Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL - Tập hợp các vấn đề về màn hình màu TCL

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• các ae nào có sơ đồ TCL 21H92US chạy tổng TDA11135PS/N3/3 nhớ 24c16 cho e xin với
    Ở Đời phải biết thứ tha
    Chỉ có muốn ngủ chả tha đêm nào

Comment

• mọi người giúp e với e có tivi tcl l40d 330f bị rớt ,mặt ngoài không bị nứt bên trong bị nứt ,vậy nó hư đèn phải kg,có a,e nào đả thay giá bao nhiêu vậy mấy a.E ở miên tây đt nên kg biết giá cả

Comment

• cac ban co luoc do TCL21f3eus TDA11145ps nguon 1337. nguyen la may bi rot xuong ao, thao ra xong say 2 ngay , lap vao may chay tot khong van de gi su dung khoang 2 ngay den do power chop chop khong chay
        nghi bo nguon do bo nguon 3 day vao cao ap chay roi tat lap lai 2 lan nhu vay roi tat luon, rut dien ra roi cam lai van bi hien tuong tren. hien tuong nay co the bi cham mach hoac mat duong hoi tiep tu tin hieu doc, ngang ve xuly . ae nao co giup do cho xin luoc do nhe . hoac co cao kien gi khong xin chi giao

Comment

• chao ae dien dan. toi can so do TCL 21f3eus su dung TDA11145 nguon ncp1337 ae nao co cho xin. nguyen la may nay rot xuong ao vot len xong say va phoi nang 2 ngay may chay duoc 2 ngay bi hien tuong den nguon chop chop khong chay.
          kiem tra nguon b+120v mo power on cao ap chay duoc 2s chuyen stanby b+ con 25v den bao nguon chop chop mo power on duoc nua, phai rut phich cam ra lam lai, cu lai nhu the.

Comment

• xem nhé có giống ko nhé!

Comment

• xao up hoài ko được vây
              Attached Files

Comment

• xin file TCL LED24P21F
                ĐIỆN TỬ THANH HUY DĐ 0935093630

Comment

• Anh em trên diễn đàn giúp em pan này với...Tivi LG slim chạy tổng LG631 hiện tượng máy là hình trôi ún éo giống như mất đồng bộ ....Mong em giúp đỡ..Em xin cảm ơn....
                  Gmail :
                  ĐT: 01689.014.952

Comment

• nhìn hình của bác xao giống cái của tui làm quá nó bị hư tụ 180v bác thử xem giống ko nhé trao đổi cùng bác ! chúc thành công nhe!!!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi Thanhhuupro Xem bài viết
                      Anh em trên diễn đàn giúp em pan này với...Tivi LG slim chạy tổng LG631 hiện tượng máy là hình trôi ún éo giống như mất đồng bộ ....Mong em giúp đỡ..Em xin cảm ơn....
                      con này bác xem mackj đồng bộ con R .512.. 4k7 tăng trị số chân 18 chắc ok

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                        Em cảm ơn bác nhiều nhé chính là nó .......hi
                        Gmail :
                        ĐT: 01689.014.952

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                          Sư phụ>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• chao cac bac o dien dan em dang lam tivi tcl let 26in hien tuong la nguon 26v va 12v ra thap bac nao gap pan nay roi thi xin chi giao giup

Comment

• sao mình gửi file khong được. Bạn chỉ giùm.

Comment

• Nguyên văn bởi vothaiphong Xem bài viết
                                sao mình gửi file khong được. Bạn chỉ giùm.
                                Nhờ các ae trên DD chỉ mình cách up file lên. Em cám ơn nhiều lắm. Sao em làm không được..

Comment

Về tác giả

Collapse

huutai Tìm hiểu thêm về huutai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X