Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL - Tập hợp các vấn đề về màn hình màu TCL

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
    anh em ai có rôm TCL 21HT99S cho em xin vói. xin chân thành cảm ơn
    Thử file TCL21HT99S-TDA11135PS-24C16 OKuteauteuyetaygdfgbcfgbv bteyeỹwtgASDfvgxderayw4
    Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết

TDA11135, 8873, 8823 ????????????????????????????????????????
      KHÔNG CÂNG HỎI CHO ĐỦ 3 FAI THẾ NÀO CŨNG ĐƯỢC 1 FAI MÀ HIHIIIIIIIIIIIIIIIII
      ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

• chào bác quoc thiên , bác có sơ đồ con sony kdl 32ex700 cho em xin . cho em xin sdt của bác voi ,
        thengoc1603@yahoo.com.vn cám ơn bác

Comment

• giúp em với
          sony 32ex700 nó bị nháy 6 nhịp a

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết

Thử file TCL21HT99S-TDA11135PS-24C16 OKuteauteuyetaygdfgbcfgbv bteyeỹwtgASDfvgxderayw4
            fw bi lôi bac oi cảm ơn bac nhiều. chép fw 21ht99b thay cho 99s chay ok rồi bác ạ. khiên 11135

Comment

• có ae nao lam pan TCL 2111.yếu nguồn .chớp đèn power chua.cho mình xing sơ đồ con nay chay giao đong nguồn 14 chân.TDA 6846.B+ ko ra dc...nguôn ko hoi tiếp octo. hay 431

Comment

• Anh em trên diễn đàn giúp em pan này với .....Em có con TCL 14INCNH chạy giải mã TB1238AN hiện tượng máy là máy chạy bình thường nguồn đốt tim có ABL tốt nhưng ko mở GRB màn hình tối thui .....Anh em trên diễn đàn có kinh nghiệm giúp em với em
                Gmail :
                ĐT: 01689.014.952

Comment

• Nguyên văn bởi Thanhhuupro Xem bài viết
                  Anh em trên diễn đàn giúp em pan này với .....Em có con TCL 14INCNH chạy giải mã TB1238AN hiện tượng máy là máy chạy bình thường nguồn đốt tim có ABL tốt nhưng ko mở GRB màn hình tối thui .....Anh em trên diễn đàn có kinh nghiệm giúp em với em
                  bác chép nhớ lại xem sao

Comment

• ae có fw tivi LCD :TCL model:L22E9B nhớ 24c32 cho mình xin cam ơn ae rất nhiều

Comment

• chao anh em
                      minh bi con belco mo len la co kem theo chu khoa ai biet gup minh voi

Comment

• các bác có ai có bo chính của con TCL L23E4200 không để lại cho em hoặc cho em xin file rom của nó em thử ĐT của em 0979583695

Comment

• Nguyên văn bởi DT_VIETNAM! Xem bài viết
                          các bác có ai có bo chính của con TCL L23E4200 không để lại cho em hoặc cho em xin file rom của nó em thử ĐT của em 0979583695
                          không bác nào giúp em à ????

Comment

• nhờ anh em diển đàn giúp dùm em pan này với , cày mấy ngày rồi mà ko xong . em đang sữa cái TCL model 21HN99 chạy ic tổng 8873 ver 9302 nhớ 24c08 bị pan mở lên là cúp liền ( cúp stanby )
                            khi cách ly nguồn ra gắn bóng đèn làm tải giả thì không bị cúp
                            em đã chép ROM , thay FB , thay sò ás , thay IC ver , kiểm tra yoke , kiểm tra nguồn 8v , 5v đều tốt .( máy này không bị sét nhé )!
                            rất mong nhận được sự góp ý từ anh em diễn đàn . còn em thì pó tay luôn rồi

Comment

• Nguyên văn bởi vietquoc1981 Xem bài viết
                              nhờ anh em diển đàn giúp dùm em pan này với , cày mấy ngày rồi mà ko xong . em đang sữa cái TCL model 21HN99 chạy ic tổng 8873 ver 9302 nhớ 24c08 bị pan mở lên là cúp liền ( cúp stanby )
                              khi cách ly nguồn ra gắn bóng đèn làm tải giả thì không bị cúp
                              em đã chép ROM , thay FB , thay sò ás , thay IC ver , kiểm tra yoke , kiểm tra nguồn 8v , 5v đều tốt .( máy này không bị sét nhé )!
                              rất mong nhận được sự góp ý từ anh em diễn đàn . còn em thì pó tay luôn rồi
                              Bác kiểm tra R 414 đi .Nó nằm gần Cao áp đó ,,

Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                                Bác kiểm tra R 414 đi .Nó nằm gần Cao áp đó ,,
                                trước tiên mình cãm ơn bác thuan đã giúp . R 414 đường ABL mình đã thay rồi với AFC mình cũng kt luôn mà vẫn không ăn thua , còn chiêu nào nửa ko bác !!

Comment

Về tác giả

Collapse

huutai Tìm hiểu thêm về huutai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X