Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Samsung

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
    các a cho e hỏi tý
    tivi sam sung slimpit cs-21z45ml , tổng TDA 12156 loại cắm chân , sau khi thay ic tổng hoặc sau khi thay cao áp , thì mở lên màn ảnh nâu lên mặc dù đã có tiếng nói , sợi đốt đã sáng lom dom lên rồi , e điều chỉnh nhẹ nhàng G2 thì lên ngay nhưng nge chừng ko như ý muốn để sáng sau hoặc để nâu thì lại bị lại , sam sung rất hay bị như vậy, màn cong , màn phẳng , màn slim cũng rất hay bị , máy của e còn mới đèn còn đẹp nhé có a nào có cách hay khắc phục lỗi này ko à ? a e chúng ta cùng thảo luận nhé , e xin cảm ơn

trường hợp này các a đã gặp bao giờ chưa ạ, e gặp nhiều nhiều luôn mà chưa biết làm cách nào cho được việc
    ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
    MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• thay cây đèn hình khác là ok

Comment

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
        thay cây đèn hình khác là ok

hiiiiiiiiiii, a minhphung à loại sam sung chán quá , nhiều máy còn tương đối mới sao e hay gặp cái bệnh này thế ko biết nữa ,nhiều cái mình đã chốt đâm lao rồi thì phải theo lao thôi ko biết phải nói với khách thế nào , khi mà thay cao áp mới, tổng mới,,rồi 2,3 tháng lại phải gặp lại vì nó như vậy
        nhiều khách họ hỏi sao trước ko như vậy mà sau khi thay cao áp,,, lại bị ra thế , e cũng bí ,,,ko biết nói sao cho khách họ hiểu
        nhiều khac
        ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
          hiiiiiiiiiii, a minhphung à loại sam sung chán quá , nhiều máy còn tương đối mới sao e hay gặp cái bệnh này thế ko biết nữa ,nhiều cái mình đã chốt đâm lao rồi thì phải theo lao thôi ko biết phải nói với khách thế nào , khi mà thay cao áp mới, tổng mới,,rồi 2,3 tháng lại phải gặp lại vì nó như vậy
          nhiều khách họ hỏi sao trước ko như vậy mà sau khi thay cao áp,,, lại bị ra thế , e cũng bí ,,,ko biết nói sao cho khách họ hiểu
          nhiều khac
          căt akb đi thì dễ ăn nói với khách hơn

Comment

• con này chạy tổng dan 12135 mành 7845 hien tuong la bi mot cai kẻ ở giua man hinh và xem khoang 30 phut la nó rat nóng o ic manh

Comment

• anh giup em phát

Comment

• Nguyên văn bởi anhthien Xem bài viết
                con này chạy tổng dan 12135 mành 7845 hien tuong la bi mot cai kẻ ở giua man hinh và xem khoang 30 phut la nó rat nóng o ic manh
                Con gì anh, 78045 thiếu gì thằng dùng nó? Nếu dòng SS con này chạy nóng ran là thường, muốn nó nguội có bảo hành thì dễ thoai mà.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                  Bắn đèn ăn ngay, ik nò dò dòng katod. 0 akb mình thợ xem còn ói nói gì khách?

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                    Vụ hôm nọ em nghĩ chú đó muốn pháo em mừ lạc đạn qua Bác đó vì em bức xúc cho cục gạch, em nó quote lộn hiiii. Bác đừng để ý làm chi.

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                      Vụ hôm nọ em nghĩ chú đó muốn pháo em mừ lạc đạn qua Bác đó vì em bức xúc cho cục gạch, em nó quote lộn hiiii. Bác đừng để ý làm chi.
                      anh tưởng chú ko để ý hiiiiii....

Comment

Tại "cu thảo" lên nả đạn mấy ... nên Rối lạc đạn phải rồi
                        Muốn thành công phải trải qua thất bại
                        Trên đường đời có dại mới có khôn

Comment

Bắn đèn ăn ngay, ik nò dò dòng katod. 0 akb mình thợ xem còn ói nói gì khách?
                          bắn đèn cũng ko nên làm nữa a ạ, e toàn bắn phát chết luôn thôi , được thì cũng mau gặp lại nhau thôi , còn chỉnh AKB thì đúng là xem được hình tối nắm ạ
                          ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

• Day hinh xem vân dep. Moi toi nó có cai kẻ thoi

Comment

• Anh đã nhan dk mai chua ạ

Comment

• chào các a ?
                                e đang cần fw của ti vi toshiba 21cz8vx , dùng tổng dán vuông 4 hàng chân TDA 12063H, 24C08 , STR 6267 a nào có cho e xin nhé
                                cảm ơn các a trước
                                ĐIỆN TỬ ANH TUẤN

Comment

Về tác giả

Collapse

tuthanxalo Tìm hiểu thêm về tuthanxalo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X