Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Pan đặc chủng trong sửa chữa tivi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• minh co con JVC 16N73 mo luc chay dc luc ko anh em nao gap chi minh voi

Comment

• bạn gi gỏ ic gì ae mới giúp được bạn.bạn nên thay tụ lọc đường 5v,đời này ưa hư tụ lọc lắm.chúc bạn thành công
      muốn mọi người đối xử với mình như thế nào
      thì hảy đối xử với mọi người như thế đó
      DT:0974.70.4444

Comment

• Nhờ AE d.đ trợ giúp ! Mình gặp TV sony [KV-HW21M50]...Sử dụng chíp tổng dán 4 hàng chân TDA 12067H/N1BOBOPV ,nhớ dán 24c16W6+kênh data...Máy chết sò dòng và b.thế kích dòng. Mình đã thay b.thế và sò dòng tốt vào thỳ:
        - Máy chạy 3-4 giây thỳ tắt chờ ...đèn báo đỏ nháy 4 nhịp .Các nguồn sau cao áp đã k.ta ko chạm chập gì...Tắt nguồn chính nhưng tụ 220m/450V sơ cấp vẫn còn tích điện...
        Mình đã hút trống loại mạch bảo vệ ở chân 32...Các nguồn cấp 1.8V và 3.3V và 5V vào 12067H có đầy đủ
        Rất mong các AE đã gặp có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo xem hỏng ở đâu. và cách xử lý...TRÂN TRỌNG CẢM ƠN
        ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
        Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

• chào các bác .em pa na so nic .em đã sưa xong rồi.hóa ra nó ở ic 880.ic7705(ổn áp 5v)tụt còn hơn 4 v.thay con 7805 khác ok ngay
          Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
          Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• chào các bác ,trước kia em có cái đĩa vcd 8 bài tét hay lắm,chỉnh cân bằng trăng,đồng quy,dòng,mành vv... bây giờ bị mất rồi có ai biết đao ơ chỗ nào ko?hay ai có cho em xin với.
            Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
            Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• ae cho minh hoi ti ngen, minh co cai tivi JVC AV-B2170 chay ic dao dong TB1226EN
              co tieng binh thuong nhung k len hinh man hinh chi co man sang xanh ma thoi,ae giup minh voi,cam on truoc nhe

Comment

• bạn nói ro đi ae moi giúp dc bạn chớ.màng hình chỉ co đường sáng ngang khong à?

Comment

• jvc cua e co mang sang xanh,tieng binh thuong,a co gap benh nay chua vay ha BACLIEUDT

Comment

• bạn có thu av chưa?hình ảnh như thế nào?ban kiẽm tra những gì rùi.như 180.....ok?g2 bao nhiêu....như vậy ae mới giúp cho bạn được.

Comment

• mình có một đề nghị.
                      nếu các bạn muốn viết bài mới để cần giúp đỡ thì hãy tạo một chủ đề mới đi
                      chủ đề này nếu viết toàn pan đặc chủng thì có ích hơn,chứ pots lung tung thế này chẳng biết đường nào mà lần
                      mình góp ý zay
                      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
                      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
                      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
                      Email :

Comment

• em co cai tivi tcl cu gan tai vao la nguon bi chop tat vay la sao bac nao giup em voi

Comment

• minh thu av roi cung giong nhu tivi vay do,minh kiem tra nguon day du het roi nhung van chua ra benh,mong ae chi giup.

Comment

• xin loi dtlong81 tai minh moi vao dien dan nen k biet,tai minh thay ae khac hoi nen minh cung hoi,mong ae thong cam

Comment

• xin chao BACLIEUDT và ae tren dien dan,ae co sach tra cuu ic ae tra dum minh con ic TB1226EN dc k ha, tra dum chan Y.IN và Y.OUT dum minh nhe,cam on ae truoc nhé,bi mất hình nhung tiếng bình thuong.

Comment

• Chào anh em . Mình đang sửa con Samsung CS-29Z50ML ( Ic TDA12156H/N3/3) hiện tượng của con này là bật máy thì dao động dòng và cao áp làm việc nhưng mà màn hinh không có ánh sáng(G2 , và heater đầy đủ) không tiến nói. Mình đo chân SCL và SDA có diện áp trên 3v nhưng mà kim đồng hồ rung.Mong anh em nào đã từng gặp bệnh này giúp đỡ mình với. Thank

Comment

Về tác giả

Collapse

Liar Tìm hiểu thêm về Liar

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X