Thông báo

Collapse
No announcement yet.

sửa chữa tivi màu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

ý bạn kakahn là do bị hộp kênh mà tivi chỉ còn môt vạch nằm ngang màn hình ư ? Theo tôi có lẽ ko phải . Mong các bạn góp ý . Thanks !

Comment

Nguyên văn bởi dangthanh57 Xem bài viết
      Lại chủ đề sửa tivi ! Tôi có cái tivi Pa na so nic 21in đời cũ , màn hình lồi , đang xem thì mất hình chỉ còn một vạch nằm ngang màn hình như kiểu màn hình bị co kéo lại ấy . Tiếng vẫn còn mà ko xem đc mới tức chứ . Không biết hỏng cái gì mong các bạn chỉ giúp . Thanks !
      nếu màn hình còn một vạch sáng nằm ngang bằng cái đũa thì:
      1 mất nguồn cấp cho mành
      2 IC mành bận đi gặp ông bà ông vải rồi
      email:

Comment

Nguyên văn bởi linhmoi.vp Xem bài viết
        nếu màn hình còn một vạch sáng nằm ngang bằng cái đũa thì:
        1 mất nguồn cấp cho mành
        2 IC mành bận đi gặp ông bà ông vải rồi
        mất mành mà cũng ko biết,chắc ko phải thợ rồi.nếu ko biết mành thì làm sao biết con nào là mành mà thay? đem ra ra thợ thay giùm cho bạn ah,vài chuc k thôi ah...làm ko dc lại hu nặng hơn nữa thì khổ...với lại cũng phải cho thợ kiếm cháo sống qua ngày chứ.......
        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

cac bac oi .cai tjvj cua jvc phang cua e bj nguon ma sua kho wa .bat nguon len cho chay thj cu nhap nhay ak .co ạ gap chua gjup e vọ

Comment

ọ buon wa cac bac oi ! cạ tjvj JVC cua e cu bat nguong len la nguon nhap nhay ljen tuc ak .co ạ gap chua gjup e vọ

Comment

ban nọ kj xem nao ,vet mau den chay tu tren xuong dụo ha

Comment

moi nguoi giup minh voi.TV Toshiba 21VZ4VX cua minh bo mat quet doc IC cs manh la AN5522.minh da thay thu IC cs nhung van ko dc da do dien ap 24V da co minh ko co so do TV nay len kho sua qua ai co kn gium minh voi minh cam on

Comment

Cac bac oi
                  cho em hoi ty o nha em co cai ti vi muthubishi model CT-29AB1(H) co tieng co hinh k co mau(k pai la den trang) cac bac chi em cai nhe em dang lam ma k duoc

Comment

Cac' bac' oj em gåp con samsung model 3351x 14 jnh không båt düôc kenh nao thay ic ruj vxl roj hop kenh rôj cuon aft va loc sao djen ap vt co thay doj mat djen ap djeu khjen bang song tu vxl . Em thay vxl roj ma ko dc. Ai pjt gjup em voj

Comment

Nguyên văn bởi phitlhp Xem bài viết
                      Cac' bac' oj em gåp con samsung model 3351x 14 jnh không båt düôc kenh nao thay ic ruj vxl roj hop kenh rôj cuon aft va loc sao djen ap vt co thay doj mat djen ap djeu khjen bang song tu vxl . Em thay vxl roj ma ko dc. Ai pjt gjup em voj
                      k/t áp VT & AGC chưa bạn?

Comment

chào ae trên diễn đàn minh mới vào nghề nên nay gặp pải pan mà k biet lần thế nào tivi sony kv tm21p50 bệnh là cứ bật công tắc phụ khoảng 4s là cắt rơ le đóng nguồn chính mong ae trên diễn đàn chỉ giúp

Comment

các cao thủ đau hết rùi giúp e với e đang cần quá

Comment

Nguyên văn bởi ting Xem bài viết
                            chào ae trên diễn đàn minh mới vào nghề nên nay gặp pải pan mà k biet lần thế nào tivi sony kv tm21p50 bệnh là cứ bật công tắc phụ khoảng 4s là cắt rơ le đóng nguồn chính mong ae trên diễn đàn chỉ giúp
                            Bạn hút sò ngang ra kiểm tra chưa?

Comment

Nguyên văn bởi dong nguyen Xem bài viết
                              ọ buon wa cac bac oi ! cạ tjvj JVC cua e cu bat nguong len la nguon nhap nhay ljen tuc ak .co ạ gap chua gjup e vọ

JVC của bạn đời nào ? chạy những IC ji trên mạch
                              http://baohanhbeptu.vn
                              Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
                              Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
                              ĐT: 0967 403 123

Comment

Nguyên văn bởi nguyenvantyd Xem bài viết
                                Cac bac oi
                                cho em hoi ty o nha em co cai ti vi muthubishi model CT-29AB1(H) co tieng co hinh k co mau(k pai la den trang) cac bac chi em cai nhe em dang lam ma k duoc
                                con MItsu của bạn mất màu TV hay AV hay mất mầu cả AV va TV
                                http://baohanhbeptu.vn
                                Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
                                Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
                                ĐT: 0967 403 123

Comment

Về tác giả

Collapse

hy311 Tìm hiểu thêm về hy311

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X