Thông báo

Collapse
No announcement yet.

JVC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu JVC

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin sơ đồ mạch điện.

Nguyên văn bởi phamcs Xem bài viết
    Cám ơn bác. Gmail của mình là: phamchauson1@gmail.com
    Mong tin bác.
    Bác nào có sơ đồ mạch điện con JVC 25 inch phằng AV-P25X cho em xin với. Email của em là phamchauson1@gmail.com. Mong nhận được sự giúp đỡ của các bác.

Comment

• Nguyên văn bởi phamcs Xem bài viết
      Bác nào có sơ đồ mạch điện con JVC 25 inch phằng AV-P25X cho em xin với. Email của em là phamchauson1@gmail.com. Mong nhận được sự giúp đỡ của các bác.
      Đọc tên ic máy đang làm đi bạn, trang free cứ như vô Lotte gọi 2 cái cánh Gà chiên nước mém??/

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Các bác ơi. Em AV-P25X này dùng giải mã TB1127BN; vi xử lý M37024MC; IC nguồn STR F6655; sò dòng BU 2520DX bác ạ. Bảo đảm cái gì không có chứ gà rán thì vô tư. Khi nào về Sài gòn thì bác hú em nhé.

Comment

• Xin sơ đồ mạch điện TV JVC P25X

Nguyên văn bởi phamcs Xem bài viết
          Các bác ơi. Em AV-P25X này dùng giải mã TB1127BN; vi xử lý M37024MC; IC nguồn STR F6655; sò dòng BU 2520DX bác ạ. Bảo đảm cái gì không có chứ gà rán thì vô tư. Khi nào về Sài gòn thì bác hú em nhé.
          Sao chẳng có bác nào giúp em vậy?

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
            Ông gay kệ ông chứ ảnh hưởng chi ae, chỉ ông nè> thay tụ 47mf chỗ nào quên roài kaaaa
            mong bác chỉ cho ít kinh nghiệm quý báu để em jvc này được trở về nhà , e xin vô cùng biết ơn
            ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
            MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• chào các bác . bác nào có sơ đồ tivi JVC 140 hoặc 1480 đời cổ cho e xin với. e đang gặp nạn phần mành bị cháy con R531 . e không biết nó bao nhiêu Om .

Comment

• xin giúp đỡ tivi JVC AV B2710 mất AV, hiển thị bình thường, màn hình xanh bình thường. cắm jack vào không có hiện tượng. em xin cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi tung271 Xem bài viết
                  chào các bác . bác nào có sơ đồ tivi JVC 140 hoặc 1480 đời cổ cho e xin với. e đang gặp nạn phần mành bị cháy con R531 . e không biết nó bao nhiêu Om .
                  R531 82 OM/ 2W
                  ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Comment

R531 82 OM/ 2W
                    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
                    tk bác nhiều . hôm nay không co lên dđ . bửa e chạy kiếm vĩ của nó xem đc rồi . cám ơn bác vungtau_tv đã quan tâm . thành thật cám ơn nhiều

Comment

• a em ai có dữ liệu ic nhớ JVC 21AV-21BM69B cho mình xin với

Comment

• JVC CẦN GIÚP ĐỞ
                        EM CÓ LẢNH EM JVC AV21C314 / NGUỒN STR6754 / ÂM THANH AN5276 TỔNG / TDA12066H ..../ EM NÓ MỚI ĐEM LẠI LÀ MỞ MÁY VỪA LÊN HÌNH RÙI TỰ TẮC . RÚT DÂY CẮM ĐIÊN RA ĐỂ MỘT LÁT RÙI CẮM LẠI LÀM NHƯ VẬY KHOẢNG BA BỐN LẦN MÁY HÁT BÌNH THƯỜNG NHƯNG MÀ ÂM THANH CỬA NÓ NHỎ VÀ GHẸT MỦI HÁT KHOẢNG 10 PHÚC BỚT NGẸT MỘT CHÚC MÀ CỦNG CÒN NHỎ . VÂY ANH EM NÀO GĂP QUA BÊNH LẠ TRÊN CHỈ CHO EM VỚI .HOĂT CÓ LƯƠT ĐỒ CHO EM XIN EM CÁM ƠN TRƯỚC !!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• có bác nào găp qua giúp em với em rối quá .vì khách hối em hoài !!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                            có bác nào găp qua giúp em với em rối quá .vì khách hối em hoài !!!!!!!!!!
                            Cậu đã làm gì cháu nó? Nói thử xem

Comment

• Hở pr R751 nhé............................................... .................................................. .........................

Comment

Hở pr R751 nhé............................................... .................................................. .........................
                                em kt nguồn bt và hàng cs am thanh rùi thay thử ic am thanh luôn củng vậy bác chỉ con prR751 kiếm hoài ko thấy vây bác . có LD cho em xin với cám ơn nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

boycool Tìm hiểu thêm về boycool

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X