Thông báo

Collapse
No announcement yet.

JVC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu JVC

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi jvc

bi xi cao aprelay nguồn đóng ngắt 3 lần về chế độ chờ, ai biết chỉ dùm. mọi người cho hỏi thay con ic ICE1QS01 bằng con nào tương đương

Comment

• Bác nào có sơ đồ AV_25L81B cho e xin ạh!
      e cám ơn ạh!

Comment

• em nhờ các cao thủ giúp giùm em tivi JVC AV21L83 khiển 9386PS-N2-3i237 nhớ 24C08 bị hiện tượng không có màu chỉ có trắng đen
        Nhấn vào menu thì vẩn có màu của menu
        Em đả thử chép nhớ thay khiển thay thạch anh dao động vẩn không được
        Em cám ơn ae diển đàn nhiều ạ
        Điện Tử Minh Dũng

Comment

• Bác nào có sơ đồ con JVC AV-P25X cho mình xin nhé. Xin cám ơn trước.

Comment

• Nguyên văn bởi phamcs Xem bài viết
            Bác nào có sơ đồ con JVC AV-P25X cho mình xin nhé. Xin cám ơn trước.
            có gmail thì gửi lên nhé

Comment

• Cám ơn bác. Gmail của mình là: phamchauson1@gmail.com
              Mong tin bác.
              Last edited by phamcs; 24-12-2014, 15:13. Lý do: Sai tên

Comment

• xin chào tất cả ae.
                nhờ ae giúp tivi jvc 21l81 chạy tổng 9386 nhớ 24c08 , ver 5522 , máy chạy tiếng vẫn tốt còn hình thì khi thay đổi cảnh trên chương trinh thì thỉnh thoảng xuất hiện vệt đen kéo từ bên trái màn hình sang bên phải , vệt đen này nó ko cố định ma no thay đổi từ dưới lên trên . e kiểm tra nguồn vẫn tốt , e cũng đã nap. lại rôm rồi , thay cả ic 5522 , cung ko được . nhờ ae giúp với , e đang cần.
                e xin chân thành cảm ơn

Comment

• xin chào tất cả ae.
                  nhờ ae giúp tivi jvc 21l81 chạy tổng 9386 nhớ 24c08 , ver 5522 , máy chạy tiếng vẫn tốt còn hình thì khi thay đổi cảnh trên chương trinh thì thỉnh thoảng xuất hiện vệt đen kéo từ bên trái màn hình sang bên phải , vệt đen này nó ko cố định ma no thay đổi từ dưới lên trên . e kiểm tra nguồn vẫn tốt , e cũng đã nap. lại rôm rồi , thay cả ic 5522 , cung ko được . nhờ ae giúp với , e đang cần.
                  e xin chân thành cảm ơn

Comment

• chụp kái hình boss lên đi bác

Comment

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
                      chụp kái hình boss lên đi bác
                      các bác xem giúp em
                      Attached Files

Comment

• các bác ơi e lam dc rồi . do tụ 749 50v10mi trên mạch abl .

Comment

• chào các a ?
                          e đang làm con JVC AV-21L315BK , tổng TDA 12010 , mành LA78040 ,nguồn str 6756 , máy này thỉnh thoảng có những hôm không khởi động được sau 2-3 tiếng tạch tạch thì đèn đỏ nháy nháy liên tục , ngoài những lúc bị như vậy ra thì e nó vẫn chạy và xem bt , khi máy bị bệnh e kt điện áp 110v vẫn còn , e nghĩ là bị lỏng mạch lên mới hàn lại tất cả nhưng chưa biết đã ổn chưa , a e nào làm qua pan này rồi giúp dùm e , xin cảm ơn thật nhiều
                          ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
                          MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
                            chào các a ?
                            e đang làm con JVC AV-21L315BK , tổng TDA 12010 , mành LA78040 ,nguồn str 6756 , máy này thỉnh thoảng có những hôm không khởi động được sau 2-3 tiếng tạch tạch thì đèn đỏ nháy nháy liên tục , ngoài những lúc bị như vậy ra thì e nó vẫn chạy và xem bt , khi máy bị bệnh e kt điện áp 110v vẫn còn , e nghĩ là bị lỏng mạch lên mới hàn lại tất cả nhưng chưa biết đã ổn chưa , a e nào làm qua pan này rồi giúp dùm e , xin cảm ơn thật nhiều

gay quá các a ơi máy của e chạy thử 1,2 hôm vẫn bị như vậy , ai găp trường hợp này rồi giúp e tý khách họ dục ghê quá
                            ĐIỆN TỬ ANH TUẤN
                            MAIL :anhtuan82.tivi@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi trieu1985 Xem bài viết
                              các bác ơi e lam dc rồi . do tụ 749 50v10mi trên mạch abl .
                              Pin 49 BCL

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi anhtuan.vtv3 Xem bài viết
                                gay quá các a ơi máy của e chạy thử 1,2 hôm vẫn bị như vậy , ai găp trường hợp này rồi giúp e tý khách họ dục ghê quá
                                Ông gay kệ ông chứ ảnh hưởng chi ae, chỉ ông nè> thay tụ 47mf chỗ nào quên roài kaaaa

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

boycool Tìm hiểu thêm về boycool

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X