Thông báo

Collapse
No announcement yet.

sửa bếp từ ,sửa nồi từ , bếp từ bệnh thường gặp , tổng hợp bếp từ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh việt tiến có con ic
    74HC164AD
    ARTS0745
    k để e con ạ con này là con ic mặt ạ
    e mới vào nghề ra chợ rời mua ngta bảo k có

Comment

• Con trên thiếu gì hả bạn con dưới chắc là VXL thì chỉ có hãng như bác VT may ra thì có thôi
      Đời bể khổ :

Comment

• Nguyên văn bởi delete Xem bài viết
        Con trên thiếu gì hả bạn con dưới chắc là VXL thì chỉ có hãng như bác VT may ra thì có thôi
        vậy nên e mới hỏi

Comment

• cái bếp từ của em, trước giờ dùng bình thường, giờ cắm điện bật nguồn nó cứ kêu tít tít ; không biết có phải bị mặt kính ko nữa

Comment

• Nguyên văn bởi giáp còi Xem bài viết
            cái bếp từ của em, trước giờ dùng bình thường, giờ cắm điện bật nguồn nó cứ kêu tít tít ; không biết có phải bị mặt kính ko nữa
            sao lại mặt kính ? nó đang có lỗi mạch điện
            http://baohanhbeptu.vn
            Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
            Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
            ĐT: 0967 403 123

Comment

• cụ thể là nó bị lỗi gì thế anh và cách khác phục ạ ,anh có thể giải thích cụ thể một chút ạ

Comment

• Nguyên văn bởi giáp còi Xem bài viết
                cái bếp từ của em, trước giờ dùng bình thường, giờ cắm điện bật nguồn nó cứ kêu tít tít ; không biết có phải bị mặt kính ko nữa
                Con Bếp từ của em cũng gặp hiện tượng như của bác, khi tháo ra kiểm tra thì thấy con tụ vuông to nhất của bếp bị phì nhựa ra ngoài, em thay xong thì bếp lại chạy bình thường.

Comment

• Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
                  một con thì qua công ty tôi tặng bạn luôn

VT
                  chỗ anh có bán con ic 74HC164AD k ạ mai e qua để e con

Comment

• Nguyên văn bởi huudat2301 Xem bài viết
                    chỗ anh có bán con ic 74HC164AD k ạ mai e qua để e con
                    Một con thì bác qua nhà em tặng bác luôn
                    http://baohanhbeptu.vn
                    Công Ty Điện Tử Công Nghiệp Và Thiết Bị Xây Dựng Hà Thành
                    Số 01 Ngõ 72 Nguyễn Chí Thanh - HN
                    ĐT: 0967 403 123

Comment

• anh việt tiến cho hoi em muốn chế cái mạch bếp từ vào cai nồi cơm tư thì lầm thế nào để nấu cơm bình thường được nhỉ. chả là cái mạch cua nồi này để lâu ngày linh kiện đã hoen rỉ và rụng hết. em thấy cái vỏ vẫn còn tôt nên o muôn bỏ, bác tư vấn giúp em với
                      https://inthienthuy.com/in-to-roi-gia-re-tai-ha-noi-id9.html

Comment

• anh việt tiến cho hoi em muốn chế cái mạch bếp từ vào cai nồi cơm tư thì lầm thế nào để nấu cơm bình thường được nhỉ. chả là cái mạch cua nồi này để lâu ngày linh kiện đã hoen rỉ và rụng hết. em thấy cái vỏ vẫn còn tôt nên o muôn bỏ, bác tư vấn giúp em với
                        Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết

Comment

• Nguyên văn bởi viettien123 Xem bài viết
                          vậy e cảm ơn trước . tối mai e đi học về qua được không ạ. ak mà toi thì e lh vào số này luôn ạ 0984 023 123

Comment

• Nguyên văn bởi conkhisat Xem bài viết
                            anh việt tiến cho hoi em muốn chế cái mạch bếp từ vào cai nồi cơm tư thì lầm thế nào để nấu cơm bình thường được nhỉ. chả là cái mạch cua nồi này để lâu ngày linh kiện đã hoen rỉ và rụng hết. em thấy cái vỏ vẫn còn tôt nên o muôn bỏ, bác tư vấn giúp em với
                            Muốn chế đc cái này thì bao giờ trình phải chuyên nghiệp như bác VT nhé k thì cũng như bác HoangTam, ae mình đến sửa cho nó chạy theo nguyên bản đã khóc ra tiếng mán rồi nói gì đến chế quả khó k tưởng như thế
                            Đời bể khổ :

Comment

• Các bác cao thủ giúp em với. Em có một chú national SR IHZB18 báo lỗi U12 là lỗi gì bác giúp em với ạ

Comment

• Nguyên văn bởi delete Xem bài viết
                                Muốn chế đc cái này thì bao giờ trình phải chuyên nghiệp như bác VT nhé k thì cũng như bác HoangTam, ae mình đến sửa cho nó chạy theo nguyên bản đã khóc ra tiếng mán rồi nói gì đến chế quả khó k tưởng như thế
                                bac delete ak hwa em có thử lắp vỉ bếp từ vao nồi cơm thì thấy nước vẫn sôi bình thường vấn đề ở dây là khi nấu cơm có bị cháy không, em vẫn chưa nấu thử cơm hnay em thử nấu cháo trước có gì báo cao bác và anh em nhe!
                                tối qua online vẫn thấy mod viettien online, không biêt bác ấy có tư vấn gì không

Comment

Về tác giả

Collapse

viettien123 Tìm hiểu thêm về viettien123

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X