Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

hiện tại mình đang làm nốt mấy công việc để có thể up lên đây các loại sơ đồ tivi cho các bạn tham khảo

tuy hiện tai chưa có cái nào mình phát động trước cho mọi người cùng bắt tay và cùng làm,bạn nào có sơ đồ thì up nên cho mọi người nghiên cứu

Nguyên văn bởi hoanglinh663 Xem bài viết
    hiện tại mình đang làm nốt mấy công việc để có thể up lên đây các loại sơ đồ tivi cho các bạn tham khảo

tuy hiện tai chưa có cái nào mình phát động trước cho mọi người cùng bắt tay và cùng làm,bạn nào có sơ đồ thì up nên cho mọi người nghiên cứu
    ... Bác vào Site này tùy thích mà Download sơ đồ TV, Monitor...v.v... các loại, không cần phải UP lên đây đâu....
    http://fileshare.eshop.bg/index.php?...3&what=search2
    Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi MHz Xem bài viết
      ... Bác vào Site này tùy thích mà Download sơ đồ TV, Monitor...v.v... các loại, không cần phải UP lên đây đâu....
      http://fileshare.eshop.bg/index.php?...3&what=search2
      trang này tôi vô rồi cũng rất nhiều sơ đồ nhưng chỉ nhửng hiệu thông dụng thôi ,số một số tv ráp trong nước thì không có sơ đồ ,hơặc có sơ đồ nhưng phải trả tiền (vd tôi tìm sơ đồ tv sony292m50 trong nước sx )tôi rất ủnh hộ bạn hoanglinh666 bạn tải lên cho mọi người cần thì tải về

Comment

Mình cũng ủng hộ bạn hoanglinh663, có thêm sơ đồ thì sửa chữa đỡ vất vã hơn. Trang của bạn MHz giới thiệu cũng hay, tuy nhiên sơ đồ nó mờ quá.

Comment

Không Tải Dc Các Bác ạ

Em Vô Ma Kô Tải Dc Cái Sơ đồ Nào Về Mới đau Chứ. Em đang Tìm Sơ đồ Máy Pana Tc-21fx71v Mà Kô Thấy

Comment

các bác ơi nguồn ra cấp cho sò dòng cao 170v thì phải sử lý con nao đây các bác. em gà quá không tìm đc lý do

Comment

Nguyên văn bởi SON1842000 Xem bài viết
              Em Vô Ma Kô Tải Dc Cái Sơ đồ Nào Về Mới đau Chứ. Em đang Tìm Sơ đồ Máy Pana Tc-21fx71v Mà Kô Thấy
              Vào thử trang web này đi :
              http://www.eserviceinfo.com/index.ph...ng-english.php
              Kéo xuống dưới chọn TV CRT.........
              Nó sẽ đưa đến một danh sách dài dằng dặc không thể kể hết được các hãng TV
              đến đây thì tha hồ mà download .

Comment

Nguyên văn bởi SON1842000 Xem bài viết
                các bác ơi nguồn ra cấp cho sò dòng cao 170v thì phải sử lý con nao đây các bác. em gà quá không tìm đc lý do
                Máy hiệu gì và model của nó nữa chứ . Hỏi thế này thì ai biết đâu mà trả lời cụ thể được .

Comment

minh có vào trang wen đó rồi nhưng sơ đồ mờ lắm ko xem dc có bác nào biet trang nao nửa ko thì chỉ cho minh với .xin cám ơn

Comment

Nguyên văn bởi leviet_thu72 Xem bài viết
                    minh có vào trang wen đó rồi nhưng sơ đồ mờ lắm ko xem dc có bác nào biet trang nao nửa ko thì chỉ cho minh với .xin cám ơn
                    ... ở đây có hàng ngàn sơ đồ các loại, rõ có... mờ có... thà như giọt mưa....... có còn hơn không... có còn hơn không... ..níu vô trang này mà hổng sơ đồ cần tìm thì bó tay roài... hihi....
                    Last edited by nguyendinhvan; 27-03-2010, 13:45.

Comment

chỉ rõ cách tìm cho em với
                      em chẳng thấy cái ji` ở đâu cả

Comment

cac pac Pro cho em hoi ty, mo Service cho Tivi BELCO the nao vay? thanks:B

Comment

Nguyên văn bởi langthangdem Xem bài viết
                          cac pac Pro cho em hoi ty, mo Service cho Tivi BELCO the nao vay? thanks:B
                          bạn phải nói model máy mới chỉ cho bạn được ,mỗi đời cách mở mã khác nhau

Comment

minh can ma service may VTB nho cac anh giup dum

Comment

Nguyên văn bởi chi_linhcxcm Xem bài viết
                              minh can ma service may VTB nho cac anh giup dum
                              ko nói đời máy làm sao mà chỉ

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse