Thông báo

Collapse
No announcement yet.

ROM wifi các loại

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Cho em xin rom unlock con tp-link td-w8151n của fpt em dùng rom ở đây rồi mà upgrade toàn bị báo không đúng định dạng

Comment

Bác nào có rom dành cho máy nạp rom bộ này thì cho em xin nhé: TP-LINK TL-WA7210N v2 ; Em xin cảm ơn. Email của em: baohd@brvt.vn

Comment

Nguyên văn bởi watamela Xem bài viết
        tình hình em có 1 con fpt fp801w như trong ảnh, em lại dùng mạng fpt nen em muốn up firmware để dùng, tìm một hồi thấy con TD-W8151N cũng dùng cpu ralink rt63363e nên đánh liều up firmware của nó bản mới nhất TD-W8151N_V3_140313, hiện tại modem của em cấu hình xong vẫn dùng được nhưng đèn power hiện màu đỏ còn đèn internet và dsl ko sáng luôn, bác có cách nào cho nó trở về bình thường ko ạ, mong các bác chỉ giúp em với
        [ATTACH=CONFIG]88461[/ATTACH]
        em củng có con này. nhưng giờ em ko dùng mạng fpt nữa, em đang muốn chuyển nó thành 1 switch phát wifi. em tắt DHCP đi và cắm dây mạng vào cổng LAN, máy tính bắt wifi rất ok nhưng điện thoại thì khó kết nối và chập chờn. vây nhờ anh giúp đỡ tư vấn cho em và cho em xin fw của con này em up lên luôn. em xin cảm ơn

Comment

cho mình hỏi bản trên của bạn là rom stock à. vì mình quen 1 bạn khi họ cho mình bản rom họ bắt chụp cả serial và mac ở dưới . mình thử nạp bản rom trên trang tp-link thì ko chạy dc

Comment

còn 1 trang bạn có thể lấy dc rom stock là http://www.dd-wrt.com/ các bạn có thể down dc trên trang này. trang tplink chỉ là update thôi .mình đã lấy nhiều file rom stock trên đây nạp vào đều chạy ok.rất cảm ơn chủ thớt . nếu các bạn cần mình sẽ hướng dẫn các bạn bằng máy nạp rom rẻ ai cũng có thể mua được

Comment

tình hình là mình có modem TP link TD-W8951ND V5 khóa mạng của nhà mạng VNPT, trước mình đã từng chuyển thành công thành router phát wifi mạng FPT.
              Song một ngày đẹp trời không hiểu sao khi truy cập từ điện thoại thì thấy thông báo không nhận được địa chỉ IP của em nó nữa.
              vào config nếu bật chức năng DHCP thì điện thoại nhận được IP nhưng không có mạng còn tắt DHCP thì như mình nói trên là điện thoại không nhận IP.
              vậy có bác nào biết sửa không chỉ mình với. (mình đã đổi IP truy cập modem khác với IP modem của FPT để tránh sung đột rồi nhé)

thêm nữa có mấy bác bảo lỗi firmware nhưng mình không thể up bằng firmware trên trang tp link được. bác náo có firmware và rom cho em nó thì share mình với.

mình cảm ơn nhiều lắm

Comment

Có bác nào có rom không khóa của Tp-link TL-WR841N v9x không cho mình vs cám ơn rất nhìu , mình có rom của nó nhưng bị khóa vẫn xài ok nhưng không up fimware trên trang chủ dc thôi bác nào lỗi thì mình sent cho .

Comment

tplink wr841n v9.1.zip đây
                  Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi uoemx Xem bài viết
                    cám ơn bác nhìu , kiếm hoài mà chẳng có

Comment

Bác nào có rom tplink 741N share em với.
                      Tiện cho em hỏi luôn con Rom của Tenda W311R v2.0 là con winboard gì vậy?

Comment

Nguyên văn bởi thanhdocomne Xem bài viết
                        Bác nào có rom tplink 741N share em với.
                        Tiện cho em hỏi luôn con Rom của Tenda W311R v2.0 là con winboard gì vậy?
                        Con tenda có 2 phiên bản. 1 chip broacom xài ok, 2 phiên bản chip ralink xài không ok flash con này 48 chân, chip hay chết chép lại chưa chắc sống
                        cả 2 con ở đây
                        Con 740N và 741N ver giống nhau dùng chung file flash chỉ khác cái anten tháo rời và dính liền
                        Attached Files

Comment

cho em xin rom của TP-Link TL-WR740N V4 link trên die rồi với TP-Link TL-WR841N V9.3, file trên tận 8mb em không up đc mail thachktva1@gmail.com thanks bác.

Comment

Nguyên văn bởi uoemx Xem bài viết
                            Con tenda có 2 phiên bản. 1 chip broacom xài ok, 2 phiên bản chip ralink xài không ok flash con này 48 chân, chip hay chết chép lại chưa chắc sống
                            cả 2 con ở đây
                            Con 740N và 741N ver giống nhau dùng chung file flash chỉ khác cái anten tháo rời và dính liền
                            Bác cho em xin rom con 740n v4 link die mất rồi gmail quocanhdt1k4@gmail.com

Comment

Nguyên văn bởi quocanhdt1k4 Xem bài viết
                              Bác cho em xin rom con 740n v4 link die mất rồi gmail quocanhdt1k4@gmail.com
                              Đã fix link đăng nhập download lại nha bạn

Comment

Tp link 841 loại 2 ăng ten thông dụng
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

uoemx Tìm hiểu thêm về uoemx

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X