Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp máy giặt công nghiệp, lồng ngang, lồng đứng, inverter ...

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
    Có đấy bác xem kỹ lại đi
    Con IC nhớ mấy chân hả bác, em tìm mỏi mắt xung quanh con 7805(16 chân) mà không thấy.
    cảm ơn bác

Comment

Nguyên văn bởi tanthanh10 Xem bài viết
      Con IC nhớ mấy chân hả bác, em tìm mỏi mắt xung quanh con 7805(16 chân) mà không thấy.
      cảm ơn bác
      Con tám chân đó bác
      Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
      Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
        Con tám chân đó bác
        có mấy con 8 chân nhưng e tra datasheet no k phải EFROM bác a.
        em kể bệnh từ đầu máy bi cháy nổ IC PS21563-P không lên nguồn( đây là IC inverter điều khiển motor) em đã thay và máy lên nguồn nhưng h báo lỗi E7-1. nếu để chế độ vắt không thì máy lại báo lỗi EC6 (ít nước hoặc nhiều đồ) lúc này motor cứ "gầm gừ" không quay được.

Comment

bác nào có sơ đồ mạch máy Toshiba FW-D950sv cho em xin với. em cảm ơn ạ

Comment

bác việt tiến cho cho hỏi tí con hitachi của em có phải bị c tắc cửa không.bác có thể chỉ chỉ em cách chế c.tắc cửa không em cảm nhiều

Comment

hiện tại văt xong không mỏ cửa báo lỗi c9,nhưng khi tắt nguồn bật lại thì mới mở cửa làm mãi chưa dduocj nản quá bác ạ.

Comment

Nguyên văn bởi dientuTTMC Xem bài viết
                hiện tại văt xong không mỏ cửa báo lỗi c9,nhưng khi tắt nguồn bật lại thì mới mở cửa làm mãi chưa dduocj nản quá bác ạ.
                Độ lại công tắc cửa hoặc thay công tắc khác bác à.
                Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
                Mobile: 0914.796.896.

Comment

Chào mọi người! Em có con máy giặt sanyo lồng đứng mỗi khi giặt là quần áo quán tít vào nhau và khi vắt thì máy rung lắc mạnh, kêu to. Em chưa biết nguyên nhân có phải do lò xo côn không lên mong mọi người giúp đỡ!

Comment

Nguyên văn bởi xuannamtb92 Xem bài viết
                    Chào mọi người! Em có con máy giặt sanyo lồng đứng mỗi khi giặt là quần áo quán tít vào nhau và khi vắt thì máy rung lắc mạnh, kêu to. Em chưa biết nguyên nhân có phải do lò xo côn không lên mong mọi người giúp đỡ!
                    bác xem máy kê cân chưa 4 quang cheo lò xo còn ngon không nếu tất cả ngon mình nghĩ là do vòng nước đối trọng lắp trên lồng cái này mình có gặp 1 lần và nghe mấy bô lão bảo là thiếu nước là sẽ lắc và cái vòng đấy là 1.6 lít nước đối trọng

Comment

Nguyên văn bởi quyenhoangvu Xem bài viết
                      bác xem máy kê cân chưa 4 quang cheo lò xo còn ngon không nếu tất cả ngon mình nghĩ là do vòng nước đối trọng lắp trên lồng cái này mình có gặp 1 lần và nghe mấy bô lão bảo là thiếu nước là sẽ lắc và cái vòng đấy là 1.6 lít nước đối trọng
                      Cảm ơn bác nhiều để em xem sao! Còn về phần vòng đối trọng lắm trên lồng thì em chưa biết nó đích xác là cái gì vì mới vào nghề mà. Nếu có ảnh bác post lên thì tốt. Em cảm ơn nhiều nha

Comment

Nguyên văn bởi xuannamtb92 Xem bài viết
                        Cảm ơn bác nhiều để em xem sao! Còn về phần vòng đối trọng lắm trên lồng thì em chưa biết nó đích xác là cái gì vì mới vào nghề mà. Nếu có ảnh bác post lên thì tốt. Em cảm ơn nhiều nha
                        tùy vào từng máy bác tháo lồng giặt ra
                        lắc có tiếng nước đọng nó đấy

Comment

Nguyên văn bởi quyenhoangvu Xem bài viết
                          giúp em với e có con elec 10831G bật lên báo lỗi EHO đèn play nhấp nháy đỏ
                          các bác có kinh nghiệm bầy cách cho e với
                          cám ơn ! các bác
                          Hình như lỗi cấp nước thì phải......, reset lại máy xem sao.

Comment

Nguyên văn bởi pvc28 Xem bài viết
                            Hình như lỗi cấp nước thì phải......, reset lại máy xem sao.
                            tìm ra nguyên nhân rồi bác ạ điện áp cấp < 200v báo lỗi :3

Comment

e có con toshiba lỗi e1 giặt xong không chạy chế độ xả đc nhưng vẫn vắt với giặt bình thường ở chế độ xả máy kéo van xả nước 1 lúc k quay động cơ rồi báo lỗi e1 kiểm tra ống xả nước thông k bị sao cả van kéo bình thường , khồn biết có phải do phao áp lực hay do boad mạch nữa bac nao cao nhân gặp lỗi này rồi sử lý thê nào rét mướt 4 5 độ khắc đang khóc rồi :v

Comment

bác viettien cho em hỏi. em có con máy giặt sanyo ASWW-U120AT bị lỗi báo EC khi không chọn mức nước là hiện EC, dù vẫn hoạt động bình thường, còn chọn mức nước thì ko hiện EC bác tư vấn giúp em với

Comment

Về tác giả

Collapse

viettien123 Tìm hiểu thêm về viettien123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X