Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vinhkhoi Xem bài viết
    Chào các bạn đồng nghiệp. mình đang gặp Daling 21D989F ở chế độ AV thì máy hoạt động tốt, nhưng ở chế độ bắt đài thì không được, mình đã thay nhớ, Lock bắt đài nhưng vẫn không được. khi đưa máy vào chế độ rà đài thì lúc có tín hiệu thì nó không lên hình mà nó chỉ gợn sọc. anh em nào đã gặp chi giúp dùm rất cảm ơn
    đời này hình như chạy clok digital , bác thay có đúng không , sau ở chổ mình mua clock nầy không có mà chỉ sửa lại clock thôi, và trong tuần này mình đã gặp 2 bệnh giống như vậy đều là hư clock. vài lời cùng bác chúc bác ok,

Comment

• Nguyên văn bởi tri thuc Xem bài viết
      đời này hình như chạy clok digital , bác thay có đúng không , sau ở chổ mình mua clock nầy không có mà chỉ sửa lại clock thôi, và trong tuần này mình đã gặp 2 bệnh giống như vậy đều là hư clock. vài lời cùng bác chúc bác ok,
      clock là cái khóa đó bạn, clock tv cũng như khóa trẻ em?

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Cảm ơn các bạn nhiều các bạn đã nhiệtv tình góp ý và chia sẽ. minh thay lock digital đúng chức năng ; không biết con 11106 hư không các bạn

Comment

• mình đã làm rất nhiều cái đều hư clock , ý mình hỏi là có thay đúng đời không và bạn có mở coclk ra xem thủ chưa ,thường là bị lên ten xanh ở ngay thạch anh , đó là những gì mình đã biết gớp ý cùng bạn

Comment

• mình lam tiếp, theo ban góp ý kết quả minh sẽ cho hay cảm ơn bạn nhiều nhé

Comment

• Nguyên văn bởi vinhkhoi Xem bài viết
              mình lam tiếp, theo ban góp ý kết quả minh sẽ cho hay cảm ơn bạn nhiều nhé
              Gởi Bác HoangLong File Darling!
              Attached Files
              Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
              Tel: 01652.030103

Comment

• anh hoàng long ơi anh hướng dẩn em cách up fai lên diển đàn nhe em có fai của anh mà em up hoài diển hiên lên cho biêt là ăn cắp nên không up cho anh được em làm nhiều lần rùi vẩ vậy anh chỉ cho em nhé thanhk!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                  anh hoàng long ơi anh hướng dẩn em cách up fai lên diển đàn nhe em có fai của anh mà em up hoài diển hiên lên cho biêt là ăn cắp nên không up cho anh được em làm nhiều lần rùi vẩ vậy anh chỉ cho em nhé thanhk!!!!!!!!!!!!!!!!!
                  a vô phần trả lời chi tiết nó có biểu tượng như cái ghim a bấm vô nó sẽ chỉ vào thư mục ổ cứng và tải lên
                  CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
                  Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

• bác nói có đùa không. bác nhấp vào mục trả lời chi tiết xong kéo xuống nhấp vào chữ tải file từ máy. xong no ra 1 cái bảng rồi nhấp vào add files xong rồi dưa file len thôi. nhưng nhớ nén file thành tập tin zip ( nén thấp) mới đưa lên dc
                    Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                    anh hoàng long ơi anh hướng dẩn em cách up fai lên diển đàn nhe em có fai của anh mà em up hoài diển hiên lên cho biêt là ăn cắp nên không up cho anh được em làm nhiều lần rùi vẩ vậy anh chỉ cho em nhé thanhk!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• vây là em làm dược rùi chúc anh thành công nhé
                      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                        Ở cuối khung bài viết có biểu tượng " Replay With Quote" nhấp vào => Khi đó sẽ xuất hiện một hộp thoại cho bạn gõ văn bản vào. Bạn muốn tải File lên thì nhấp vào biểu tượng "trả lời chi tiết" => sẽ xuất hiện thêm hộp thoại nữa => Chọn " tải File từ máy" => Bạn chọn "Add File" => Choose File => Chọn đường dẫn vào ổ đĩa bạn đang lưu File bạn muốn gởi ( Bạn phải nén File đó thành .zip) => Bấm "thêm File" => Gởi trả lời.
                        Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
                        Tel: 01652.030103

Comment

• 1 câu chúc đau lòng. chết ic tổng luôn rồi
                          Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
                          vây là em làm dược rùi chúc anh thành công nhé

Comment

• anh long xao lạ vây nap fai mà chết tổng hả anh .tai máy hư đó anh ko phải tại thợ đâu ?????

Comment

• nhờ a e trên diễn đàn cho tớ xin rom tv daling 21D910A giai ma 9381/ps/n3/3. nhớ 24c16. cảm ơn a e rất nhiều.

Địa chỉ; KDC TÂN LỘC - TAM BÌNH- VĨNH LONG.
                              Điện thoại; 0703731679 - 0918690675.
                              Email;

Comment

• Nguyên văn bởi hoang_dt Xem bài viết
                                nhờ a e trên diễn đàn cho tớ xin rom tv daling 21D910A giai ma 9381/ps/n3/3. nhớ 24c16. cảm ơn a e rất nhiều.
                                thử nhé của ae d đ
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X