Thông báo

Collapse
No announcement yet.

JVC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu JVC

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi lechanhtin Xem bài viết
    các bác làm qua bệnh này rồi giúp em với. jvc av-21w315bk tổng TDA12010h tình hình là nó lên màn hình sáng rực đã hút chân g2 ra rồi mà nó vẫn còn ánh sáng đã dùng đèn khác test mà vẫn vậy.bác nào gập qua rồi chỉ em ti
    bác có wf nhớ chưa, chép nó đi

Comment

• Nguyên văn bởi anhnamdinh1 Xem bài viết
      gửi bạn sơ đồ này để tham khảo
      Cho mình hỏi nhà mình có con Tivi FLAT JVC AV-25V334 bị tình trạng nhảy Relay liên tục mà không lên hình đo có 5v STB co 215v nguồn thứ cấp mà B+ không có là Pan gì sẵn ai có Schematics em nó cho em xin với ? mail:cuongdigital@yahoo.com cảm ơn các anh em trên Diễn Đàn chúc cuối tuần vui vẻ!

Comment

• Help Me !? TIVI JVC AV25V334 bị tự kích ở nguồn ra thứ cấp bị dao động nhấp nhô? và hễ có 12v out đi đến IC PQ120RDA là Relay Degu nhảy liên tục? Thanks!

Comment

• Các bác ơi e có cái ti vi jvc bị nguồn nguôn nhé..
          Nó chạy dc 10s nó tắt mất b+ rút za cắm lại là có khoảng 3 lần như vậy nó chạy luôn... Nguồn b+ mất lun ạh e đã kt báo về và đã test ic ms vãn k dc chân nguồn ic str6754 là 14 16 20 nó nhảy liên tục như vâyn ạh..
          Jvc 29ic dán

Comment

• jvc 21l83 hình ảnh kéo cờ lúc đẹp lúc xấu có ai làm pan này qua xin giúp mình
            ĐIỆN TỬ THANH HUY DĐ 0935093630

Comment

• Ae cho em hỏi tivi jvc AV-21Q318B ic tổng dán TDA12110 xài ic nguồn là con gì vậy. Máy bị nổ mất ic nguồn nên không biết nó là con gì. Ae ai biết xin chỉ dùm. Cảm ơn nhiều

Comment

• ae có sơ đồ tivi JVC AV21Q319B chạy ic tổng dán 100 chân R2J10217GD cho mình xin cảm on ae nhìu

Comment

• các bác chỉ dùm em đang làm em jvc 21m335 tổng tda12010 mở máy chỉ nghe rơ le đóng lạch cạnh nhưng mái không chạy .chính xác là không có dao động ngang.các mức nguồn đo được là B+=155v các nguồn 12v, 8v , 5v , 3.3v , 1.8v , đều có nhưng không có quét ngang .bác nào có làm qua xin chi giáo cám ơn nhieuf lắm.

Comment

• ae cho minh xin ban rom tivi AV 21 W 315BK .CAM ON AK

Comment

• Tivi jvc 21b316bk đang xem bình thường, tắt bằng remote,rồi lại bật lên bằng remote thì tivi lên màn hình và xem bình thường. Nhưng nếu tắt tivi bằng remote ,rồi rút điện ra khỏi ổ cắm, sau đó cắm điện lại thì đèn nguồn ko lên, tivi ko lên hình, ko có tiếng. Để 3,4 ngày sau cắm điện vào ,rồi bật nút nguồn thì tivi lại lên hình và xem bình thường.Xin cho biết tivi bị hư gì?Rất cảm ơn được chỉ dạy ạ.

Comment

Về tác giả

Collapse

boycool Tìm hiểu thêm về boycool

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X