Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Đèn hình đang tốt hình ảnh đẹp màu sắc 3 màu binh thường. mình chỉ hỏi sao trước đó máy nháy 2 nhịp mình chỉ nhổ mổi con Q503 ra thì hết protec ,thì máy lại báo lổi 5 nhịp ,hiện nay máy chạy tốt vậy có bỏ conQ503 được ko

Comment

• Bác nào cho em xin FW sony chạy nguồn 6267 tổng TDA 12017 với em xin cảm ơn !r /> Máy em bị bệnh im lìm nguồn có 135v 5v 8v 1,8v 3,3v cấp vào ic dán có đủ . em xin các bác giúp đỡ !
      Chuyên Sửa Chữa TiVi Màn Hình Mỏng
      Call : 0989 30 30 36

Comment

• máy báo lỗi 5 nhịp thằng bạn mới cho cái bo đuôi cùng loại nhưng là 21inc ko biết có thay được ko loại mình đang dùng KV_HF14M80 còn cái nó cho là KV_HF21M50

Comment

• Nguyên văn bởi tuyenqtv Xem bài viết
          máy báo lỗi 5 nhịp thằng bạn mới cho cái bo đuôi cùng loại nhưng là 21inc ko biết có thay được ko loại mình đang dùng KV_HF14M80 còn cái nó cho là KV_HF21M50
          ban lam ve sinh ky pan bo duoi di . và han ky lai mạch o bo duoi dj , dong sony lam khg can than hay bi vay lam chuc ban thanh cong

Comment

• em có cái sony klv 32t550a khi bật lên hình tiếng màu bình thường được khoảng 10 giây thì ngắt đèn đỏ nháy 2 lần một nhịp em kiểm tra các nguồn vẫn bình thường nhờ ae trên dd biết xin chỉ giáo cho xin cảm ơn trước

Comment

• Chào tất cả ae...mình đang làm một tv sony SR293M53.tong TDA12063H/N1F0B
              -Hiện đang bị méo gối hình chữ ....) (....
              vậy ae nào biết chỉ giùm mình xem hỏng chỗ nào. ..Mình chân thành biết ỏn..
              Last edited by dientu.vn; 25-12-2013, 19:36.

Comment

• Nguyên văn bởi dientu.vn Xem bài viết
                Chào tất cả ae...mình đang làm một tv sony SR293M53.tong TDA12063H/N1F0B
                -Hiện đang bị méo gối hình chữ ....) (....
                vậy ae nào biết chỉ giùm mình xem hỏng chỗ nào. ..Mình chân thành biết ỏn..
                kiểm tra con d 548/d550 hoăc thay thử ic903(dán 8chaan) hoặc q505 xem

Comment

• bác thuần có sơ đồ ti vi hoặc phần nguồn của sony lcd klv 32t 550a cho em xin với em đang cần

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
                    em có cái sony klv 32t550a khi bật lên hình tiếng màu bình thường được khoảng 10 giây thì ngắt đèn đỏ nháy 2 lần một nhịp em kiểm tra các nguồn vẫn bình thường nhờ ae trên dd biết xin chỉ giáo cho xin cảm ơn trước
                    một tờ hết số cho bo nguồn, 800k cho bo khiển
                    hotline: 0938888333
                    0944999598
                    sửa chữa, đổi vỉ lcd các hãng
                    địa chỉ số 1 ngõ 15 thái thịnh _đống đa_ hà nội
                    cơ quan chợ trời hà nội

Comment

em cảm ơn anh nhiều ..Để mai em báo anh sau nhé. ..

Comment

...em đã kt thấy Q505.IRFS614B. Chết em đã thay IRF640 VÀO nhưng máy vẫn vậy. Em nghĩ chết ic 502 (903 dan) nhưng em k co để thử. A xem có con nao tương đương bảo giúp em với. .!.
                        -hoặc Ae ai co so do phan nay cho em xin với nhé.
                        - em cảm ơn anh và mọi ngành rất nhiều.
                        Last edited by dientu.vn; 26-12-2013, 13:24.

Comment

...em đã kt thấy Q505.IRFS614B. Chết em đã thay IRF640 VÀO nhưng máy vẫn vậy. Em nghĩ chết ic 502 (903 dan) nhưng em k co để thử. A xem có con nao tương đương bảo giúp em với. .!
                          - em cảm ơn anh rất nhiều.
                          ko có con nào tương đương mà 903 bóc máy cũ thiếu gì mua cũng sẵn

Comment

ko có con nào tương đương mà 903 bóc máy cũ thiếu gì mua cũng sẵn
                            cảm ơn anh nhé
                            em vừ kiếm dc 1 con 903 thay vào mà vẫn chưa dc....bệnh tình vẫn thế.. anh xem còn cách gì nữa chỉ giúp em với.
                            --Cảm ơn anh rất nhiều.

Comment

cảm ơn anh nhé
                              em vừ kiếm dc 1 con 903 thay vào mà vẫn chưa dc....bệnh tình vẫn thế.. anh xem còn cách gì nữa chỉ giúp em với.
                              --Cảm ơn anh rất nhiều.
                              Xem thử sơ đồ này ,,,,
                              Attached Files
                              Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                                Xem thử sơ đồ này ,,,,
                                ....cảm on anh thuần nhé. ..chạy theo so do của anh em phat hiện bị mất 1con D ổn áp. D502. A có biết con này ổn áp bao nhiêu von k anh? Rất cảm ơn Anh

Comment

Về tác giả

Collapse

luu van binh Tìm hiểu thêm về luu van binh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X