Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
    Linh kiện thì dễ tìm mà, nó có vài con trở và vài con tụ và 1 biến trở, 1 ic op-amp thôi. Cái này nhà e có cả vốc (vì làm điện tử mà ). Làm cái này chẳng khó, cái mạch nó e làm nó chỉ bằng 1 đốt ngón tay thôi. Vấn đề là phần bao bọc nó. Nói chung thì nhu cầu mọi người chưa cao nên làm đại trà thì ko ổn. Còn những ai biết võ vẽ về điện tử cũng có thể làm được
    Bác mới nhập về mấy cái đèn còn gì, bọn đấy giá rẻ ko? nhưng mà nó toàn dùng trở, tụ, và tran thì ko chuẩn rồi
    con này rẻ thôi bác à! nó toàn điện trở thôi, nhưng em nghĩ nó vẫn chuẩn, đi xe vài lần nhìn đồng hồ là lần sau mình biết nó sắp hết hay còn, như bình xăng xe máy ấy, có những xe báo hết nhưng chủ xe quen nhìn báo xăng có thể biết xe mình còn bao nhiêu mà! em thì thấy nó đẹp và rẻ, dễ lắp nữa! loại này mới có cho dòng 48v, em đang đặt hàng ít loại 24v và 36 v.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      gửi bác hanchicha con xe!!! em lên xong rồi gập lại mai gửi hàng cho bác! chúc bác lên xe điện[ATTACH=CONFIG]77038[/ATTACH[ATTACH=CONFIG]77039[/ATTACH] đẹp nhé! chpj gần con chó cho sinh động! nhún trước bác lắp nhé! về bác mua lo sơn inox xịt vào sáng choang!!!
      Xe đẹp . ảnh con hàng của e kìa. bác xem có giao lưu đc em nào của bác k

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
        Xe đẹp . ảnh con hàng của e kìa. bác xem có giao lưu đc em nào của bác k
        em chỉ còn em xgame trên đó, à còn con xe của pháp hay sao ấy!!! tối em dăng lên cho bác nghía nhé! giờ em đi làm cái, bác nt qua d đ nha!!!

Comment

em chỉ còn em xgame trên đó, à còn con xe của pháp hay sao ấy!!! tối em dăng lên cho bác nghía nhé! giờ em đi làm cái, bác nt qua d đ nha!!!
          xe e bác nhìn rồi đấy. để e nt đt cho bác.ae giao lưu đc thì đẹp

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
            xe e bác nhìn rồi đấy. để e nt đt cho bác.ae giao lưu đc thì đẹp
            gửi bác dân chơi 9x thêm con này nữa có vừa mắt bác ko? con này để 3 bình ác quy dưới khung ngang thì bá cháy!!! chả biết xe của nước nào! Click image for larger version

Name:	Hình1215.jpg
Views:	1
Size:	146.9 KB
ID:	1387672

Comment

• Click image for larger version

Name:	Hình1214.jpg
Size:	163.4 KB
ID:	1387673 gửi bác hanchicha nè! đã xếp xe ngon lành, bác về sơn màu gì thì sơn. em này mà banh càng thì nhọc phết...

Comment

gửi bác dân chơi 9x thêm con này nữa có vừa mắt bác ko? con này để 3 bình ác quy dưới khung ngang thì bá cháy!!! chả biết xe của nước nào! [ATTACH=CONFIG]77045[/ATTACH]
                e chỉ ưa loại xe vành nhỏ, vì em k thik chế vào loại xe bánh to. chế xe bé vi vu nó mới mượt.hehe 9x mà anh

Comment

• Nguyên văn bởi 18081511 Xem bài viết
                  có cách nào hạ cái bảo bình xuống 36v k bác định? tks bác
                  Hạ bằng cách thay đổi trị số linh kiện bác ạ
                  Trần Quang Định
                  0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                    Hạ bằng cách thay đổi trị số linh kiện bác ạ
                    thế thì e chịu rồi, hix

Comment

• Click image for larger version

Name:	554175_1399745146925019_1558660396_n.jpg
Size:	124.9 KB
ID:	1387694 gửi bác Lộc
                      Click image for larger version

Name:	1379927_1394142110818656_6200677_n.jpg
Size:	66.0 KB
ID:	1387695
                      Attached Files
                      Last edited by 0985441671; 28-10-2013, 23:12.

Comment

• Nguyên văn bởi 18081511 Xem bài viết
                        thế thì e chịu rồi, hix
                        em đang đặt hàng em báo bình 36v và 24v, có gì em báo tin vui cho các bác

Comment

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
                          [ATTACH=CONFIG]77077[/ATTACH] gửi bác Lộc
                          [ATTACH=CONFIG]77080[/ATTACH]
                          xe đạp điện trên của bác vành 16 hay 18 vậy bác? em cũng có 1 cặp vành + đc loại này! chưa biết chế sao cho đẹp

Comment

gửi bác hanchicha con xe!!! em lên xong rồi gập lại mai gửi hàng cho bác! chúc bác lên xe điện[ATTACH=CONFIG]77038[/ATTACH[ATTACH=CONFIG]77039[/ATTACH] đẹp nhé! chpj gần con chó cho sinh động! nhún trước bác lắp nhé! về bác mua lo sơn inox xịt vào sáng choang!!!
                            Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                            [ATTACH=CONFIG]77046[/ATTACH] gửi bác hanchicha nè! đã xếp xe ngon lành, bác về sơn màu gì thì sơn. em này mà banh càng thì nhọc phết...
                            chết em vô ý quá ! không lên diễn đàn check thường xuyên ! em cám ơn bác ! bác nhiệt tình quá ạ sau này cần gì em lại nhờ bác !

Comment

• hôm nay các bác đi đâu hết mà không thấy vào bàn luận gì nhỉ?

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                                loại động cơ "chỉ có lợi " ko có răng 36V 250W e đang có mấy quả, đường kính 20cm, bác quấn lại làm ji cho mệt, về cứ thế mà chạy, giá rẻ thui có ji pm điện thoại em nhá
                                mà bác hình dung này, mỗi lõi thép cho ra 1 công suất nhất định thui, bác nâng công suất lên sao đc, chỉ có nâng áp, hạ dòng hoặc giảm áp tăng dòng thui nhá, công suất ko đổi, trừ khi bác tự tiện tăng mật độ từ của lõi thép trong công thức tính số vòng dây, làm vậy động cơ nóng đó, thế thì bác cứ để vậy nâng áp lên 48 cho xong, động cơ chịu đc hay ko thì hên xui
                                đây nè
                                [ATTACH=CONFIG]76848[/ATTACH]
                                Chiếc này của nước nào sản xuất vậy bác. Giá đco + Khiển + Tay ga + Sạc bao nhiêu tiền bác pm cho tui số 0913036499. Thanh bác

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X