Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SANYO . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Sanyo

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• ai có rom máy sanyo moderm cw21pf1 không cho em với.vội quá quên không xem vxl số má ntn

Comment

• Giúp em với tivi Sanyo CW21TS2 chạy con tổng LA76938, âm thanh LA42032 và LV1116N. hiện trạng máy bị khi có tiếng khi ko, lúc có tiếng bên tivi thì AV ko có và ngược lại, em đã nạp rom khác vẫn vậy. xi giúp đở. thanks nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi vanhieu9565 Xem bài viết
        giúp em với tivi sanyo cw21ts2 chạy con tổng la76938, âm thanh la42032 và lv1116n. Hiện trạng máy bị khi có tiếng khi ko, lúc có tiếng bên tivi thì av ko có và ngược lại, em đã nạp rom khác vẫn vậy. Xi giúp đở. Thanks nhiều
        xin giúp đở. Thanks nhiều

Comment

Giúp em với tivi Sanyo CW21TS2 chạy con tổng LA76938, âm thanh LA42032 và LV1116N. hiện trạng máy bị khi có tiếng khi ko, lúc có tiếng bên tivi thì AV ko có và ngược lại, em đã nạp rom khác vẫn vậy. xi giúp đở. thanks nhiều
          bạn thay con ic này đi
          Click image for larger version

Name:	1.jpg
Views:	1
Size:	102.1 KB
ID:	1374846

ĐT:0917.050.886

Comment

xin giúp đở. Thanks nhiều
            Bạn tham khảo thêm nhé,,Mình đã làm LG IC tổng 631 System âm thanh LV1116 .âm thanh khi khiển về 0 thì tắt ,nhích lên 01 là to hết cỡ nhưng nghẹt và khiển từ xa và phím ấn rất khó ,,Mình nhớ trên dđ có người nói hạ nguồn 9v cấp cho IC LV1116 thế là Mình nhả ra câu dây từ ngay chân R cấp nguồn cho IC ổn áp 5v thật tuyệt vời ,,,Hết cả 2 bệnh luôn,,chúc Bạn thành công,,
            Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi dtamax Xem bài viết
              bạn thay con ic này đi
              [ATTACH=CONFIG]61146[/ATTACH]
              con này em mua ko có, em cũng hạ nguồn xuống 5v nhưng vẫn vậy. Có cách náo nữa ko anh. Xin giúp đở. Thanks nhiều

Comment

• em chao cac anh tren dien dan em dang gap con sanyo chay ictong la R2J12203 M4 kho qua bac nao co so do con ic nay cho em xin

Comment

• Nguyên văn bởi kienhang Xem bài viết
                  em chao cac anh tren dien dan em dang gap con sanyo chay ictong la R2J12203 M4 kho qua bac nao co so do con ic nay cho em xin
                  Bạn lên gõ có dấu ,,Và cho thêm thông tin Model máy ,,,Có thể Mình tìm giúp cho,,,,,,
                  Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• các Bác Giúp Em Con SANYO CM29FS2 Bi mất màu Còn >Em mói vo nghe mong cac Bác Giúp ..............

Comment

• Bác nào có fw SANYO CW21TS2S_LV76132C_24C16 cho em xin với.

Thanks !!!!
                      Telephone number : 098H882372
                      YM:

Comment

• bac nao tren dien dan co so do tivi sanyo 14aa41w cho xin voi thank nhieu lam

Comment

• Ae nào có fv sanyo 21ps2s chạy chíp dán lv76123 nhớ 24c16 cho mình xin trân trọng cảm ơn!

Comment

• Nguyên văn bởi huu tri Xem bài viết
                            Ae nào có fv sanyo 21ps2s chạy chíp dán lv76123 nhớ 24c16 cho mình xin trân trọng cảm ơn!
                            thử xem được ko nhé!
                            Attached Files
                            NO NO
                            NO NO

Comment

• may anh oi giup em con nay voi!!!!!!....
                              tivi SANYO cm21xs2 nguồn str 6754 tong la 76938n, vert la78045,
                              tinh trang khong ra nguồn 110,đã kiểm tra toàn bộ từng linh kiện bên sơ hết roi
                              ic nguồn str cung thay thu luôn nguồn 110 không ra miếng nao hết.(nguồn 3dây k có hj.)
                              opto cung thay roi.bây giờ em bí luôn rồi.hjc.

Comment

• khong ai giup do em hat vey buon thit.
                                co din wa.hj

Comment

Về tác giả

Collapse

tuan_tjvj Tìm hiểu thêm về tuan_tjvj

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X