Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Gửi tặng ae mạch nghịch lưu 500W dùng tran rất dễ lắp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi hc1088 Xem bài viết
    những mạch kiểu này thì tự sạc được luôn và chạy tải cảm thì cũng tàm tạm thôi hi,chơi 3205 đi có 15k một con thui mà công suất thì ok lắm.
    thì IRF1404 em mua 16k một con,con IRF1404 này thì hơn hẳn con IRF3205 luôn,nhưng không biết chất lượng như thế nào.hôm nào về quê em thử cho hồi tiếp về chân 1 xem sao.
    Hưng yên

Comment

Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
      thì IRF1404 em mua 16k một con.hôm nào về quê em thử cho hồi tiếp về chân 1 xem sao.
      mình thì có sửa chữa chút ít để nó tự sạc luôn hi.và lắp thêm 1con 7809 ổn định điện áp cho mạch khiển và dùng thêm 2 con A1015 nữa để xả gate nhanh hi.nói chung là giá cả hợp lý năm ngoái mình làm bán được mấy chục bộ hi hi
      luôn luôn lắng nghe.nghe lâu mới hiểu !

Comment

mình thì có sửa chữa chút ít để nó tự sạc luôn hi.và lắp thêm 1con 7809 ổn định điện áp cho mạch khiển và dùng thêm 2 con A1015 nữa để xả gate nhanh hi.nói chung là giá cả hợp lý năm ngoái mình làm bán được mấy chục bộ hi hi
        Ặc anh còn kinh doanh được cơ àh,em thì làm chơi thui,năm nay thử làm bằng biến áp xung nhưng khó quá làm hỏng cả 1 vốc Fet và IR2110 kết quả thì vẫn trắng tay.
        Hưng yên

Comment

Ặc anh còn kinh doanh được cơ àh,em thì làm chơi thui,năm nay thử làm bằng biến áp xung nhưng khó quá làm hỏng cả 1 vốc Fet và IR2110 kết quả thì vẫn trắng tay.
          mình cũng làm bax rùi mà nhưng giá thành thì hơi cao tí hi hi.à mình quấn bat bằng dây nhôm ha ha nên giá thành mới cạnh tranh được đấy.năm nay định làm quả bax nũa vì mình thích cái thằng này nó nhỏ gọn mà.mà cũng 2 in 1 luôn để hôm nào thành công mình gửi cho cậu thành quả nhé ha ha.m ở nam định cậu ở đâu vậy

Comment

kinh ngiệm làm bax thế này hi hi.phần dc-dc 310 bạn làm tốt rồi chứ.mình thì cứ làm từng công đoạn 1 hi mà phải có cái osilo ah nha hi.bạn dùng 2110 để driver ah.mình dùng 2103

Comment

mình cũng làm bax rùi mà nhưng giá thành thì hơi cao tí hi hi.à mình quấn bat bằng dây nhôm ha ha nên giá thành mới cạnh tranh được đấy.năm nay định làm quả bax nũa vì mình thích cái thằng này nó nhỏ gọn mà.mà cũng 2 in 1 luôn để hôm nào thành công mình gửi cho cậu thành quả nhé ha ha.m ở nam định cậu ở đâu vậy
              em thì ở hưng yên,mà ở chỗ em làm cũng có mấy bạn quê ở ý yên nam định có ngần chỗ anh không.
              Hưng yên

Comment

em thì ở hưng yên,mà ở chỗ em làm cũng có mấy bạn quê ở ý yên nam định có ngần chỗ anh không.
                hưng yên là chỗ nào ngày trước anh học ở spkt hy mà huyện khoái châu hi.anh ở tp nam định từ ý yên ra chỗ nhà anh tầm 30km nữa.em đã đi làm chưa.

Comment

Đại ka là dân thành nam hả hôm nào có dịp giao lưu học hỏi tý nhỉ , đệ ở ý yên đây .

Comment

Nguyên văn bởi fee_08 Xem bài viết
                    Đại ka là dân thành nam hả hôm nào có dịp giao lưu học hỏi tý nhỉ , đệ ở ý yên đây .
                    OK.sp kích điện của mình bán cả vào ý yên quê cậu đấy

Comment

Nguyên văn bởi quangnhat Xem bài viết
                      Bác cho anh em tham khảo luôn đi...làm cái quạt ngủ cho nó sướng
                      Con Tụ và cuộn cảm nào ấy nhở???Có hình ko cho em xin với..
                      "cuộn cảm và tụ giấy có thể lấy trong nguồn máy tính "
                      bạn làm theo mạch này nhé đảm bảo chạy tải cảm và hiệu suất thì cũng ok luôn
                      Attached Files

Comment

bạn xem cái này

Nguyên văn bởi quangnhat Xem bài viết
                        Bác cho anh em tham khảo luôn đi...làm cái quạt ngủ cho nó sướng
                        Con Tụ và cuộn cảm nào ấy nhở???Có hình ko cho em xin với..
                        "cuộn cảm và tụ giấy có thể lấy trong nguồn máy tính "
                        bạn làm theo mạch này nhé đảm bảo chạy tải cảm và hiệu suất thì cũng ok luôn
                        Attached Files

Comment

bác HC1088 ở chỗ nào nam định đấy
                          em cũng hay xuống thành phố nam định lắm
                          cho cái địa chỉ hôm nào xuống chơi nhá

Comment

Nguyên văn bởi dientudathoa Xem bài viết
                            bác HC1088 ở chỗ nào nam định đấy
                            em cũng hay xuống thành phố nam định lắm
                            cho cái địa chỉ hôm nào xuống chơi nhá
                            ok.nguyễn huy chức công ty tnhh hưng hạnh.đc: tân an lộc hòa tp nam định.dt 0937943431 bác cứ alo trước cho em nhé.nếu em ko phải đi công trình thì lúc nào cũng ở công ty ngay đầu tp nam định ấy

Comment

quỳnh ah em làm mạch này nhé.anh làm mạch này thấy ổn đấy chứ mạch do tda145 pót anh làm chết mấy chú fet và driver fet rồi nên nản quá
                              Attached Files

Comment

mua biến áp cho inverter ở đâu vậy mấy bác ơi??????
                                Quang Nhat
                                ---------------------------------------
                                Yahoo :quangnhat85ls
                                Mail :
                                Nhận thiết kế và ép nhựa cho đồ điện tử

Comment

Về tác giả

Collapse

fee_08 Tìm hiểu thêm về fee_08

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...