Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Con q851 do mjnh bo ra lun dc ko anhnamdinh1

Comment

• Khj ma bj cup dao dong den do chop. tat ca nguon chi con mot nua thoi.truong hop nhu vay co khj nao bj con truong hop nhu vay co khj nao bj con tda 12166 ko vay bac

Comment

• Nguyên văn bởi vobinhvan Xem bài viết
        Khj ma bj cup dao dong den do chop. tat ca nguon chi con mot nua thoi.truong hop nhu vay co khj nao bj con truong hop nhu vay co khj nao bj con tda 12166 ko vay bac
        máy vi tính mình hư rồi ko coi sơ đồ được .đời đó chạy 2 con ôn áp 5chan phải ko .ic dán tda 12166

Comment

• Ok rui cac bac no bj ri con zerner 846 8,2v ngay con ic nguon

Comment

• tôi đang sữa giùm cho nhà thằng bạn cái pana 14inc lúc đầu hình bị tối đã thay r 525 tăng trị số hình đẹp chạy được 1tuan nay hình bị nháy lên xuống liên tục các cao thủ đả gặp pan này xin chỉ giáo xin cám ỏn trước tivi chạy con ver LA7837 ,AN 5606K

Comment

• Nguyên văn bởi tuyenqtv Xem bài viết
              tôi đang sữa giùm cho nhà thằng bạn cái pana 14inc lúc đầu hình bị tối đã thay r 525 tăng trị số hình đẹp chạy được 1tuan nay hình bị nháy lên xuống liên tục các cao thủ đả gặp pan này xin chỉ giáo xin cám ỏn trước tivi chạy con ver LA7837 ,AN 5606K
              coi bị 'nẹt pô'cao áp hoặc đuôi đèn không bác! tui cũng gặp nháy hình bởi lý do trên nhưng không biết máy bác nháy kiểu chi ?

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
              DD:0982 470 874
              Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

• cao áp đuôi đèn bình thường tôi mở ra bật máy để trong tối xem có đánh lữa kô mà kô thấy gì kô biết tại saokhi nháy thấy lằn ngang như ver

Comment

• hỏi bá Thuần bác gặp pan nào về pana như thế này chưa hình cứ trên xuống liên tục tôi đang làm cái pana 14 chạy AN 5606K VER LA 7837 trước đó bị hình tối vì con R 535 bị tăng trị số nên nó khóa mạch chói nay đã sữa xong xem được 1tuan thì lại bị nháy hinh bác có cao kiến gì xin chỉ giáo xin cảm ơn

Comment

hỏi bá Thuần bác gặp pan nào về pana như thế này chưa hình cứ trên xuống liên tục tôi đang làm cái pana 14 chạy AN 5606K VER LA 7837 trước đó bị hình tối vì con R 535 bị tăng trị số nên nó khóa mạch chói nay đã sữa xong xem được 1tuan thì lại bị nháy hinh bác có cao kiến gì xin chỉ giáo xin cảm ơn
                    bác tuyênqtv à bị trôi mành phải ko bác xem con vi xử lí có chân chuyển hệ 50/60 đó bác xoáy vào đường đó chắc được chân đó là 23 vxl chúc thành công
                    Last edited by anhnamdinh1; 31-12-2013, 20:21.

Comment

• kô phải bị trôi mành, mà bị nháy hình liên tục tìm mãi chư ra bệnh ai gặp pan này xin chỉ giáo

Comment

kô phải bị trôi mành, mà bị nháy hình liên tục tìm mãi chư ra bệnh ai gặp pan này xin chỉ giáo
                        hình nháy chập chờn như mất chói rồi có phải ko ạ bác xem lại mấy bài viết trước em đã nói kĩ về bệnh này rClick here to enlarge Nguyên văn bởi dientubg Click here to enlarge
                        bạn có thể nói rõ chút có được không ?
                        đó là con q303 khuyeech đại y/c chân e nó có tín hiệu đi vào vì secam do lỗi ở vỉ này sinh ra tín hiệu bị chập chờn mình hút trống chân vỉ secam [nối in và out với nhau] nối đương j trên mạch bỏ là xong
                        ồi
                        Last edited by anhnamdinh1; 02-01-2014, 17:30.

Comment

kô phải bị trôi mành, mà bị nháy hình liên tục tìm mãi chư ra bệnh ai gặp pan này xin chỉ giáo
                          pan này khô tụ 10m/100v ngay nguồn ra b/ap xung đó bác.Mấy đời này mình làm nhuyển lắm.

Comment

• Xin chào các Bác, em là linh mới xin nhờ giúp đở. Em co con Pana TC-21rx20v, bi mất nguồn 3v3 cấp trước cho nhớ và vxl, không biết nguồn này lấy từ đâu nhờ các bác giúp dùm. có thể cho em xin nguyên lý mở nguồn như thế nào được không? IC tổng 49x3. có cái sơ đồ em đưa lên đây không được nên up lên mediafiles ,mong các bác thông cảm https://www.mediafire.com/?k3x4hvkygp74ll1
                            Last edited by letuan00; 03-01-2014, 05:45.

Comment

• Nguyên văn bởi letuan00 Xem bài viết
                              xin chào các bác, em là linh mới xin nhờ giúp đở. Em co con pana tc-21rx20v, bi mất nguồn 3v3 cấp trước cho nhớ và vxl, không biết nguồn này lấy từ đâu nhờ các bác giúp dùm. Có thể cho em xin nguyên lý mở nguồn như thế nào được không? Ic tổng 49x3. Có cái sơ đồ em đưa lên đây không được nên up lên mediafiles ,mong các bác thông cảm https://www.mediafire.com/?k3x4hvkygp74ll1
                              nguồn b+ 140v đũ ko , nguồn 3v3 con ổn áp 5 chân cấp cho.

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
                                nguồn b+ 140v đũ ko , nguồn 3v3 con ổn áp 5 chân cấp cho.
                                B+ đủ 140, nhưng mà không có 3v3 cấp trước cho con nhớ và vxl bác ơi

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X