Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin hỏi cách đấu dây nguồn cho bếp điện từ!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin hỏi cách đấu dây nguồn cho bếp điện từ!

Em đi xem bếp điện từ ngoài cửa hàng, thấy bóc nguyên hộp ra mà ko thấy con nào có phích cắm, chủ cửa hàng bảo đó là để dây đấu trực tiếp vào dây nguồn tổng ở nhà nên không thiết kế phích cắm, như vậy có đúng ko ạ, em xem trên bếp thì gồm 2 bên nấu, mỗi bên 2k2 w. Em xem các loại phích cắm thì loại xịn thấy đề 3000W, đúng là không chịu được tải của bếp thật. Cảm ơn các bác, mình ko biết j về điện và điện tử mong các bác bỏ quá.

Nguyên văn bởi baquaphu Xem bài viết
    Em đi xem bếp điện từ ngoài cửa hàng, thấy bóc nguyên hộp ra mà ko thấy con nào có phích cắm, chủ cửa hàng bảo đó là để dây đấu trực tiếp vào dây nguồn tổng ở nhà nên không thiết kế phích cắm, như vậy có đúng ko ạ, em xem trên bếp thì gồm 2 bên nấu, mỗi bên 2k2 w. Em xem các loại phích cắm thì loại xịn thấy đề 3000W, đúng là không chịu được tải của bếp thật. Cảm ơn các bác, mình ko biết j về điện và điện tử mong các bác bỏ quá.
    Bác nên đấu vào cầu dao hoặc aptomat thì sẽ an toàn hơn, phích cắm không cái nào chịu được đâu.
    Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
    Mobile: 0914.796.896.

Comment

Về tác giả

Collapse

baquaphu Tìm hiểu thêm về baquaphu

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
    X