Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin file schematic và file layout đã hoàn tất của mạch nạp SP200S (Enhanced)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi congarung Xem bài viết
    đã gỡ password , bạn download lại nhé
    SP200 SE FW.zip

download ở 4shared thì phải đăng nhập mới được

bạn tìm những con này xem: MPC89E58 (winbond), W78E058D (Nuvoton), W78E58 (Winbond), P89V51RC2 (Philips), SST 89E58RD2 (Silicon Storage Technology)
    chẳng tìm được con nào mới đau chứ??

Comment

Nguyên văn bởi congarung Xem bài viết
      đã gỡ password , bạn download lại nhé
      SP200 SE FW.zip

download ở 4shared thì phải đăng nhập mới được

bạn tìm những con này xem: MPC89E58 (winbond), W78E058D (Nuvoton), W78E58 (Winbond), P89V51RC2 (Philips), SST 89E58RD2 (Silicon Storage Technology)
      bác chuyển chip về việt nam được không?

Comment

CHip 8051 của SST thì hoàn toàn có thể mua được và dễ dàng mà

Comment

Nguyên văn bởi kidteam Xem bài viết
          CHip 8051 của SST thì hoàn toàn có thể mua được và dễ dàng mà
          sao bác không nói sớm. có thì chuyển cho em vài con.

Comment

Em cần con nào của SST anh gửi cho

Comment

sao rồi anh em. bạn congarung úp nhiệt tình hơn mình nữa. có gắng phát huy. cỡ này mình bận làm quá không có thời gian online chia sẽ nhiều thứ hay cùng anh em. để bữa nào mình úp thêm cái hay nữa hé. có ai ủng hộ không

Comment

nếu các bạn kiếm được ic C8051F340 > C8051F345 thì mình sẽ gửi tiếp mạch nạp đa năng hơn. nạp c5xx s5xx ... avr. pic. eprom 25xx 24xx 28 29x .. .thân chào tất cả. mạch nạp sử dụng ic này rất đơn giản. ai kiếm được ic đi rồi mình post lên cho anh em kiểm chứng

Comment

Nguyên văn bởi vanlinh146 Xem bài viết
                  nếu các bạn kiếm được ic C8051F340 > C8051F345 thì mình sẽ gửi tiếp mạch nạp đa năng hơn. nạp c5xx s5xx ... avr. pic. eprom 25xx 24xx 28 29x .. .thân chào tất cả. mạch nạp sử dụng ic này rất đơn giản. ai kiếm được ic đi rồi mình post lên cho anh em kiểm chứng
                  nè bác:
                  |

Comment

cứ up lên đi.

Comment

Nguyên văn bởi quangminh Xem bài viết
                      nè bác:
                      PCB có sẵn trên thread này là dành cho chip chân, con MCU này của bác là chip dán nên bác phải design lại pcb đấy

Comment

đây gửi tăng anh emUUProng_all.pdfUUProg_buttomlayer.pdfUUProg_toplayer.pdfUUProg_topoverlay.pdflinh kien UUProg.doc các bác xem qua nếu làm được thì mình post tiếp phần kòn lại. vì mình thấy nó hơi phức tạp xíu nên mình úp phần đầu thôi. phần sau mình sẽ úp tiếp nếu các bác thấy mạch tốt và các bác chấp nhận làm. hi đề nghị thank cái nếu thấy được

Comment

ic đó giá nhiêu vậy bác. mình kiếm ic đó hoài mà không ra. ak anh em có ai nâng cấp mạch nạp usb sp200se nạp được họ 25xx chưa. đã có người làm được rồi nhưng ngươi đó giấu tui xin để post lên nhưng chưa được. có gì mới mình sẽ úp lên cho chủ đề này xôi nổi xíu lun

Comment

ic đó giá nhiêu vậy bác. mình kiếm ic đó hoài mà không ra. ak anh em có ai nâng cấp mạch nạp usb sp200se nạp được họ 25xx chưa. đã có người làm được rồi nhưng ngươi đó giấu tui xin để post lên nhưng chưa được. có gì mới mình sẽ úp lên cho chủ đề này xôi nổi xíu lun
                            cái hình chôm trên mạng thôi hihihi. Mà mạch này 2 lớp độ khó cũng như SP200
                            |

Comment

hi có thì úp giùm cho nhưng ai cần thôi tui đâu có nói của tui đâu

Comment

sp200se tui thấy có gì khó đâu. nếu bác nào sơ thì vẽ đường mạch to khoảng các xa nhau xíu. tuy nhiên mạch sẽ to không gọn mà lại chắc chắn hơn. dùng board đa năng làm mạch nạp sp200s được lun mà bác. dây nhợ tùm lum mà vẫn hoạt động bình thường

Comment

Về tác giả

Collapse

condonhan Tìm hiểu thêm về condonhan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X