Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cấm con nít phát biểu ý kiến,ý cò.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Lại hùa vào kìa hèn thế!
    Xem lại đi... Ai lôi thằng vào đây trước....
    Dõ dơ!
    Chữ ký hả? Cứ từ từ....Vì chưa có Đồng Minh!

Comment

Nhận thấy tình hình căng thẳng,tui xem lại nguyên nhân tại đây: http://www.dientuvietnam.net/forums/...45/index2.html và kết luận : Cái ông thang máy này thật xứng danh.....
      Last edited by vi van pham; 14-08-2013, 10:39.

Comment

Nguyên văn bởi vi van pham Xem bài viết
        Nhận thấy tình hình căng thẳng,tui xem lại nguyên nhân tại đây: http://www.dientuvietnam.net/forums/...45/index2.html và kết luận : Cái ông thang máy này thật xứng danh trẻ trâu.
        Thế mà mấy Cu Chăn Trâu bị Trâu nó làm cho nhảy lên như....Động Kinh.... Thôi tắt luồng đi mấy....

Comment

Nguyên văn bởi vi van pham Xem bài viết
          Người có học như bạn đừng nhảy vào luồng này chửi bới lung tung.
          Chắc tiêu đề chỉ cấm con nít phát biểu ý kiến ,ý cò mà không cấm chửi nên .......
          Ôi Bác ơi ! Bác mở luông cấm trẻ vào phá trúng giờ không đẹp hay sao mà thiên hạ nhảy vào phán búa xua rồi Bác ơi ! chẳng còn chỗ chơi zồi !!!

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
            Ôi Bác ơi ! Bác mở luông cấm trẻ vào phá trúng giờ không đẹp hay sao mà thiên hạ nhảy vào phán búa xua rồi Bác ơi ! chẳng còn chỗ chơi zồi !!!
            Không sao đâu bác ạ! đây là bài "tét" văn hóa trẻ trâu. Kết quả ngoài sự đánh giá của tôi.

Comment

Cậy làm Mod mà nói bừa được à?
              Các ông làm chủ KT mà để cho HTTTTH nói bừa xả băng bằng cơm.... Tôi đưa ra phản biện thì các ông bênh nhau...Hùa lại ăn thua với tôi.... Xem lại bài và các ngày lập ních thì các ông khác gì tôi đâu...Tôi chém ít thì bài ít thôi.... Các ông có đảm bảo là cái gì các ông cũng biết không?
              Tôi đưa ra phản biện nếu có Trình độ thì nói lại với tôi. Không nói lại được thì trốn thoái thác... Sau đó sang luồng khác để bình luận thiếu văn hóa.
              Là Mod thì phải gương mẫu chưa chi đã nhẩy cẫng lên như bị bệnh!
              Phản biện để nhận ra cái mà mình chưa biết, thì có bị sai nội Qui 4rum không? Hay là bí thì loạn lên cả ** lấp miệng.......

Comment

Hiểu rồi, ông Việt Dũng thân mến.
                Ông đọc lại cho kỹ cái luồng đó đi. Hóa ra ông nói xàm (mà ông viết sai là "Sàm")
                Tôi viết: xả băng bằng "điều khiển từ tay"
                Bài sau đó tôi viết dùng công tắc chuyển AV trong TV để chuyển mạch máy nén và xả băng.
                Ông đọc lại đi nhé.
                Ai viết xả băng bằng cơm thế ??? Ông hay tôi nào ?
                Đúng là ông nên sửa lại chữ ký của ông đi, và nếu để thì nên làm theo !
                Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Có ai mà vào cho luôn câu" ....xxxx Chăn Trâu thì hay nhể"

Comment

Đây là mấy cái mà tôi đã viết bên luồng đó:
                    Nguyên văn bởi HTTTTH Xem bài viết
                    Thời đó chưa có bán sẵn timer nên tôi xả đá bằng công tắc "điều khiển từ tay"... mãi đến 2002 mới có. Hic.
                    Thay timer thứ thiệt rồi.
                    Mà cái "điều khiển" đó thực ra chỉ là cái công tắc chuyển 2 chiều, lấy công tắc chuyển AV lắp cho TV nội địa. Hà hà...
                    ....
                    Thế là kiểu gì cũng phải nhớ, sau thành phản xạ, khi cho thèng cu đi ngủ thì xả đá, khi mình đi ngủ thì tái khởi động máy nén ...
                    Mọi người thấy đúng sai thế nào ???
                    Chưa đỗ tú tài, nên vẫn còn phải đi học.

