Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Đừng tẩy chay ... nhưng hãy hạn chế !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi vanmanh1988 Xem bài viết
    Anh bạn này đã làm được gì cho đất nước, hay chỉ biết chê bai đất nước và tân bốc thằng tàu. Anh bạn hiểu thế nào là nhu nhược, không đánh là nhu nhược. Vớ vẩn, ấu trĩ.
    đất nhà mình ,người khác dô đặt gach làm móng thì cũng nên kiềm chế tối đa vậy hở . Đây là thực tế do cả 1 quá trình lãnh đao chứ ko riêng gì cái vu này a ạh
    ghét nhất cái câu hỏi Ngu như này "" bạn đã làm gì cho đất nước này "' . Tôi chỉ đi làm đi làm nuôi sống bản thân ,có ích cho xã hội là đủ rồi ban a

Nguyên văn bởi itx Xem bài viết
    Cái loại đó chưa nhìn thấy giặc đã vãi ra rồi !
    Đến mức "ra ngoài biển thấy giặc Tàu chĩa nòng pháo vào mình" chắc là sùi bọt mép chết tức tưởi ngay.
    cái loại là cái nào ? ăn nói thì cũng nên đàng hoàng tí anh ạ . Mod mà kì vậy ? nếu muốn dùng lời lẽ miệt thị nhau thì tôi đay ko thiếu nhưng đừng có bannick nhé

Gianglinh bị bannick rồi . thôi đi ra .Để Itx ,quế dương và 1 số ông tung hứng cùng bàn cách đắng giặc tàu

Tôi không hưởng ứng việc ban nick của mode, nhưng với cái bọn có tư tưởng phản động thì nên cho bấm nút biến ngay.
    Bạn vungtau88 sinh ra và lớn lên, được nuôi dưỡng học hành tử tế ở VIỆT NAM mà sao lại có tư tưởng chê bai đất nước vậy. Có phải bạn đang cầm dao đâm mình.
    tôi có quyền nhận xét mà bạn ? thấy sao nói vậy .
    Măc dù ko phải là đầu bếp nhưng có quyên đánh giá 1 món ăn chứ
    Last edited by vungtau88; 18-05-2014, 23:01.

Comment

Sao câu sau vấp câu trước vậy complete.
      Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
      Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Nguyên văn bởi vungtau88 Xem bài viết
        cái loại là cái nào ? ăn nói thì cũng nên đàng hoàng tí anh ạ . Mod mà kì vậy ? nếu muốn dùng lời lẽ miệt thị nhau thì tôi đay ko thiếu nhưng đừng có bannick nhé

Gianglinh bị bannick rồi . thôi đi ra .Để Itx ,quế dương và 1 số ông tung hứng cùng bàn luân
        Tôi không hưởng ứng việc ban nick của mode, nhưng với cái bọn có tư tưởng phản động thì nên cho bấm nút biến ngay.
        Bạn vungtau88 sinh ra và lớn lên, được nuôi dưỡng học hành tử tế ở VIỆT NAM mà sao lại có tư tưởng chê bai đất nước vậy. Có phải bạn đang cầm dao đâm mình.

Comment

KAKAKA lai chửi nhau. Chắc các bác này 0 chửi nhau chiu 0 nổi đây chứ đâu. Cái "TÔI" của các anh lớn quá nên ai nói tới là "cẩu xưc xí quách". Các anh cố gắng làm đi. Dùng hàng nào cũng đươc, làm ra nhiều tiền ủng hô chia sẽ anh em nơi biển đảo như VinaSun là OK rùi.

Comment

đất nhà mình ,người khác dô đặt gach làm móng thì cũng nên kiềm chế tối đa vậy hở . Đây là thực tế do cả 1 quá trình lãnh đao chứ ko riêng gì cái vu này a ạh
            ghét nhất cái câu hỏi Ngu như này "" bạn đã làm gì cho đất nước này "' . Tôi chỉ đi làm đi làm nuôi sống bản thân ,có ích cho xã hội là đủ rồi ban a

Gianglinh bị bannick rồi . thôi đi ra .Để Itx ,quế dương và 1 số ông tung hứng cùng bàn cách đắng giặc tàu

XL bạn đang nhận xét hay là đang chê bai, chửi rủa, bạn chỉ biết một mà không biết hai. Những gì bạn đăng lên đây chỉ toàn là chê bai.

Comment

Lời lẽ kích động của bọn Hoa Nam tình báo đây ! bọn này chỉ chăm chăm kích động chiến tranh, phê phán bôi nhọ cách hành xử đúng mực, kiềm chế của VN mà cả thế giới đang ủng hộ.
              Từ chối trách nhiệm:
              Mọi thông tin từ ITX cung cấp với hi vọng nó có ích và không đi kèm với bất kì sự bảo đảm nào.
              Blog: http://mritx.blogspot.com

Comment

Rảnh rỗi sinh nông nỗi. Xã hội giờ này khối người còn đang hục mặt đi cầy.

