Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giới thiệu cách làm mạch in bằng phương pháp cảm quang - film cảm quang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• vấn đề là các bác nạp khí vào kiểu gì ạ

Comment

• a gửi mail e được không ng.hoang767@gmail.com . thanks a!

Comment

• Chế cái van xe máy vào, bơm. Chế thêm cái van an toàn vào. Cho nó tự xả ở khoảng 5kpa dễ không ấy mà.

Comment

• Nguyên văn bởi Lam-dt Xem bài viết
          Chế cái van xe máy vào, bơm. Chế thêm cái van an toàn vào. Cho nó tự xả ở khoảng 5kpa dễ không ấy mà.
          Bác hướng dẫn E làm với .Van xe đạp xe máy....thì sẵn , nhưng làm sao để nó tự xì ra đc ( E chỉ dám xài đến khoảng 2kg/cm2 thôi )

Comment

• Nguyên văn bởi ngocanh77 Xem bài viết
            Bác oanhchien cung vui tinh thật, cái này dễ cũng phải tiền triệu chứ chả ít ( như ảnh của bác thetung). Thế mà bác lại có "vài cái" vất góc nhà... sót xa quá , sót xa quá...... hôm nào bác tìm được bán rẻ cho em một cái, em nhờ bác thetung mua cho em cái máy nữa thế "nà" đủ bộ.
            Bác nói thật chứ, em nhặt ở trên bãi bọn phá dỡ tầu cũ mang về vất góc nhà, ông hàng xóm thấy hay hay xin 1 cái về chế tẩu hút thuốc... mai em tìm lại xem còn kg ...hic.

DĐ : 0984 334 368

Comment

• Nguyên văn bởi thetung Xem bài viết
              Đây là vũ khí để chiến các sản phẩm ngoại cỡ ,rẻ tiền......[ATTACH=CONFIG]64747[/ATTACH]
              Rẻ hơn các bác tìm mua con bloc tủ lạnh cũ + bình tích áp nữa là ngon đấy... có thể gắn thêm van tự ngắt.

Comment

• Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
                Bác nói thật chứ, em nhặt ở trên bãi bọn phá dỡ tầu cũ mang về vất góc nhà, ông hàng xóm thấy hay hay xin 1 cái về chế tẩu hút thuốc... mai em tìm lại xem còn kg ...hic.
                Em nói thật chứ đùa bác làm gì. Em đi kiếm cái này mãi đấy, hàng mới thì nó hơi cao tiền còn đang ngập ngừng chưa muốn mua kìa...

email:

Comment

Rẻ hơn các bác tìm mua con bloc tủ lạnh cũ + bình tích áp nữa là ngon đấy... có thể gắn thêm van tự ngắt.
                  lốc tủ lạnh thì sẵn chứ máy đấy hiếm hơn ạ

Comment

• Nguyên văn bởi ngocanh77 Xem bài viết
                    Em nói thật chứ đùa bác làm gì. Em đi kiếm cái này mãi đấy, hàng mới thì nó hơi cao tiền còn đang ngập ngừng chưa muốn mua kìa...
                    Bác đơi qua mấy ngày em tìm đc sẽ liên lạc với bác nhé...

Comment

• Đã tìm nhiều cách. Nhưng xin Vote cách này hay nhất nếu đang sử dụng Proteus

Comment

Bác đơi qua mấy ngày em tìm đc sẽ liên lạc với bác nhé...
                        Bác kiếm cho E 1 cái nữa nhé . E muốn 2 tay 2 súng.......

Comment

• ban co the cho minh xin dia chi dc khong quy trinh lam cua ban hay day ngocanh77

Comment

• Nguyên văn bởi dinhtungtq93 Xem bài viết
                            ban co the cho minh xin dia chi dc khong quy trinh lam cua ban hay day ngocanh77
                            Bạn đến 255 Bồ Đề ( Gia lâm ) ấy . Cái nhà bác ấy ở dưới cây bồ đề , núp bóng Phật tổ hay sao ấy mà tốt lắm :Tận tình chỉ bảo cho đến khi tự tay bạn làm bằng được thì mới thôi....Giá cả và chất lượng hợp lý...Tóm lại là "ngon,bổ,rẻ".......

Comment

• Em đang định lấy cái bloc của tủ lạnh làm cái máy nén ko biết được nhỉ
                              Mong có cao kiến của bác [MENTION=256957]Lam-dt[/MENTION] và các bác lớn tuổi giúp đỡ với ạ
                              Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

• Nguyên văn bởi danhquan1992 Xem bài viết
                                Em đang định lấy cái bloc của tủ lạnh làm cái máy nén ko biết được nhỉ
                                Mong có cao kiến của bác [MENTION=256957]Lam-dt[/MENTION] và các bác lớn tuổi giúp đỡ với ạ
                                danhquan1992 đã mua được máy rồi à, đang nhờ bác thetung mua hộ mà chưa được

email:

Comment

Về tác giả

Collapse

ngocanh77 Tìm hiểu thêm về ngocanh77

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X