Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin file schematic và file layout đã hoàn tất của mạch nạp SP200S (Enhanced)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi vanlinh146 Xem bài viết
    ic đó giá nhiêu vậy bác. mình kiếm ic đó hoài mà không ra. ak anh em có ai nâng cấp mạch nạp usb sp200se nạp được họ 25xx chưa. đã có người làm được rồi nhưng ngươi đó giấu tui xin để post lên nhưng chưa được. có gì mới mình sẽ úp lên cho chủ đề này xôi nổi xíu lun
    Mình nâng cấp lên sp200s enhanced nhưng ko thấy hỗ trợ họ 25xx

đây gửi tăng anh emUUProng_all.pdfUUProg_buttomlayer.pdfUUProg_topl ayer.pdfUUProg_topoverlay.pdfFile Ðính Kèm 64868linh kien UUProg.doc các bác xem qua nếu làm được thì mình post tiếp phần kòn lại. vì mình thấy nó hơi phức tạp xíu nên mình úp phần đầu thôi. phần sau mình sẽ úp tiếp nếu các bác thấy mạch tốt và các bác chấp nhận làm. hi đề nghị thank cái nếu thấy được
    mạch này 2 lớp làm thủ công hơi vất vả, bạn có thể đăng luôn toàn bộ file.HEX, phần mềm ...để mọi người xem, góp động lực để đi kiếm LK và làm mạch, có thêm danh sách chip có thể nạp thì càng tốt

Comment

uh để mình úp tiếp. cái này mình thấy trên mạng thấy ích lk mà nạp được nhiều nên mình có ý post lên thôi. anh em nào cần thì dùng. địa trỉ web đây.
      HTML Code:
      http://kitebee.meibu.com/forum.php?mod=viewthread&tid=26680&extra=page%3D1
      hỡ trợ nạp 51 loạt (C5x S5x cx051 sx051 và khác tương thích ISP song song có thể được)
      Nối tiếp EPROM (24,93,25, vv)
      Song song EPROM (27, 28, 29 cần phải chuyển đổi một phần của ghế)
      AVR loạt (at90sxx, atmega, vv)
      PLD (16v8, 18v10, 20v8, 22v10, vv)
      Một số pic
      Hỗ trợ bên ngoài ISP, JTAG
      Last edited by vanlinh146; 26-04-2013, 23:23.

Comment

Nguyên văn bởi vanlinh146 Xem bài viết
        uh để mình úp tiếp. cái này mình thấy trên mạng thấy ích lk mà nạp được nhiều nên mình có ý post lên thôi. anh em nào cần thì dùng. địa trỉ web đây.
        HTML Code:
        http://kitebee.meibu.com/forum.php?mod=viewthread&tid=26680&extra=page%3D1
        hỡ trợ nạp 51 loạt (C5x S5x cx051 sx051 và khác tương thích ISP song song có thể được)
        Nối tiếp EPROM (24,93,25, vv)
        Song song EPROM (27, 28, 29 cần phải chuyển đổi một phần của ghế)
        AVR loạt (at90sxx, atmega, vv)
        PLD (16v8, 18v10, 20v8, 22v10, vv)
        Một số pic
        Hỗ trợ bên ngoài ISP, JTAG
        NIS báo site này có vấn đề, các bác lưu ý nhé

Comment

tui chưa làm cái mạch này vi chưa có ic. các bác có thì làm thử xen. diy đó ngta làm được mà bác. có vấn đề gì

Comment

site này có vấn đề gì vậy. mình thấy ngta làm được mà bác. các bác coi được thì làm. mình chỉ úp lên cho biết thêm thôi. ai thích và có điều kiện cứ làm

Comment

Nếu kiếm được dễ dàng thế thì con chip nạp sẵn firmware này bên TME chắc chả bán nổi cho ai

Comment

Về tác giả

Collapse

condonhan Tìm hiểu thêm về condonhan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X