Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Làm bảng quảng cáo Led

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cam on bac tranque70 nhieu nhe

Comment

• cho mình hỏi tai sao mình viết chữ happy new year mất 12 chân vi đk nhũng khi chạy nó k đồng loạt gì cả? cứ chữ happy new chạy một lượt còn chữ year chạy một lươt khách nhau là do làm sao các bạn cho mình biết với
      DANIEL VU

Comment

• bạn phải cho cái code bạn viết lên thì mọi người mới xem và giải thích đc chứ
        |

Comment

• ai biet dieu chinh toc to nhay cua led ko minh mù tịt về code!

Comment

• em dang lam mach quang bao dung ma tran led 16x16 su dung 74hc595 de quet cot co bác nào có mạch cho em xin mail. la lexuanhoangktv@gmail.com xin cam on

Comment

• Chào các bạn ! lâu rồi k ghé thăm diễn đàn
              Phần chỉnh tốc độ dùng VR các bạn dùng thêm con 555, can thiệp vào hàm delay
              Còn chạy viền thì cũng can thiệp vào delay trong delay bạn set&clear các bit viền, rồi trong chương trình chính gọi delay đó !
              Email:deltaleddesign@gmail.com
              Nhận lập trình,làm bảng led quảng cáo,led ma trận ,led rơi, led vẫy giá sỉ
              call: 01699.272.039

Comment

• mọi gười bàn về VDK cho e xen vo tí nha : e làm xong hết 2 mặt bảng rui giờ thiêu 1 khung bao viền ko bít mua từ đâu, e thấy họ có khung bao rất đẹp ko biết mua ở đâu ai bít chỉ mình mới ,còn làm thủ cong xấu we hi.. nghe nói có dùng keo chống thấm thì sử dụng loại nào thank. mình chỉ làm xài ko khinh doanh.

Comment

• các pác oi. cho em hỏi tai sao led của em nó lúc nào cũng sáng là sao vậy. mạch của em là từ ăt9c52-----> uln 2803a-----> trở hạn dòng 330----->chân âm của led. pác nào biết chỉ giùm em nha. em ko biết tại sao cả. thanh các pác trước nha

Comment

• do bạn đấu sai chân mới xảy ra hiện tượng đó.bạn kiểm tra lại xem

Comment

• Nguyên văn bởi vinhchuai205 Xem bài viết
                      các pác oi. cho em hỏi tai sao led của em nó lúc nào cũng sáng là sao vậy. mạch của em là từ ăt9c52-----> uln 2803a-----> trở hạn dòng 330----->chân âm của led. pác nào biết chỉ giùm em nha. em ko biết tại sao cả. thanh các pác trước nha
                      up mạch lên chú, nói ko thì ko biết chú vẽ thế nào

Comment

• mạch của em nè. pác xem rùi kiểm tra giúp em nha. mong pác hồ âm sớm để em còn kịp àm bài nộp thầy]Doc1.doc

Comment

• mọi người ơi giúp em với

Comment

• Nguyên văn bởi vinhchuai205 Xem bài viết
                            mọi người ơi giúp em với
                            ULN bạn phải kéo tải theo kiểu: Vcc -> tải -> ULN mới đc.

Comment

• mình chưa hiểu rõ lắm. bạn nói cụ thể hơn dk ko

Comment

• Ví dụ:

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangklong Tìm hiểu thêm về hoangklong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X