Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SANYO . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Sanyo

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Trên đường từ phím về VXL có tụ pi gài mas, gỡ bỏ đi

Comment

Nguyên văn bởi vu van nam Xem bài viết
      toi co lap roi key roi ma ko duoc .dung dieu khien bam cung nhay linh tinh nhu vay.chi con nghi tho truoc no danh pan thay mat con thach anh x801 neu bac biet so cua no thi cho xin nha.Cam on nhieu
      Bạn kiểm tra kĩ các linh kiên trên đường SDA, SCL nếu không hết thì chạy lại nhớ đi là OK.
      email:

Comment

Pan Sanyo Can Giup Do!

minh co tivi sanyo cw21ce1,nguon chay STR w6753 ,gia ma LA76931a luc chay luc khong.
        co luc bat len may chay anh sang, am thanh ,hinh anh deu tot,nhung khi tat bang remote hay an nut power sau do bat lai thi vua len anh sang la tat bup ve nguon cho,khong biet la bi protect o duong nao,ri hay dien tro nao tang minh cung chua mo ra.moi gap pan nay dau tien cua thang sanyo.Chu,Bac,anh em nao co gap wa roi thi giup minh giai quyet anh chang sanyo nay nhe,minh cam on truoc.

Comment

Sanyo chạy ngắt xin giúp

em đang sửa cái sanyo C16AC41W mở máy chạy rồi lại ngắt ic vi sử ly s M 37211M2 IC CHÓI TDA 8361 xin các bác giúp đỡ em đã làm pal này rồi nhưng không nhớ là chân bảo vệ của ic M 37211M2 là chân bao nhiêu xin các bác giúp đỡ
          ĐT 0975 830 777

Comment

chân bảo vệ là chân 31 của ic khiển 37211m2

Comment

Bạn úp con 37211m2 lên đi mình chỉ cho .đơn giản lắm có đièu mình mất sơ đồ nó rồi -không lầm nó là chân 31 bạn đóng mát chân đó là máy chạy à nhưng bài bản thì bạn nên kiểm tra các dường bảo vệ ,nguồn ,ngang ,và cả âm thanh nữa .chúc thành công .

Comment

cảm ơn các bác nhiều lắm em câu 5v vào thẳng chân 31 qua r 4.7k máy chạy bình thương rồi
                ĐT 0975 830 777

Comment

nguyễn quang tháp cần xin anh em lược đồ t/v sanyo CM29YS2

ĐƠN TRÌNH BÀY Hiện mình đang sửa con sanyo CM29YS2 máy đã qua tay thợ ,lát quá rồi linh kiện bị tháo mất 1 số ở khối sử lý méo gối không tìm được trị số chuẩn
                  mong các bạn điện tử cả nước và nước ngoài giúp đỡ tôi có lược đồ của nó
                  trên đây là lời trình bày đúng sự thực của tôi,nếu sai tôi xin chịu trách nhiệm trước pháp luật
                  ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

Cần tìm sơ đồ Tivi SANYO CM-14MX81

Chào tất cả Anh em trong diễn đàn. Mình có nhận một cái tivi sanyo bị một con thằn lằn kẹt tại phần nguồn làm nổ tanh bành tại khu vực này thành thử không lần ra trị số của linh kiên được Anh em nào có sơ đồ của Em này cho mình xin với. Thành thật cám ơn trước nhé À nó chạy con Fet K2645 thì phải.

Comment

Chú Tháp cho cháu xin thông tin về vỉ máy được không( tên vỉ máy ở chân cao áp đó) hoặc chú vào đây tìm thế nào cũng thấyhttp://www.eserviceinfo.com/equipment_mfg/Sanyo_2.html
                      Tettsu

Comment

Nguyên văn bởi thapnguyen Xem bài viết
                        ĐƠN TRÌNH BÀY Hiện mình đang sửa con sanyo CM29YS2 máy đã qua tay thợ ,lát quá rồi linh kiện bị tháo mất 1 số ở khối sử lý méo gối không tìm được trị số chuẩn
                        trên đây là lời trình bày đúng sự thực của tôi,nếu sai tôi xin chịu trách nhiệm trước pháp luật
                        đâu cần nghiêm trọng quá vậy bạn . bạn cho mình biết nó chạy ic gì ? mình thì có sơ đồ 21 thì nhiều thôi

Comment

Nguyên văn bởi thapnguyen Xem bài viết
                          thấy bạn xin tội nghiệp quá dùng thử xem có giống không nha
                          Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi buihuyviet Xem bài viết
                            Chào tất cả Anh em trong diễn đàn. Mình có nhận một cái tivi sanyo bị một con thằn lằn kẹt tại phần nguồn làm nổ tanh bành tại khu vực này thành thử không lần ra trị số của linh kiên được Anh em nào có sơ đồ của Em này cho mình xin với. Thành thật cám ơn trước nhé À nó chạy con Fet K2645 thì phải.
                            Qua bên tuyển tập sơ đồ của anh DinhVan nhé ! up lên đó cho gọn

Comment

Cám ơn bạn BBC-CNN nhiều mình đã nhận đươc sơ đồ của bạn gửi rồi

Comment

Cảm ơn các bạn đời máy này 29ys2 chạy tổng LA76938N-OE -Nguồn STR 6754 Vỉ máy A30C5
                                CHO TÔI XIN NHÉ
                                Last edited by thapnguyen; 06-12-2011, 19:27.
                                ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

Về tác giả

Collapse

tuan_tjvj Tìm hiểu thêm về tuan_tjvj

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X