Comment

Hiểu rồi, ông Việt Dũng thân mến.
                      Ông đọc lại cho kỹ cái luồng đó đi. Hóa ra ông nói xàm (mà ông viết sai là "Sàm") Câu từ tôi lái ông cũng để ý là sao?
                      Tôi viết: xả băng bằng "điều khiển từ tay" (Thế ông cũng xem lại đi.... Tay ông vận động từ ông... Duy trì từ cơm hay bằng gì.....? )
                      Bài sau đó tôi viết dùng công tắc chuyển AV trong TV để chuyển mạch máy nén và xả băng.
                      Ông đọc lại đi nhé.
                      Ai viết xả băng bằng cơm thế ??? Ông hay tôi nào ?
                      Đúng là ông nên sửa lại chữ ký của ông đi, và nếu để thì nên làm theo !
                      Tôi không phải sửa? Thôi có thể không cần nói chuyện với ông được rồi..... Ông ăn muối nhiều hơn tôi ăn Cơm! Tôi năm nay mới có 36 thôi... Nhận thấy đã có người nhẩy lên vì tính hiếu thắng của một người trẻ hơn tuổi rồi...
                      Thân.
                      Tôi lại đi vi vu...

Comment

Em nghĩ bác MOD nên đóng luồng này thôi, tự dưng thành chỗ đấu bàn phím của bác vietdung và H4TH , hài thật.

Comment

Đây là mấy cái mà tôi đã viết bên luồng đó:

Mọi người thấy đúng sai thế nào ???
                          Thôi em xin mỗi người nhịn đi chút có hơn kg.
                          Bác HTTTTH có trình bày lại rõ ràng rồi...bác định kì thời gian xả đá bằng tay thì chuyển về chạy máy nén làm lạnh... Có lẽ bác Vietdung nhà ta dùng từ hơi " nóng " lên mod ...

Có bao quên không nhớ xả bằng tay không bác? Mod chém ác thế!

Chưa chi đã nhẩy cẫng lên thế! Bình tĩnh đi Mod! Mod nói có lý thì người ta mới nghe chứ! Ai xăm soi làm gì thấy vô lý thì nói lại.... Có Dân Chủ không? cái riêng tư tự nghĩ!... xem lại đi mod!

Tuy là diễn đàn ảo nhưng cũng nên xem cách xưng hô trong giao tiếp cho lành mạnh...vả lại bác HTTTTH cũng là lớp tiền bối rồi.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
                            Thôi em xin mỗi người nhịn đi chút có hơn kg.
                            Bác HTTTTH có trình bày lại rõ ràng rồi...bác định kì thời gian xả đá bằng tay khoảng 25-40 phút thì chuyển về chạy máy nén làm lạnh... Có lẽ bác Vietdung nhà ta dùng từ hơi " nóng " lên mod ...

Có bao quên không nhớ xả bằng tay không bác? Mod chém ác thế!

Chưa chi đã nhẩy cẫng lên thế! Bình tĩnh đi Mod! Mod nói có lý thì người ta mới nghe chứ! Ai xăm soi làm gì thấy vô lý thì nói lại.... Có Dân Chủ không? cái riêng tư tự nghĩ!... xem lại đi mod!

Tuy là diễn đàn ảo nhưng cũng nên xem cách xưng hô trong giao tiếp cho lành mạnh...vả lại bác HTTTTH cũng là lớp tiền bối rồi.
                            thì có được mấy người biết suy nghĩ như bác đâu ! họ chỉ thích nói hơn thôi , chứ như bác thì diễn đàn này tốt biết bao rồi . cứ đọc qua comment của họ thì nắm bắt được phần nào cái TÔI trong lòng họ rồi , nên tốt nhất cứ tránh xa ra , nó có nhẩy vào chém gió thì cứ làm lơ coi như không thấy, không biết là đỡ bực mình , nó nói nhăng nói cuội gì gì thì mặc kệ nó , ta cưa phớt lờ Ăng lê cho nó lành bác nhỉ !

Comment

Nguyên văn bởi sgesvn Xem bài viết
                              Em nghĩ bác MOD nên đóng luồng này thôi, tự dưng thành chỗ đấu bàn phím của bác vietdung và H4TH , hài thật.
                              Cũng không rảnh đâu....Bận Cơm áo gạo tiền bác ạ!.... Nhưng hôm nay vô tình đọc được khi thấy có người nói sau lưng thì em vào thôi.....Chứ có lên cơm cháo gì đâu?
                              Thôi Em cũng thấy là bản thân em Trình độ cãi vã không bằng hàng cơm hàng cá... Em lại rút về đi kiếm cơm cho con em, Không chiều nay các cháu nó khóc đòi Sữa Nhập Khẩu
                              Chơi trong 4Rum em học được cũng nhiều... Cảm ơn các anh em 4rum nhé!

Comment

Cái bài " tét" của bác VVP hay nhỉ...hình như bác có tiên liệu trước được hay sao ấy...

Comment

Về tác giả

Collapse

vi van pham Tìm hiểu thêm về vi van pham

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X