Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TCL - Tập hợp các vấn đề về màn hình màu TCL

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi tedien2012 Xem bài viết
    hê hĩ ,các bác cho em hoi /cái nguồn 3 dây hoặc năm dây ,các bác mua ở đâu .cho tế điên biết với ,và giá của nó nửa ,xin chân thành cảm ơn ,
    e mua ở nhật tảo....50k 1 em 3dây

Comment

• Ôi trời bác mua cao vậy, em mua 32k một em thôi
      nguoiviet
      Hà Nôi 04.85894449 - 0935777700
      luôn luôn hợp tác cùng nhau thành công

Comment

• chào các anh!tivi TCL 21H91EUS.bị khóa ko điều khiển đc.nhờ các anh sửa giúp.nếu có file mới cho.em cảm ơn.tivi khiển TDA11135
        Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi truonganpq Xem bài viết
          chào các anh!tivi tcl 21h91eus.bị khóa ko điều khiển đc.nhờ các anh sửa giúp.nếu có file mới cho.em cảm ơn.tivi khiển tda11135
          có file của đại ca tâm nè khỏi sửa.
          [ATTACH]64002[/ATTACH]_thử file sửa dc k
          [ATTACH]64003[/ATTACH]

MỸ THO - TIỀN GIANG
          "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• Nguyên văn bởi truonganpq Xem bài viết
            chào các anh!tivi TCL 21H91EUS.bị khóa ko điều khiển đc.nhờ các anh sửa giúp.nếu có file mới cho.em cảm ơn.tivi khiển TDA11135
            có fai này bạn thử xem.....
            bạn thử bấm giử DISLAY xem
            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi viet051983 Xem bài viết
              có fai này bạn thử xem.....
              bạn thử bấm giử DISLAY xem
              cảm ơn bác!file của bác ko đúng mode nên bị méo gối 2 bên BẤM dislay ko đc
              Last edited by truonganpq; 13-04-2013, 08:11.

Comment

• Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
                có file của đại ca tâm nè khỏi sửa.
                [ATTACH]64002[/ATTACH]_thử file sửa dc k
                [ATTACH]64003[/ATTACH]
                file gốc chạy ok!file sửa chỉ nhận remote.phím ko nhận

Comment

• các cao thủ dúp vs.e có con tcl nó bị nhieu kẻ ngang màn hình màu đen,nhấp nháy.e đã thay thử hết tụ 1 chiều phần mành vs lọc nguồn,cũng thay thử ic mành rồi ma vẫn ko dc.e ms vào nghề dc 1 thời gian ngắn,lên chưa biết j nhiều.mong cac cao thủ chi?giúp

Comment

• chào anh em .Tôi có sửa cái TV TCL mode 21F1C chạy ic tổng TDA11135ps/N3/3 hiện tượng khách mang đến đường hồi tiếp và âm ảnh .Mở máy ra mình thấy điện trở bo đuôi cháy đen .mình đã kt ky transtor va thay thế khi cho máy chạy thì thấy tất cả các con trở 470 ôm đêu bi cháy.xin anh em bạn thợ cho ít kinh nghiệm

Comment

• chet ic tong thay lai con khac di ban

Comment

• có anh em nào có sỏ đồ tcl 21f11d chạy ic tổng tda11136ps/n3/3/ma3 xin cám ỏn

Comment

• Nguyên văn bởi thuatbaclieu Xem bài viết
                          em đang gặp 1 con tivi TCL 21h11 chạy ic tổng 8823- A30V03. hiện tượng hình bị nhiều sọc ngang (như trong hình) có hiển thị, âm thanh bình thường. ae nào đã gặp pan này hướng dẫn dùm e cách khắc phục .xin cảm ơn
                          thay ic tong di la ok

Comment

• có anh em nào trên diễn đàn không ? giúp em với?????????????????

Comment

• anh viettien oi? anh chỉ dùm em. em mới lảnh con TCL model 21h11 ic tổng 8823 nhớ 24c08. nguồn nó không chạy . nó chỉ khoảng 10vb+ có tiếng kêu tít tít e làm hết trơn rồi mà nó vẩn im thinh thích . có anh em nào gặp pan này làm ơn chỉ mình với . cám ơn

Comment

• Nguyên văn bởi jamk5656@ Xem bài viết
                                anh viettien oi? anh chỉ dùm em. em mới lảnh con TCL model 21h11 ic tổng 8823 nhớ 24c08. nguồn nó không chạy . nó chỉ khoảng 10vb+ có tiếng kêu tít tít e làm hết trơn rồi mà nó vẩn im thinh thích . có anh em nào gặp pan này làm ơn chỉ mình với . cám ơn
                                bạn cách ly đường b+ ra , thay thử opto các linh kiện bộ phận so áp thử xem.đo tổng trở các đường áp bên thứ cấp xem có chạm không.

Comment

Về tác giả

Collapse

huutai Tìm hiểu thêm về huutai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X