Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Không hiểu có phải Chàng nào kưa mất 3T(Thái Thu Trang) của tôi rồi không!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi sonIC Xem bài viết
    Em là dân SG,nên không biết 3T là ai,nhưng em nghĩ có lẽ 3T là 1 boy nào đó ẩn danh!!!
    Nhưng nếu 3T là nữ thật thì quá khâm phục vì vốn kiến thức của 3T rất tốt
    Bản thân em năm nay học năm 4 rùi ma điện trở 5 vòng màu còn ko biết đọc
    Kakakakka
    Năm 4 mờ điện trở đọc điện trở không thông thì hơi yếu, lớp tui đây nè cũng năm 4, vi điều khiển cứ gọi là thông dụng như con trở.

Công lực em 3T phải cỡ sư phụ tui chứ không ít

Comment

Nguyên văn bởi phamthaihoa Xem bài viết
      vi điều khiển cứ gọi là thông dụng như con trở.
      Câu này nghe hãi quá nhỉ? Không biết có như Dương Quá 1 tay dùng kiếm không? Về Vi điều khiển hay gi gỉ gì gi tôi chỉ gọi bác Minhha là sư phụ.
      Tôi cũng hy vọng sinh viên TĐH và ĐKTĐ ai cũng thành thạo như bạn Hòa.
      |

Comment

He he! em là dân Sg mới gia nhập diễn đàn chẳng biết 3T là gì nam hay nữ. Nhưng khi đọc luồng này thì có 1 nhận xét nó khá hay. Nó hay không phải bởi chúng ta điều tra hoài về 3t mà chưa ai biết. Nhưng khi ta thấy mệt mỏi về nghiên cứu mạch, lập trình căng thẳng, dọc luồng này thấy như dược giải phóng khỏi những căng thẳng đó .Đề nghị chúng ta tiếp tục điều tra để có thêm nhiều cái hay đọc ho dỡ căng thẳng (wả thật tôi cũng muốn biết
        3T là ai mà mọi người wa tâm wá, phải tri được làm wen thì tốt wá hehehehe).
        Tiền bạc chỉ là thứ phù du, chỉ có tình yêu mới là mãi mãi.

Comment

Nguyên văn bởi kiwi Xem bài viết
          Câu này nghe hãi quá nhỉ? Không biết có như Dương Quá 1 tay dùng kiếm không? Về Vi điều khiển hay gi gỉ gì gi tôi chỉ gọi bác Minhha là sư phụ.
          Tôi cũng hy vọng sinh viên TĐH và ĐKTĐ ai cũng thành thạo như bạn Hòa.
          Ôi dào, em đang nghiên cứu vi điều khiển 8bit thì có chú phang ARM 32bit kia kìa.
          Bít vi điều khiển thì mới chỉ tầm tầm thôi, bọn khác FPGA, DSP ầm ầm

Comment

DSP là gì nhỉ? FPGA là gì nhỉ? ArM là gì nhỉ?
            Nếu chỉ tắt bật LED, Temp sensor, On,off Switch thì = 8051 thôi.

Hoà nên tham gia vào threat AVR ứng dụng trong điều khiển điều hoà nhé.
            |

Comment

Ối giời ơi,cậu Hòa vi điều khiển mà thành thạo như đọc con trở thì mau mau gởi những chủ đề hay ho về vi điều khiển choa nh em học hỏi với chứ.
              Chẳng bù với bạn 3T của chúng ta,tận tâm,tận tình.
              3T forever and immortality!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

thaithuttrang ten that la Tuan ?????
                Dien Tu 1 K48 Khoa Dien Tu Vien Thong DHBKHN

Comment

Ơ thế mọi người vẫn chưa biết em 3T là ai à Tớ tưởng mọi người biết rồi nên không nói

Comment

Nguyên văn bởi phamthaihoa Xem bài viết
                    Ơ thế mọi người vẫn chưa biết em 3T là ai à Tớ tưởng mọi người biết rồi nên không nói
                    Ơ, thế là ai đấy hả chú hòa. cho anh xin cái info cái. . Trực thuộc chủng loại Plug In hay là Plug Out thế nhở.

Comment

Ke ke ! ..??? Anh em nói thẳng ra để anh Vietheart còn yên tâm làm ăn chứ !
                      Và còn bao trái tim khac....^_^

Comment

... Thái Thu Trang chắc là tên của 3 người ghép lại... Thái, chắc bác Quốc Thái...hihi... ... Thu, chắc là tên của Cô nhóc... còn Trang là ai vậy ta.... ... tui chỉ đoán mò thui, em 3T đừng cười nhe.... .. bác PTH níu có thể được "bật mí" phát cho anh đở sốt ruột xem nào....

Comment

Hix vô forum thấy nguyên dòng chữ bự tổ chảng của anh VHert tò mò vô coi, hông ngờ tình cảm các anh dành cho chị 3T "chất ngất" như vậy ,hic cảm động quá ,sau khi nghe mấy anh giới thiệu bi giờ em mê luôn chị 3T luôn rùi (thiện tai thiện tai ), Bây giờ em có ý kiến này tại anh F nói là ảnh biết mà hổng chịu chỉ thì bi giờ anh em mình đợi hè này ảnh dìa hè nhau bóp cổ cho khai ra hông biết anh em đồng ý không
                          Chính thức phát hành mạch điều khiển LED FireStar1
                          Yêu mến tất cả anh em dientuvietnam.net

Comment

kệ bố nó đi,chả cần quan tâm,mệt xác

Comment

3T là một em người Trung Quốc đang học ở VN.Em ấy rất xinh, da trằng, đeo kính cận trông rất thông minh! Tiếc là hôm ấy em ấy kô cho chụp hình không tui gửi cho mọi người rùi!
                              Cũ người mới ta!

Comment

waa không biết có đẹp bằng người mẫu trong avatar của bạn không dzậy (chớp chớp ).
                                Chính thức phát hành mạch điều khiển LED FireStar1
                                Yêu mến tất cả anh em dientuvietnam.net

Comment

Về tác giả

Collapse

vietheart Tìm hiểu thêm về vietheart

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X