Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ROM wifi các loại

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Phiền pro cho e hỏi con tplink 8151N của FPT ngoài up rom thì không còn cách nào khác ạh? E ở ngoài bắc và k làm trong ngành điện tử nên không biết mặt mũi cái máy nạp rom nó ra sao, cũng muốn mầy mò mà điều kiện chẳng đáp ứng. E mua modem 8151N trên diễn đàn nên bị nó lừa. Về chẳng dùng được. Cảm ơn pro nhiều ạh

Comment

Nguyên văn bởi o0kyo0o Xem bài viết
      Phiền pro cho e hỏi con tplink 8151N của FPT ngoài up rom thì không còn cách nào khác ạh? E ở ngoài bắc và k làm trong ngành điện tử nên không biết mặt mũi cái máy nạp rom nó ra sao, cũng muốn mầy mò mà điều kiện chẳng đáp ứng. E mua modem 8151N trên diễn đàn nên bị nó lừa. Về chẳng dùng được. Cảm ơn pro nhiều ạh
      Nếu không có máy nạp rom thì không có cách nào khác bạn à, nếu không biết mặt cái thằng nạp rom thì lên google gõ máy nạp rom và tra cứu bằng hình ảnh là sẽ ra còn muốn mua 1 cái thì tùy theo sở thích công việc của bạn mà dùng, cái này cũng không đắt lắm

Comment

Cảm ơn bạn rất nhiều!

Comment

anh có rom Modem wifi td-w8951n 4 port cho xem xin với

Comment

Nguyên văn bởi langtupro02 Xem bài viết
            anh có rom Modem wifi td-w8951n 4 port cho xem xin với
            tp-link 8951 có 2 ver xin mời hốt về. Nhớ click nút thanks giùm, cảm ơn
            Attached Files

Comment

em mới đi up rom con 8151n bằng file của anh nhưng sao nó vẫn lock nhỉ anh chỉ em thêm được không

Comment

em mới đi up rom con 8151n bằng file của anh nhưng sao nó vẫn lock nhỉ anh chỉ em thêm được không
                đã thử cả 2 file chưa?

Comment

đã làm thành công với tp link fpt w8101. bạn thiết lập như hình với user name và pass của nhà mạng
                  Click image for larger version

Name:	hinh 1.bmp
Views:	1
Size:	710.4 KB
ID:	1400629Click image for larger version

Name:	hinh 2.bmp
Views:	1
Size:	720.8 KB
ID:	1400630
                  Last edited by quanghoa1204; 04-01-2015, 15:36.

Comment

của bạn nè, thử xem
                    tenda w311r V3 luu.zip

Comment

em sử dụng file này của anh Tp-link TD-W8151N ver 3.1 rev 1.0.zip

Comment

Cho em hỏi có cách nào sửa firmware DIR-600L có thêm chức năng hẹn giờ bật tắt wifi không ?
                        DD-WRT không hỗ trợ router này

Comment

Cho em hỏi có cách nào sửa firmware DIR-600L có thêm chức năng hẹn giờ bật tắt wifi không ?
                          DD-WRT không hỗ trợ router này

Comment

mình có 1 em fpt fp801 như hình mình cũng up file của TD-W8151N bản v4 ( link http://www.tp-link.vn/products/detai...TD-W8151N#down) giờ bật moden lên cứ tự động reboot liên tục không chỉnh sửa được gì cả lan thì xoay tròn không kịp nhận có cách nào cứu em nó ko ạ
                            P.s: do ẩu nên tải theo bác ở bài 2 mong mở khóa moden... ai ngờ

Comment

bạn có rom tenda w316r v3 ko cho mình xin 1 bản đc ko?

Comment

bạn nào có ROM tenda W268R
                                V5.07.15 thì cho mình xin nhé !

Comment

Về tác giả

Collapse

uoemx Tìm hiểu thêm về uoemx

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X