Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin file schematic và file layout đã hoàn tất của mạch nạp SP200S (Enhanced)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nếu ko dùng 89Cxx, mà dùng 89Sxx thì mạch này vứt sọt bạn à.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
    Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

ô vậy anh có cái nào thì post lên được không ? nap được cả 89s chế độ isp .

Comment

Nguyên văn bởi phamennho Xem bài viết
        ô vậy anh có cái nào thì post lên được không ? nap được cả 89s chế độ isp .
        Vừa thử nạp firmware của bạn vanlinh146 đưa lên, thì thấy đây đúng là FW bản SP200S Enhanced ,nạp cho 89s52 bằng đường isp chạy băng băng...
        mình dùng chíp W78E058D (32KB rom) của Nuvoton làm chip master. các bạn có thể dùng 1 số chip core 51 khác có 32KB rom thay thế cũng được, như MPC89E58 (winbond) , SST 89E58...
        nếu như chỉ nạp ISP cho 89sxx hay 1 số atmega thì chả cần tốn công làm mạch
        FW các bạn có thể download ở đây : http://www.mediafire.com/?6qjw966ev5ghm8z
        Last edited by congarung; 09-04-2013, 00:41.

Comment

Nguyên văn bởi congarung Xem bài viết
          Vừa thử nạp firmware của bạn vanlinh146 đưa lên, thì thấy đây đúng là FW bản SP200S Enhanced ,nạp cho 89s52 bằng đường isp chạy băng băng...
          mình dùng chíp W78E058D (32KB rom) của Nuvoton làm chip master. các bạn có thể dùng 1 số chip core 51 khác có 32KB rom thay thế cũng được, như MPC89E58 (winbond) , SST 89E58...
          FW các bạn có thể download ở đây : SP200SE.rar
          tức là mach trên nap cho 89c, isp cho 89s và một số avr được hả anh?
          anh ơi tìm con nào thay thế dễ kiếm ở việt nam làm master đây?

Comment

Bạn up trên Mediafire đi, 4share, dowload không được bạn ơi....^^

Comment

Pass SP200SE.rar là gì vay bạn ơi???

Comment

Nguyên văn bởi balehoang_18 Xem bài viết
                nvn87 vẫn tải về bình thường.

Comment

FW các bạn có thể download ở đây : SP200SE.rar
                  Vâng, như bạn này đã nói, sài W78058D của NUC cũng đc. Sắp tới Tulavn sẽ phân phối dòng chip này ra thị trường Việt Nam. Hy vọng nhận được sự hưởng ứng của các bạn.

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
                  Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

Nguyên văn bởi hoangdai Xem bài viết
                    Vâng, như bạn này đã nói, sài W78058D của NUC cũng đc. Sắp tới Tulavn sẽ phân phối dòng chip này ra thị trường Việt Nam. Hy vọng nhận được sự hưởng ứng của các bạn.
                    không hiểu anh ạ?

Comment

đã gỡ password , bạn download lại nhé
                      SP200 SE FW.zip
                      Bạn up trên Mediafire đi, 4share, dowload không được bạn ơi....^^
                      download ở 4shared thì phải đăng nhập mới được
                      anh ơi tìm con nào thay thế dễ kiếm ở việt nam làm master đây?
                      bạn tìm những con này xem: MPC89E58 (winbond), W78E058D (Nuvoton), W78E58 (Winbond), P89V51RC2 (Philips), SST 89E58RD2 (Silicon Storage Technology)

Comment

đã gỡ password , bạn download lại nhé
                        SP200 SE FW.zip

download ở 4shared thì phải đăng nhập mới được

bạn tìm những con này xem: MPC89E58 (winbond), W78E058D (Nuvoton), W78E58 (Winbond), P89V51RC2 (Philips), SST 89E58RD2 (Silicon Storage Technology)
                        Muốn sửa MPC89E58 là của Megawin mà ko sửa dc

Comment

mà SP200 SE FW.zip
                          dùng để làm gì trong mạch này vậy , bạn chỉ rõ thêm tý nha, khi mà ráp xong mạch cần những gì để cho mạch hoạt động & nạp được chuơng trình vô IC qua cổng USB, vì máy mình là Laptop, ko có cổng COM.

Comment

Download : 4shared.com - free file sharing and storage
                            pass unrar : nvn87
                            File .HEX cho AT89s52 : 4shared.com - free file sharing and storage
                            Programmer + Driver USB : 4shared.com - free file sharing and storage
                            Bạn có thể up lên Mediafire để mọi người dễ download đc ko ..Cám ơn bạn nhiều....

Comment

mà SP200 SE FW.zip
                              dùng để làm gì trong mạch này vậy , bạn chỉ rõ thêm tý nha, khi mà ráp xong mạch cần những gì để cho mạch hoạt động & nạp được chuơng trình vô IC qua cổng USB, vì máy mình là Laptop, ko có cổng COM.
                              SP200 SE FW.zip cái này để nạp vào chip master,bạn làm mạch kết nối qua USB cho tiện
                              link mediafire ở trang trước:
                              sp200s_programmer_driver pl2303.rar
                              PCB _ mach nap SP200s.rar
                              https://docs.google.com/file/d/0BxAB...p3andFUDA/edit

Comment

bác cho em xin luôn cái file này cái đi. em cũng đã làm bộ này lâu rồi mà chưa dc sửa dụng cổng isp. mail của em. dinhandktk34@gmail.com thank bác trước nhé

Comment

Về tác giả

Collapse

condonhan Tìm hiểu thêm về condonhan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X