Thông báo

Collapse
No announcement yet.

[HN] cần tìm mua mỏ hàn xung như hình.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• [HN] cần tìm mua mỏ hàn xung như hình.

Tình hình em muốn mua 1 cái mỏ hàn xung như trong hình mà tìm mãi mấy chỗ không có Các sư huynh có ai biết chỗ bán cái mỏ hàn này không cho em địa chỉ với hay gửi mail cho em conghuu196@gmailcom
    Khói nhựa thông che lấp đời trai trẻ.Dây thiếc hàn quấn chặt tuổi thanh xuân

Mỏ hàn xung hình dạng tương tự thế này ngoài Chợ Sắt Hải Phòng bán, mình mua 2 cái, đang dùng một cái gần 10 năm rồi, còn một cái mới ( mình ở Bình Dương!)

Comment

Với tùy nhu cầu ngày trước mình hay mua loại mỏ hàn của nga 100w loại có cái đầu bằng đồng đỏ tròn hơi qặp xuống dùng bền và nhanh nhưng nay loại này toàn hàng loại 3 loại 4 dùng không bền bằng.

Comment

Nguyên văn bởi conghuu196 Xem bài viết
        Tình hình em muốn mua 1 cái mỏ hàn xung như trong hình mà tìm mãi mấy chỗ không có Các sư huynh có ai biết chỗ bán cái mỏ hàn này không cho em địa chỉ với hay gửi mail cho em conghuu196@gmailcom
        Mỏ hàn xung thì bây giờ là loại màu vàng trên chợ giời hoặc 1 số CH linh kiện đt cũng bán giá ~ 120k 150k

Còn nếu giống hệt trong hình thì........ tôi đã mua cái này cách đây >15N giờ vẫn chạy tốt loại này rất nóng nếu hàn ko quen bong mạch như chơi nhưng hàn những mối to thì rất xướng, cái này thợ chuyên tháo linh kiện rất thích. Cái của tôi thời đó có thg hiệu Quỳnh Nhung giờ khi ko còn SX, nếu bác muốn dùng loại CS lớn thì chịu khó tìm trên chợ mấy kiot đàu dãy hàng bên trái khu điện tử có loại xung cán gỗ phần trên chơ hết cả dây +lõi ra nhìn rất khủng
        Attached Files

Comment

vâng em cảm ơn các bác. Dạo này em bận quá mấy nữa rảnh làm chuyến hải phòng chơi qua chợ sắt xem có không em thích cái như trong hình chứ còn mấy cái mỏ vàng em biết chỗ mua rồi.
          Khói nhựa thông che lấp đời trai trẻ.Dây thiếc hàn quấn chặt tuổi thanh xuân

Comment

Về tác giả

Collapse

conghuu196 Tìm hiểu thêm về conghuu196

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X