cho cuộc đời nó đẹp thêm, chứ chìm nghỉm suốt ngày với byte với bít với ic với tụ thì lấy đâu hương vị cuộc sống!

Em chưa một mối tình đầu bác NamVN ạ

Comment

Nè sao tobic nói về con gái mà nhìu người tham gia thế nhỉ,
                                Last edited by Admin; 15-09-2006, 18:18. Lý do: Không tế nhị

Comment

Về tác giả

Collapse

vietheart Tìm hiểu thêm về vietheart

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X