Thông báo

Collapse
No announcement yet.

anh em ơi cứu với

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Ngoài đời cũng có người này người kia, diễn đàn thì cũng là nơi để tất cả các kiểu người cùng vào nói. Nhưng quan trọng là phải biết chắt lọc thông tin. Còn giải thích nhiều cũng chẳng làm gì đâu. Đưa câu hỏi thì sẽ nhận được nhiều trả lời kiểu gợi ý. Còn đừng nghĩ đó là tất cả. Nếu bạn coi nó là tất cả thì có lẽ không cần đi học, cứ lên đây là xong.
    Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Nguyên văn bởi anhhaihtttth Xem bài viết
      đọc chuyện bản năng của cún chưa???mà còn s nửa
      Hêy za, chú này IT mà chậm hiểu quá. Làm mất mặt dân IT quá, tớ cũng IT đây. Nếu chú đi xin việc mà gặp tớ thì ... thôi rồi.
      Ví dụ thêm 1 cái nữa nếu mà chú vẫn chưa hiểu thì ... thôi rồi... lượm ơi:
      Giả sử có 1 pan về IT (cho dễ hiểu):
      "Tiêu đề: anh em ơi cứu với.
      nội dung: em có cái máy vi tính, nó chạy khoảng 20 phút thì bị restart. Các bác giúp em....."
      Chú là IT chú sẽ giúp trong bao nhiêu phút? bao nhiêu pót? Phán đoán bao nhiêu trường hợp, hả "anh Hài/ phuoc_it/ itXXX (gọi cho tiện để lỡ lập nick khác, XIn lỗi ITX )?
      Chú cứ từ từ trả lời.

Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
      Sao lại có cái người không biết suy nghĩ trước sau thế nhỉ.
      Để làm sáng tỏ thì cái gì cũng phải rõ dàng.Cơ sở cho thì nôm na sơ sài chả đầy đủ.AE họ tư vấn dựa trên những trường hợp đã gặp phải.Sửa điện tử chứ có phải ăn cơm đâu.ăn chỉ chỉ nhét vào mồm bạn nhét vào lỗ tai nó có xuống tới dạ dày được không ?
      Thử hỏi cái cách nói chuyện, bàn luận của bạn có ai ưa có ai ủng hộ bạn không.Hay mấy Ông chợ Trời vậy? Cái gì nó đúng thì thôi.Đồ làm càn.
      Đã ngu dốt thì lắng nghe lại còn tỏ ra nguy hiểm à. Cách này thì bác chỉ có ở nhà thôi.Ra xã hội nó oánh cho bể alo.
      Em thấy bức xúc em phun ra vài câu cho đỡ nóng mắt các bác thông cảm
      Em thích cái đậm đậm trên, đọc xong không nhịn được cười.

@Các Mod, đề nghị dời luồng này sang vùng "Oanh tạc tự do" để anh em ... bỏ gạch đá xuống mà ... dùng bom.
      @ bác HTTTTH, IT thì cứ để em.
      Last edited by tepriu; 25-06-2013, 10:18.
      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
      <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

Nguyên văn bởi tepriu Xem bài viết
        @ bác HTTTTH, IT thì cứ để em.
        Ông Nháp thì có ví dụ về xe máy.
        Ông Tép thì có ví dụ về IT.
        Tớ chẳng có ví dụ nào hết, vì tớ chán rồi. Tớ chọn đây là "điểm dừng", kiếm trò khác hay hơn để chơi.

@ tép:
        Chú có rảnh thì đem màng loa ra mà đánh giấy nhám cho nó bóng . Còn không có việc gì làm nữa thì ngồi gác chân lên mà gãi, chẳng sướng hơn hay sao ??
        Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
          Ông Nháp thì có ví dụ về xe máy.
          Ông Tép thì có ví dụ về IT.
          Tớ chẳng có ví dụ nào hết, vì tớ chán rồi. Tớ chọn đây là "điểm dừng", kiếm trò khác hay hơn để chơi.

@ tép:
          Chú có rảnh thì đem màng loa ra mà đánh giấy nhám cho nó bóng . Còn không có việc gì làm nữa thì ngồi gác chân lên mà gãi, chẳng sướng hơn hay sao ??
          HTTTTH chán rồi phải không?nếu vậy xuống thủy cung chơi với tui,dưới này vui lắm, ham chi chốn "hồng trần"?

Comment

Không cần đợi Admin, THL đã tiễn thành viên anhhaihtttth do vi phạm nội quy.

Comment

Cái TV Tàu này tôi nghĩ nên bán ve chai cho nó nhanh, mất cả một luồng chỉ bảo rồi lại phải tranh cãi om sòm, chẳng tới đâu, người biết điều thì ai giúp được gì thì giúp, còn lại là chuyện của mình, công cán gì, trách nhiệm gì mà đi chửi bới lung tung. Xóa luôn đi cũng được.

Comment

Cái thằng vô học đó hay thiệt. Mua vui cho mọi người. Nó lập bao nhiêu nick cũng chỉ để chửi bới. Rảnh quá sinh bệnh đây mà.
                Nhà phân phối, đại lý bán biến tần,PLC,HMI,AC Servo... Delta

Mr.Quỳnh 0978706839

Comment

Nguyên văn bởi quynhnb Xem bài viết
                  Cái thằng vô học đó hay thiệt. Mua vui cho mọi người. Nó lập bao nhiêu nick cũng chỉ để chửi bới. Rảnh quá sinh bệnh đây mà.
                  Nó bị ban, làm tớ thấy buồn, không còn gì để cười nữa...
                  Xem tạm cái này vậy:
                  Tiger and Monkey Fight Funny Funny Videos - YouTube
                  Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                    ông ấy nói vậy mà chí lý à? có mà vơ đũa cả nắm !!! đọc kỹ câu cuối của ông ta viết (#42) thì sẽ hiểu ông ta muốn nói cái gì, suy bụng ta ra bụng người mà thôi!
                    Đây cũng chỉ là suy nghĩ cá nhân của mình thôi, bạn ko có bụng đó thì nghĩ ngợi làm gì cho mệt,
                    hotline: 0938888333
                    0944999598
                    sửa chữa, đổi vỉ lcd các hãng
                    địa chỉ số 1 ngõ 15 thái thịnh _đống đa_ hà nội
                    cơ quan chợ trời hà nội

Comment

Về tác giả

Collapse

phuoc_it Tìm hiểu thêm về phuoc_it

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...