DĐ : 0984 334 368

Comment

Bó tay diễn đàn này, mấy ngày lỗi database không vào được, nay vào được thì xem được một đám cãi nhau chí chóe. vào đây mà hô hào này nọ chứng tỏ ta đây yêu nước ? các anh đang mất thời gian và tiền bạc để cãi nhau chứ giúp gì cho đất nước nào ?
                  Hãy bớt nói những điều cao siêu, hãy làm nhiều hơn nữa dù đó là điều nhỏ nhặt

Comment

Nếu chắng may mình có ông hàng xóm tham lam,bẩn tính.Ngày nào đó ông ta cắm cọc lấn sang đất nhà mỉnh thì mình làm sao?Chả lẽ nhảy xổ vào đánh người ta ngay???Trước tiên mình cũng phải nói phải trái với họ,giải thích cho họ hiểu là đất của mình có sổ đỏ,được pháp luật công nhận,còn của họ thì không.Bao giờ họ ngoan cố mình phải kiện ra xã,huyện,tỉnh...khi không còn biện pháp hòa bình,đàm phán được nữa thì mới phải dùng đến vũ lực.Mình không sợ gì họ nhưng thời buổi bây giờ ai cũng phải lo làm ăn,đánh nhau anh sứt đầu,tôi mẻ trán thiệt hại cả hai.Hăng máu gà,thiếu suy nghĩ cứ tưởng mình giỏi,anh hùng!

Comment

Mình cũng ủng hộ hàng Việt, và hàng Việt cũng có rất nhiều cơ hội với người Việt chúng ta. Nhưng để chấp nhận được thì đại đa số hàng Việt còn nhiều điều phải nghĩ, bỏ đồng tiền mồ hôi nước mắt ra thì ai mà chẳng tính toán chút, mặc dù cũng yêu nước lắm thay

Comment

Nguyên văn bởi buikhacthinh Xem bài viết
                        Nếu chắng may mình có ông hàng xóm tham lam,bẩn tính.Ngày nào đó ông ta cắm cọc lấn sang đất nhà mỉnh thì mình làm sao?Chả lẽ nhảy xổ vào đánh người ta ngay???Trước tiên mình cũng phải nói phải trái với họ,giải thích cho họ hiểu là đất của mình có sổ đỏ,được pháp luật công nhận,còn của họ thì không.Bao giờ họ ngoan cố mình phải kiện ra xã,huyện,tỉnh...khi không còn biện pháp hòa bình,đàm phán được nữa thì mới phải dùng đến vũ lực.Mình không sợ gì họ nhưng thời buổi bây giờ ai cũng phải lo làm ăn,đánh nhau anh sứt đầu,tôi mẻ trán thiệt hại cả hai.Hăng máu gà,thiếu suy nghĩ cứ tưởng mình giỏi,anh hùng!
                        Bác này khôn thế ! cuối cùng rồi bác sẽ dùng đến vũ lực để đuổi họ đi , nếu tôi thì tôi cũng không kiện cáo, không dùng vũ lực , nhưng họ cũng phải tự đi nếu họ ở sát gần nhà tôi !!!

Comment

Sao câu sau vấp câu trước vậy complete.
                          - ko vấp đâu bạn
                          - cần phân biệt đâu là nói đến nguồn vào, đâu là nói đến bộ điều khiển, đâu là giá trị tức thời, đâu là giá trị trung bình
                          - vi xử lí ko tốt thì đầu ra bị dao động nhìu theo nguồn, nếu ko khéo có lúc bùm luôn cả vxl...
                          - hy vọng bạn hiểu...

Comment

Có anh bạn vùng 3 hải quân. Hôm rồi nhận lệnh triệu tập, bèn liên hoan mời bọn mình đến chia tay, vợ ảnh khóc rưng rức. Còn ảnh kể, đang trên biển tự nhiên thấy nổi lên một khối đen sì thẳng băng, nhẵn bóng như đường cao tốc Trung Lương rồi tòi ra đại bác nòng to như cái chum rượu,trông vãi cả đái. Lại nghĩ thời mình năm 1985 nằm hầm trên chốt Vị Xuyên Hà Giang, bên ngoài pháo bắn chát chúa như tiếng sét. Nói các anh hùng cứ bảo không sợ thì chỉ có nói phét. Ông nào ở nhà cũng hăng máu khi ra ngoài mới biết. Kìm chế hoà bình tìm đối sách là may cho dân đen lắm. Đừng có so sánh với ông cha ngày trước mất gì được gì. Ngày nay các ông ra trận được gì mất gì. Và ai là người ra trận, ai là người không phải ra trận (nghe nói còn có dự thảo đóng tiền thay phải đi nghĩa vụ nữa chứ) họ ở nhà ôm vợ con, chiều chiều lại ung dung DZÔ 100% bàn về chuyện đánh hay không đánh, nhu nhược hay không nhu nhược

Comment

Mẹ cái thằng của nợ này , mày lôi tao vào đây làm gì . Tao có thù hằn gì với nhà mày à ? Tao không rảnh ngồi nói chuyện và đừng lôi vào với mày nghe chưa.
                              Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Nguyên văn bởi khong_ten Xem bài viết
                                Bó tay diễn đàn này, mấy ngày lỗi database không vào được, nay vào được thì xem được một đám cãi nhau chí chóe. vào đây mà hô hào này nọ chứng tỏ ta đây yêu nước ? các anh đang mất thời gian và tiền bạc để cãi nhau chứ giúp gì cho đất nước nào ?
                                Hãy bớt nói những điều cao siêu, hãy làm nhiều hơn nữa dù đó là điều nhỏ nhặt
                                Còn cậu thì ngồi mà ôn luyện đi kẻo trượt đại học đấy. ! Người nào làm gì phải khai báo lên với cậu chăng ? Ít tuổi mà nghe khí phách quá nhỉ, làm được gì chưa hay toàn phá ?

Hô hào ??? thế nào là hô hào ? Hồ Chủ Tịch nói đúng ... giặc dốt trong dân ta còn quá nhiều !
                                Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Về tác giả

Collapse

queduong Tìm hiểu thêm về queduong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X