Thông báo

Collapse
No announcement yet.

JVC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu JVC

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• e đang gặp con jvc MODEL chữ hơi mờ chì thấy AV-21ME... chạy ic M52434PS.pan hư ic mành..e đã thay tụ và kt von đủ..rờ tay vào ic mành thì có bung ra hết..thả tay ra thì vẩn đường ngang.cắm ngõ ra out video hình bung ra bình thường..kg biết có hư ic M52434PS kg..vì ic này khó kiếm nên em kg có ic đánh pan.bác nào làm rồi giúp e với.xin cám ơn.

Comment

• ti vi jvc av n 1673 chết lái tia e đã thay lái tia bị giãn trên dưới muốn mở service ấn đồng thời dislay và pic kg đc có ai biết cach khác làm ơn giúp em nhé

Comment

• Nguyên văn bởi vutiedat76 Xem bài viết
        ti vi jvc av n 1673 chết lái tia e đã thay lái tia bị giãn trên dưới muốn mở service ấn đồng thời dislay và pic kg đc có ai biết cach khác làm ơn giúp em nhé
        bạn phải dùng khiển din thì mới mở mã servic được khiển tàu ko đựoc đâu

Comment

• vâng m cảm ơn b rât nhiêu

Comment

• Cám ơn ae d đ quan tâm,mình làm song hôm qua ok rồi.mấy ngày mình đi công chuyện ko lên d đ .nó hư tụ hóa trên boa đuôi

Comment

• Nguyên văn bởi vutiedat76 Xem bài viết
              vâng m cảm ơn b rât nhiêu
              cảm ơn chỉ cần kich vào phần cuối cạnh chỗ chia sẻ là được

Comment

• Chào AE diễn đàn mình nhận em JVC AV G1471 bị mất tiếng bên đài , máy chạy tổng TB 1226EN , ai biết chỉ em với ! cám ơn mọi người

Comment

• Nguyên văn bởi quang_vu Xem bài viết
                  Chào AE diễn đàn mình nhận em JVC AV G1471 bị mất tiếng bên đài , máy chạy tổng TB 1226EN , ai biết chỉ em với ! cám ơn mọi người
                  pan này minh hoomqua lại găp rồi ban dò từ chân ra từ ic trung tần có 2con diot gim liền nhaubi chập hình như 6.2v thay là được

Comment

• xin file nhớ jvc AV 21F8
                    ĐIỆN TỬ THANH HUY 0935093630
                    LONG AN=BÌNH CHÁNH

Comment

• Nguyên văn bởi sovetinh Xem bài viết
                      xin file nhớ jvc AV 21F8
                      thử xem có được ko
                      Attached Files

Comment

• tôi đang làm cái jvc 1490m bật mãi nó cứ chuyển qua NTSC ko qua hệ PÁN được ai đã gặp pan này xin chỉ giáo

Comment

• tình hình cái JVC1490M đã chuyển qua được hệ PẠN phải nhổ con Q721 ra những tiếng nhỏ mà sôi ào ào còn Q721 là 1745 có nhủ màu kiếm ngoài tiệm kô có vậy nên thấy con gì các đaịca chỉ giáo

Comment

• Nguyên văn bởi tuyenqtv Xem bài viết
                            tình hình cái JVC1490M đã chuyển qua được hệ PẠN phải nhổ con Q721 ra những tiếng nhỏ mà sôi ào ào còn Q721 là 1745 có nhủ màu kiếm ngoài tiệm kô có vậy nên thấy con gì các đaịca chỉ giáo
                            con đời cổ này quả là táo sống mạch nhận dạng p/n đã sai nên có lệnh sai nên vỉ trung tần hình muốn có tiếng bạn nên lấy con thạch anh sfe 6.5m chân 1/3 đấu vàochaan16/18 chân giữa đấu vao mát phải chỉnh lại cuộn t602 một chút để tiếng to /tròn chúc thành công

Comment

• Nguyên văn bởi tuyenqtv Xem bài viết
                              tình hình cái JVC1490M đã chuyển qua được hệ PẠN phải nhổ con Q721 ra những tiếng nhỏ mà sôi ào ào còn Q721 là 1745 có nhủ màu kiếm ngoài tiệm kô có vậy nên thấy con gì các đaịca chỉ giáo
                              con đời cổ này quả là táo sống mạch nhận dạng p/n đã sai nên có lệnh sai nên vỉ trung tần hình muốn có tiếng bạn nên lấy con thạch anh sfe 6.5m chân 1/3 đấu vàochaan16/18 chân giữa đấu vao mát phải chỉnh lại cuộn t602 một chút để tiếng to /tròn chúc thành công

Comment

• cuối cùng cái JVC1490 mất tiếng củng xong chã hư cái gì hết chỉnh lai cuôn T602 tý là được pó tay tìm hết cả hơi hàng kỷ niệm nê n gắng làm

Comment

Về tác giả

Collapse

boycool Tìm hiểu thêm về boycool

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X