Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DARLING. Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Darling

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi an_87pt Xem bài viết
    ae ai có sơ đồ daling 14k16as cho minh xin với .chạy nguồn 5Q0765 .Máy bi cháy phần nguồn ,cháy đen mấy con R . Hay ae có sơ đồ nguồn của daling nào khác chạy con 5Q0756 cho mình xin nha ! cám ơn nhiều !!!!
    máy chạy nhửng ic ji bạn mã số boad nửa có thể mình có sơ đồ đó

Comment

• Nguyên văn bởi an_87pt Xem bài viết
      ae ai có sơ đồ daling 14k16as cho minh xin với .chạy nguồn 5Q0765 .Máy bi cháy phần nguồn ,cháy đen mấy con R . Hay ae có sơ đồ nguồn của daling nào khác chạy con 5Q0756 cho mình xin nha ! cám ơn nhiều !!!!
      đây tặng bạn...
      [email]daihoan1977@yahoo.com.vn
      daihoan1977@gmail.com.vn
      sông mã_sơnl la

Comment

• em có con Darling CTV 21D910AS IC nguồn CQ0765 tổng TDA9370 . bị cháy mất trị số con R 647 phần nguồn cấp cho OPTO (gần con OPTO) bác nào biết hoặc có sơ đồ cho em xin với em cảm ơn thật nhiều........
        Last edited by trangian; 21-05-2012, 22:35.

Comment

• chào các bác ! em gap tivi darling 21d800f khônng co chức năng dò đài , bấm trên remot và cả menu trên máy đều không có

Comment

• Nguyên văn bởi quang_vu Xem bài viết
            chào các bác ! em gap tivi darling 21d800f khônng co chức năng dò đài , bấm trên remot và cả menu trên máy đều không có
            Lỗi nhớ rồi.nạp lại ok

Comment

• Nguyên văn bởi quang_vu Xem bài viết
              chào các bác ! em gap tivi darling 21d800f khônng co chức năng dò đài , bấm trên remot và cả menu trên máy đều không có
              daling+21D800f++9381.zip thử nhé bạn
              Yahoo: vedau556
              Gmail:

Comment

• em cam on cac bac nha , em lam da xong roi , chuc cac bac mot tuan lam viec vui ve , dat nhieu hieu qua nha

Comment

• giúp mình với tivi model 21D800F chạy ic TDA 9381 giờ khi mình bật lên thì hình giống như bị sai dao động vậy ( nhưng ko kêu re ré ) . Bên đài hay video đều ko có hình , nhưng khi mình lấy que do kích vào chân thạch anh 12.000 thì máy cúp và chạy lại bình thường . Mình đã thay thạch anh và tụ pi rồi , kiểm tra xung hồi tiếp rồi . Anh e nào gặp rồi chỉ em với , gấp gấp mấy anh ơi ((: khách nó đòi đốt tiệm em luôn hu hu

Comment

• Nguyên văn bởi trangian Xem bài viết
                    em có con Darling CTV 21D910AS IC nguồn CQ0765 tổng TDA9370 . bị cháy mất trị số con R 647 phần nguồn cấp cho OPTO (gần con OPTO) bác nào biết hoặc có sơ đồ cho em xin với em cảm ơn thật nhiều........
                    R647 và 647A là 1k bạn ah

Comment

• chao cac ban! minh co cai darling benh la nhu the nay: chay mot luc la bi chet so ngang!(so rat nong)minh da kiem tra yoke rui.trong no van con dep.va ca cuc flyback nua.den tụ ngang minh cung~ da thay thu het roi`nhung van ko dc.mong anh em giup do.

Comment

• Nguyên văn bởi namtranvan Xem bài viết
                        chao cac ban! minh co cai darling benh la nhu the nay: chay mot luc la bi chet so ngang!(so rat nong)minh da kiem tra yoke rui.trong no van con dep.va ca cuc flyback nua.den tụ ngang minh cung~ da thay thu het roi`nhung van ko dc.mong anh em giup do.
                        Bạn thay c102/2kv chưa ? Ngay chân yoke ngang ấy ? Nguồn có bị cao ko ?

Comment

• cac bac oi! co bac nao biet mo ma darling model 25D700F ko? xin giup minh voi!

Comment

• nguon ko cao ban ah! de minh thay thu! cam on ban nhiu nha!
                            Last edited by namtranvan; 28-05-2012, 11:04.

Comment

• day la hinh remote cua darling 25D700F Click image for larger version

Name:	28052012509.jpg
Views:	1
Size:	93.7 KB
ID:	1362176

Comment

• Nguyên văn bởi namtranvan Xem bài viết
                                day la hinh remote cua darling 25D700F [ATTACH=CONFIG]45727[/ATTACH]
                                bạn thử xem cach1 CLOCK-PM-O
                                cách2 SM-RECALL-I/II

Comment

Về tác giả

Collapse

ngheokho85 Tìm hiểu thêm về ngheokho85

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X