Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xử lý Máy nghe nhạc số cá nhân ( MP3 MP4 ... )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

cái máy AK1025
    samsung 719.
    em thử làm lại từ đầu và chạy thử firmware:TJC_91N01.bin. down trên: http://www.ycibo.com/mp4help/.
    thì màn hình tối thui.Bật nguồn ko lên, máy tính ko nhận nữa.
    em còn 1 cái khác:
    Ak1025
    hynix HY7uu08ag5m
    main: tch.b882main_v7
    tình trạng là nghe một vài bài là khởi động lại. em chạy thử firmware: TJD_918_BKS_ST7732.bin. cũng down từ website trên. máy bị màn hình trắng. sau đó em chạy lại firmware cũ của máy đã backup thì tình trạng: máy khởi động loading,tự tắt nguồn khởi động lại cứ lặp lại như vậy, máy tính ko nhận.
    cứu em!!!!!!!

Comment

Nguyên văn bởi sailokiss Xem bài viết
      vậy thì có thể chip nand flash của bạn die roi, kiếm kon khác thử xem
      tất cả những máy khác của mình dù hỏng firmware nhưng vẫn nhận được ở chế độ ADFU như thế thì mình có thể dùng s1clone chạy lại đựoc, nhưng riêng với dòng Ipod nano TQ thì ko thể nào nhận đựoc ở chế độ đó, đã thử rất nhiều driver nhưng vô ích, chẳng lẽ tất cả bọn chúng đều hỏng chio flash, nghe có vẻ vô lí. Có cao thủ nào giúp đựoc vấn đề này không. ảnh em nó đây: (nhưng là hàng china nhé, y chang)

Comment

Cái của hn1007 có lẽ hư ram rồi.
        Máy của mình căm zô máy hok nhận ở chế độ ADUF giờ phải làm sao. Trước đó đang xài 10 giây thì nhảy sang bài khác. Mình chạy MP3 player upgrade tool xong rồi máy tính hết nhận luôn

Comment

Tình trạng mình cũng giống như bạn lethesang. MP4 TQ cắm zô máy ko nhận j hết. Khổ thiệt. MÌnh nghe nói là phải tìm FW của nó, trong đó nó có sẵn driver luôn

Comment

JXD960 có chạy lại firmware được ko các bác ! chỉ giúp em với!

Comment

Máy nào cũng có firmware hết nhưng tìm dược firmware cho nó là cả một vấn đề đấy.cái này tùy vào sự may mắn nhiều hơn.Hic các bác chịu khó nha!chúc các bác nhiều may mắn.bác nào chạy được firmware thanh công thì phổ biến cho anh em cái nghe.Mình cũng đang đau đầu về vụ firmware này đây.

Comment

jxd960 tìm firmware thì dễ nhưng mình ko biết chạy lại firmware cho nó ai biết hướng dẫn mình cách chạy firmware với

Comment

co firmware rồi thì còn chờ jif mà ko chạy đi thui.Bác này hỏi buồn cười quá đi mất.

Comment

chạy như thế nào ? kết nối vào máy tính nó chỉ nhận thiết bị như một cái USB để lưu data thôi. hic

Comment

Có mấy cái mp3 mp4 ma các ông phải nò mẫm làm gì.vứt đi mua cái mới ko thì cứ chạy bừa cái firmware nào đó ko dược thì tui quăng đi. Lắm chuyện quá.thới gian làm việc khác cho khỏe

Comment

Ông nào thích tui cho mấy cái.Ở nhà lăn lóc mấy cái người ta biếu co nghe đâu đỡ phải sửa mất công.thương quá!sạc sạc

Comment

Bạn cho tui 1 cái xài chơi đi. Chứ sửa hoài hok được

Comment

ơ hay mấy ông nói chuyện buồn cười thật. Diễn đàn lập ra là để học hỏi chứ có phải là để chơi đâu. Biết thêm một chút về một lĩnh vực khác ko phải tốt hơn sao?

Comment

bác freeway ơi đùng spam nữa.Bác sailokiss ơi bác chạy thành công rùi thi post cho bọn em thêm bài hướng dẫn nữa được ko.thank bác trước nhé!

Comment

Cái mp3 của em la hàng Singapore,của hãng JVJ,nếu cũng kết nối với máy tính không được.Thì làm sao hở các pác?

Comment

Về tác giả

Collapse

sailokiss Tìm hiểu thêm về sailokiss

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X