Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tâm sự cùng vuthaonguyen

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• vuthaonguyen
    replied
    Nguyên văn bởi neo9x Xem bài viết
    hehe! bác nguyen ơi! em không có chị gái nhưng có cô bạn gái đã ngoài 18 dễ xương dã man....nhưng buồn cho bác là cô ấy ở đà nẵng....khó mà làm quen ....hehe..... bác vuthaonguyen này thiếu bạn gái trầm trọng nên mới rao tìm trên điẹn tử...hehe....thôi thì bà con ai có thì giới thiệu đê....để bác ấy còn an lòng mà tiếp tục hoạt động trên diễn đàn điện tử
    Mình viết cho vui thế thôi chứ mình không thiếu bạn gái trầm trọng đâu, nhưng tìm ra được một người con gái ngoan, và chung thủy thật hiếm
    Mình cũng vừa chia tay một mối tình xong
    Mình đã gìn giữ cho người ta những điều tốt đẹp nhất, nhưng người ta lại tự đánh mất chính bản thân(chuyện thế nào thì dài dòng lắm)
    "ta không phụ người nhưng người lại phụ ta"
    Cũng buồn đôi chút thôi. Chỉ tiếc là sống đứng đắn ở đời, luôn sợ gây đau khổ cho người khác thì chẳng được gì.
    Dạo này nhiều chuyện buồn trong cuộc sống nên ít nghiên cứu điện tử, đi chợ linh kiện cũng dửng dưng

Leave a comment:

• neo9x
    started a topic Tâm sự cùng vuthaonguyen

Tâm sự cùng vuthaonguyen

Nguyên văn bởi vuthaonguyen Xem bài viết
    HIIIIIII
    ANH PHANTA suy luận siêu phết có thể là do chất lượng của xuyến ấy. Em có lần dùng cái xuyến lấy trên MAINBOARD máy tính tưởng nó tốt ai ngờ cũng bị như anh hiiiiii. Giảm trở đến 220 OHM là OK. Mà cái xuyến này em nhiều lắm anh thích em cho mấy cái. Em toàn dùng xuyến nhỏ thôi anh à. Xuyến ở chấn lưu của anh chắc kém nên mới thế. Anh có thể lấy những xuyến có hình lõi chỉ ở trong nguồn Máy tính hay trên các BO của TI VI nhiều lắm. HIIIIII. Hay anh cần em tặng anh 1 cái đèn PIN chơi
    Anh Phan ta ở chỗ nào của Hà Nội vậy

Ai có chị gái em gái hiền lành ngoan ngoãn giới thiệu tôi 1 tiếng nhé tôi ở Hà Nội ID và mail vtndtvt2006@yahoo.com

"chỗ anh thì chỉ có các chị già - thiếu hiền thôi" già lại ko hiền thì buồn nhỉ
    tưởng cái nết đánh chết cái đẹp
    hehe! bác nguyen ơi! em không có chị gái nhưng có cô bạn gái đã ngoài 18 dễ xương dã man....nhưng buồn cho bác là cô ấy ở đà nẵng....khó mà làm quen ....hehe..... bác vuthaonguyen này thiếu bạn gái trầm trọng nên mới rao tìm trên điẹn tử...hehe....thôi thì bà con ai có thì giới thiệu đê....để bác ấy còn an lòng mà tiếp tục hoạt động trên diễn đàn điện tử

Về tác giả

Collapse

neo9x Tìm hiểu thêm về neo9x

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X