Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin file schematic và file layout đã hoàn tất của mạch nạp SP200S (Enhanced)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi futoro Xem bài viết
    link hư ròi ai cho mình link mới đc. ko hic
    tất cả các link vẫn tốt mà.

Comment

Nguyên văn bởi congarung Xem bài viết
      thạch anh này không thay được ,phải là 22.1184MHz
      tớ tìm được 2 con 11.0592 mhz không biết ghép lại với nhau nối tiếp có được không nhỉ 11.0592x2 =22.1184

Comment

chẳng hiểu tất cả các link đều thông báo ko down được
        Liên kết tập tin bạn đã yêu cầu không hợp lệ.
        Congarung up lên trang khác xem
        Last edited by vanhai0303; 21-01-2013, 23:29.
        Học Điện Tử - Learn Electronic

Comment

Nguyên văn bởi vanhai0303 Xem bài viết
          chẳng hiểu tất cả các link đều thông báo ko down được

Congarung up lên trang khác xem
          lần này up lên diễn đàn chắc ko vấn đề gì nữa
          Attached Files

Comment

Nguyên văn bởi hehehehehehe Xem bài viết
            tớ tìm được 2 con 11.0592 mhz không biết ghép lại với nhau nối tiếp có được không nhỉ 11.0592x2 =22.1184
            không thể ghép nối tiếp hay // thạch anh để thay đổi tần sồ đc

Comment

minh muon lam mot mach nap dung cho tien .ban co the ve bang eagle dc khong, tai minh tim linh kien trong do khong duoc .cho minh xin ca file luon & up tren mediafile nhak...Cam on nhieu

Comment

lần này up lên diễn đàn chắc ko vấn đề gì nữa
                anh có thể điền giá trị linh kiện được không ?Click image for larger version

Name:	sp200s.jpg
Views:	1
Size:	103.8 KB
ID:	1375864
                mach nạp usb ý. C102 , C101, R101 , R102, R103 , Q5, Q4, R5, R6, Q2, Q3, Q6 ,EC3..............

Comment

AE trên diễn đàn. mình có file và toan bộ mạch nạp 200se. nhung ko dam úp lên sợ vi phạm bản quyền. nên xin ý kiến của AE trước. nếu được mình úp công khai lun. không được mình sẽ gửi wa mail bạn nào cần

Comment

Nguyên văn bởi vanlinh146 Xem bài viết
                    AE trên diễn đàn. mình có file và toan bộ mạch nạp 200se. nhung ko dam úp lên sợ vi phạm bản quyền. nên xin ý kiến của AE trước. nếu được mình úp công khai lun. không được mình sẽ gửi wa mail bạn nào cần
                    có thì cứ up vì đây là hàng China mà, nhưng nhớ SP200S-Enhanced cho phép nạp SPI, và bạn đã test nạp SPI đc chưa

Comment

Nguyên văn bởi vanlinh146 Xem bài viết
                      bác cho em xin luôn cái file này cái đi. em cũng đã làm bộ này lâu rồi mà chưa dc sửa dụng cổng isp. mail của em. nguyenducloi.cdtk5@gmail.com . thank bác trước nhé

Comment

Đây nhanh tải về kẻo mất đó. sử dụng nạp vào ic master la SST89E58 chứ ko phải AT89C52 nha. mình chưa có điều kiện thử. vì không có chíp. nhưng mình nhờ 1 số người thử được rồi. có gì sai sót bỏ qua cho mình SP200SE.zip. thấy co ít thanks cái cho em út post nhiều cái hay hơn nữa.

Comment

các bạn cần gì nữa thì cứ pm. mình giúp được sẽ giúp. chiến này tme hết bán chip master lun wa
                          Last edited by vanlinh146; 22-03-2013, 20:10.

Comment

cảm ơn bác vanlinh146. để kiếm con ic SST89E58 dùng coi thế nào. có gì em sẽ thông báo kết quả sơm

Comment

Nguyên văn bởi phamennho Xem bài viết
                              anh có thể điền giá trị linh kiện được không ?[ATTACH=CONFIG]62596[/ATTACH]
                              mach nạp usb ý. C102 , C101, R101 , R102, R103 , Q5, Q4, R5, R6, Q2, Q3, Q6 ,EC3..............
                              Giá trị linh kiện bạn xem ở sơ đồ nguyên lý nhé!

Đây nhanh tải về kẻo mất đó. sử dụng nạp vào ic master la SST89E58 chứ ko phải AT89C52 nha. mình chưa có điều kiện thử. vì không có chíp. nhưng mình nhờ 1 số người thử được rồi. có gì sai sót bỏ qua cho mình SP200SE.zip. thấy co ít thanks cái cho em út post nhiều cái hay hơn nữa.
                              chưa kiếm đc SST89E58 để thử, ae nào thử rồi thì thông báo kêt quả nhé

Comment

Giá trị linh kiện bạn xem ở sơ đồ nguyên lý nhé!

chưa kiếm đc SST89E58 để thử, ae nào thử rồi thì thông báo kêt quả nhé
                                chác chắn được các bạn ak. cố kiếm ic đi rồi thông báo lại để AE trên diễn đàn tinh tưởng thêm. chỉ 1 mình mình nói chưa có sức thuyết phục mấy

Comment

Về tác giả

Collapse

condonhan Tìm hiểu thêm về condonhan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X